Happy valentines day +งานค่ะ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย kashikung, 15 กุมภาพันธ์ 2008.

1. kashikung

kashikung New Member

EXP:
    30
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อ่า สวัสกีค่ะ ชื่อข้าวปุ่น นามปากกา:คาชิคะ ก็เป็นสมาชิคใหม่ขอบอร์ดเวอร์ชั่นใหม่นี้นะคะ[เคยอยู่เวอร์เก่ามา] ค่อนข้างรู้สึกเกรงเล็กน้อย
    เเฮะๆ หันไปทางไหนก็มีเเต่เทพๆดูเเต่ล่ะคนเป็นผู้ใหญ่กันทั้งนั้น หาวายๆเฮฮาเหมือนเด็กๆไม่ได้เลย T^T
    ยังไง ก็ฝากเนื้อฟากตัวด้วยนะคะ^w^

นางฟ้า ที่ตอนเเรกไม่คิดจะให้เป็น เเฮะๆ ลองวาดเเบบไม่ร่างดูครั้งเเรก ออกมาเบี้ยวอย่างที่เห็นค่ะ T^T

=///= บอร์ดนี้ลงวายได้นิดหน่อยไหมคะเนี่ยเเฮะๆ
    พอดีชอบคู่นี้+มีคนรีเควสมา เลยวาดออกมา BGไม่เก่งเท่าไร T^T ทำไงก็ทำBGไม่เป็นเสียที่

ภาพนี้คนวาดขอเห็นเเก่ตัว หุๆๆๆ กริมมี่>w<~

เห็นเเก่ตัว2 หึๆๆๆๆ รั่วบี้~~

โอเอะ ขำขัน

อิจจี้ตาเข TAT

หนาวเเล้วดูเเลสุขภาพด้วยน่ะค่ะ ^w^

ปล. รับทุกคอมเม้นค่ะ เพื่อนำไปปรับปรุงงาน ติเยอะได้ยิ่งดีคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
  2. panom

panom Member

EXP:
    70
    0
    6
    โห ภาพวาเลนไทน์นี่สุด ๆ ...
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ลายเส้นน่ารักดีครับ ลงสีก็สวยดี ชอบๆ
  4. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ชอบภาพราวี่จังเลย = w = ลายเส้นน่ารักดีนะครับ~
  5. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    กริมจอว์หื่นมากส์ :p
  6. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16
    รูปวาเลนไทน์สุดยอด *0* .........อิจิโกะเนโกะมิมิ!!! *0*
    ตอบ - บอร์ดนี้วาดรูป Y ได้ค่ะ แต่ไม่เน้นอนาจารนะ -w-
    น่ารักแบบนี้ ผ่าน!!! - -/
  7. l3espiiiz

l3espiiiz New Member

EXP:
    63
    0
    0
    ว้าวว~ น่ารักมากเลยค่ะ >___<

ลายเส้นสวยมาก ชอบรูปนางฟ้ามากที่สุดเลยค่ะ ^O^
  8. Lucrecia

Lucrecia New Member

EXP:
    78
    0
    0
    ภาพสวยทุกภาพเลยค่ะ

ชอบการลงสีมากๆ

ลายเส้นด้วย

>.<