นับถอยหลัง "วันประกาศ Admission"

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย hoomupoo, 23 กุมภาพันธ์ 2008.

1. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ถามพี่ๆจุฬาหน่อยนะคะ วันที่10นี้ ที่มี CU First date นี่ จะมีกิจกรรมถึงกี่โมงหรอคะ?? 0.0

คือว่าถ้าเกิดมีธุระช่วงเย็นๆจะแอบแว่บออกไปได้รึเปล่าคะ ไม่มีการฉุดกระชากลากถูหรือกักตัวอะไรงี้ใช่ไหมคะ555+?

คือว่าจะนัดเจอพี่ติวหน่อยค่ะ แล้วพี่เค้าว่างแค่วันเสาร์ช่วงเ็ย็นๆ และถ้าเกิดไม่นัดเสาร์นี่ล่ะก็ จะติดพันอีกยาวน่ะค่ะ

ถ้ามีมาแย้มๆบอกหน่อยว่าวันนี้มีอะไรบ้างก็ดีนะคะ ^ ^ แหะๆ
  2. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    จริงๆ กิจกรรมก็มีจนถึงช่วงบ่ายแหละค่ะ แต่ถ้าจะแวบออกก่อนก็ได้ค่ะ ไม่เป็นไร รุ่นพี่ไม่มีการกักตัวหรอกค่า ^^;;
  3. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    ติดแล้วจ้า
    ศิลปศาสตร์ มธ. เอกรวม
    ตอนนี้กำลังงงกับกำหนดการทำไมมันเยอะจังเลยง่า

ในนี้เหมือนจะมีคนติดแฮะ เห็นแวบๆ
  4. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86
    ผมเองครับติดที่เดียวกับท่านเลย เหอๆๆ ได้เพื่อนร่วมคณะแล้วแฮะ >w< (แต่ผมเอกญี่ปุ่นง่ะ)

กำลังงงกับกำหนดการเช่นกัน ยังสับสนว่าจะทำยังไงต่อดี เหอๆๆ @_@
  5. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    กำหนดการของที่ไหนๆก็งงๆเหมือนกันหรอคะเนี่่ย 555+

เราทำรูปนักเรียนหายเกลี้ยงเลยค่ะ (หายไปพร้อมกับกระเป๋าตัง) กำลังเครียดอยู่เลยเนี่ย = ='' มันจะต้องใช่อีกหรือเปล่าคะ??

++++++++++++++++++++

ม่ายน้า จริงหรอคะ T[]T

คือเราก็คิดว่าจะใช้แต่ไปสมัครคัดเลือก ใบสมัครเอเน็ตไม่ใช้เลยแก้ปัญหาโดยการตัดรูปจากใบสมัครเอเน็ตมาแปะที่ใบสมัครยื่นคณะ= ='' เพราะคิดว่าใบสมัครเอเน็ตคงไม่น่าจะใช้แล้ว...

เอาล่ะสิ ที่นี้ทำไงต่อดีเนี่ย T[]T ใบสมัครเอเน็ตแหว่งไปแล้วเรียบร้อยT[]T!!!
  6. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86
    รู้สึกจะใช้ติดใบสมัครคัดเลือกกับใบสมัครเอเน็ตนะงับ ส่วนที่เหลือถ้าผมจำไม่ผิดคงให้ถ่ายรูปในชุดนักศึกษาใหม่แล้วใช้รูปนั้นแทนละมั้งครับ

ปล.อันนี้เท่าที่ผมจำได้(และไม่มึน)นี่ มธ. นะ ไม่รู้มหาลัยอื่นจะเหมือนกันรึเปล่า ^^'a

Share This Page