แจก No$gba 2.6a [~ขอย้ำ 2.6a~]

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย Marioak, 30 มกราคม 2008.

1. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    จิ้มเพื่อโหลดโล้ด

2.6a นี้ขอบอกว่าเทพครับ..กราฟฟิค Power Up ความเร็วในการเล่นก็ Power Up
    ต้องลองใช้ดูขอรับ...

ลองมาแล้ว 2 เกม 3D
    Tales of Innocence - ฉากต่อสู้ลื่นโคตร แต่ฉากเดินบนแม๊พยังกระตุกเล็กน้อย กราฟฟิคดีขึ้น
    FFIV - จากกระตุกมากๆเหลือเพียงกระตุกมาก ^^; ...แต่ก็เล่นได้ละ..ภาพยังอาจเละๆอยู่

อีกอย่างหนึง 2.6a มีการเลือกระบบขนาดไฟล์เซฟแบบ Auto แล้วด้วย
  2. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    แล้วมันเซฟสเตจได้ยังอ่ะครับ = =

อันที่จริงข้อข้างบนไม่หวังมาก

แต่หวังข้อนี้มากกว่า

"ถ้าเซฟในromเกมส์แล้วเซฟจะหายไหมครับ "
  3. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ไม่หายน่ะครับ อันนี้ดีกว่าอันก่อนๆคือ เราไม่ได้เซตขนาดของเซฟด้วย มันอัตโนมัติเลย

แต่ยังไงก็ตาม อันนี้ก็ยังเล่นFF4ไม่ได้ ภาษาทับกันอยู่อีก เซงเป็ดTAT
  4. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ถ้าเล่น FFTA2 ได้พลิ้วก็พอใจแล้วล่ะ + ให้FFCCRoF เซฟได้ซะที
  5. lazione

lazione empty humanoid

EXP:
    22
    0
    1
    ขอบคุณครับ ถ้าเล่นakumajou dracula: Sougetsu no juujikaได้ล่ะก็ สนุกสิ ^^;
  6. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    รอมาตั้งแต่ยังไม่มี DS จนซื้อ DS และสุดท้ายเริ่มดอง DS มันยังไม่สมบูรณ์
    แต่สุดท้ายผมก็ยังรอต่อไป ถึงมีเครื่องแล้วแต่ก็อยากให้มีอีมู เผื่อเครื่องพังจะได้เล่นบนอีมู (ปากเหรอนั่น)
  7. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ถามอะไรนิดนะครับ

ถ้ามันขึ้น The rom-image has crashed

นี่มันเป็นกับอะไรครับ กับตัวรอมรึปล่าว?
  8. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    อาจจะเป็นเพราะเป็นรอมที่เคย patch มาก่อนนะครับ แบบนั้นอาจจะต้องใช้ bios ช่วยนะครับ

จริงๆแล้วถ้า patch แล้วใช้ bios7 กับ 9 ช่วยจะลื่นขึ้นนิดหน่อยนะเอ้อ หรือว่าผมคิดเข้าข้างตัวเองก็ไม่รู้ซิ...

แต่รับไฟล์ก่อนละ ขอบคุณครับ
  9. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    อ่า ผมลอง FF4 ก็ไม่กระตุกเท่าไรนะคับ ^^!! แต่ตัวหนังสือดันทับะงั้น

ปล. emu ตัวนี้เป็น emu ที่ัรับประทานเครื่องใช้ได้เลยทีเดียว =o=!! C2D 1.67GHz ยังกระตุกนิดๆ เลย
  10. cheng00735

cheng00735 New Member

EXP:
    1
    0
    1
    ใจมากๆหล่ะกัน
  11. obagigirl

obagigirl Member

EXP: