wisut
Last Activity:
23 กรกฎาคม 2011
EXP:
224
ถูกใจที่ได้รับ:
0
คะแนน Trophy:
16
Birthday:
3 พฤษภาคม 1995 (Age: 28)
Home page:

Share This Page

wisut

Member, Male, 28

uncharted 2 สนุกมากมาย >//< 12 เมษายน 2011

wisut was last seen:
23 กรกฎาคม 2011
    1. claymask
      claymask
      เพิ่งได้เข้าเวบ final มาไม่นานครับ
      ชอบเล่นภาค 10 กับ ภาค 12 เป็นชีวิตจิตใจมาก
      แต่อึ่งคอมและไม่ค่อยติดตามข่าวสารเลยครับ
      ทีนี้มาเจอในกระทู้ที่บอกว่า Final Zjs สามารถเป็นภาษาอังกฤษได้ สนใจมากๆครับ
      เลยขอสอบถามว่า ถ้าสามารถไรท์เป็นแผ่นแล้วส่งให้ได้ไหมครับ
      ทางผมยินดีจะจ่ายทั้งค่าเสียเวลาและค่าอุปกรณ์ ( CD ) และค่าไปรษณีย์ด้วยครับ

ยังไงรอการตอบกลับ พร้อมเบอร์บัญชีที่ต้องโอนนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าในคำตอบจ้า
    2. wisut
      wisut
      uncharted 2 สนุกมากมาย >//<
    3. wisut
      wisut
      uncharted 2 สนุกมากมาย >//<
  • Loading...
  • Loading...
  • About

Birthday:
    3 พฤษภาคม 1995 (Age: 28)
    Home page:
    http://wisut-clever.hi5.com

Interact

Content:
    Windows Live:
    wisut-high_seraph@hotmail.com

ลายเซ็น