teelovegig
Last Activity:
20 ธันวาคม 2017
EXP:
33
ถูกใจที่ได้รับ:
18
คะแนน Trophy:
8
Home page:

Share This Page

teelovegig

Member, Male, from Chiangmai

Final Fantasy Forever 1 กรกฎาคม 2013

teelovegig was last seen:
20 ธันวาคม 2017
    1. claymask
      claymask
      เพิ่งได้เข้าเวบ final มาไม่นานครับ
      ชอบเล่นภาค 10 กับ ภาค 12 เป็นชีวิตจิตใจมาก
      แต่อึ่งคอมและไม่ค่อยติดตามข่าวสารเลยครับ
      ทีนี้มาเจอในกระทู้ที่บอกว่า Final Zjs สามารถเป็นภาษาอังกฤษได้ สนใจมากๆครับ
      เลยขอสอบถามว่า ถ้าสามารถไรท์เป็นแผ่นแล้วส่งให้ได้ไหมครับ
      ทางผมยินดีจะจ่ายทั้งค่าเสียเวลาและค่าอุปกรณ์ ( CD ) และค่าไปรษณีย์ด้วยครับ

ยังไงรอการตอบกลับ พร้อมเบอร์บัญชีที่ต้องโอนนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าในคำตอบจ้า

claymask
    2. teelovegig
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Home page:
    http://emu-game.blogspot.com/
    ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ และเกมในดวงใจคือ Final Fantasy นั่นเอง ^^

ลายเซ็น