พวงกุญแจ Lucky★Star ที่จะขายงานคอมิค ปาร์ตี้ #9 ค่ะ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Milkchan, 2 กุมภาพันธ์ 2008.

1. Milkchan

Milkchan New Member

EXP:
    28
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    แปะพวงกุญแจ Lucky★Star งาน CG ล่าสุด หลังจากที่ไม่ได้จับเม้าส์ลงสีในคอมเป็นเวลา 1 ปีเต็ม (เล่นทำเอาเราเกือบตายเลยล่ะ) จะขายงานคอมิค ปาร์ตี้ #9 วันอาทิตย์นี้ค่ะ

แล้วก็ยังมีงานเก่าอื่นๆอีก

พวงกุญแจไทโกะ ตัวละ 10 บาทค่ะ

พวงกุญแจบาราอส ตัวละ 15 บาท

โดเก่าเก็บทั้งหลาย...

Snape in Wonderland
    Harry Potter FanBook Vol.1
    Type : Yaoi + ไร้สาระ(หน่อยๆ)
    Main : JS [SL ,HD]
    Page : 24
    Price : 100

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =
    Harry Potter and the Vegetarian Food
    Harry Potter FanBook Vol.2
    Type : Yaoi + เนื้อหาสาระเกี่ยวกับอาหารมังสวิรัติล้วนๆ
    Main : HD
    Size : B5
    Page : 52
    Price : 150

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =
    NeKo MiMi
    Harry Potter & LoveLess FanBook
    Type : Yaoi (ก็แค่จับตัวละครในเรื่องHarry Potter ใส่หูให้หมดก็เท่านั้นเองค่ะ ^^)
    Main : JS
    Size : B5
    Page : 28
    Price : 120

= = = = = = = = = = = = = = = = =
    PLACE
    D.Gray - Man FanBook
    Size : A5
    Page : 20
    Price : 50

พรีวิวโด(เผาๆ)อันน้อยนิด TT^TT

= = = = = = = = = = = = = = = = =

และสุดท้าย...จะมีตุ๊กตาหมีวันเกิดขายด้วยนะคะ ใครสงสัยว่าเป็นยังไง ก็ลองแวะมาดูที่บูธ StrawBerry MilkShake นะคะ

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ที่ให้โฆษณานะคะ >w<

Share This Page