WANTED!! ตามล่าเกมออนไลน์

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Livic, 27 กรกฎาคม 2011.

1. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    ช่วงนี้เนตที่คอนโดใหม่ยังไม่สามารถใช้งานได้ ทำให้ลงแดงเรื่องคอมมูนิตี้ออนไลน์ต่างๆ จริงๆ (GPRS มันไม่ได้ใจเลยเธอว์)

ตอนนี้กำลังรวม List เกมออนไลน์ ที่คิดว่าพอเน็ตใช้ได้แล้วจะเล่นซะให้หายอยาก
    เพื่อนๆ มีเล่นเกมอะไรกันอยู่บ้างไหมครับ? ขอไอเดียหน่อยเร้ววววว (มาปั๊ม EXP กันเถอะ 555)

ป.ล. อยากเล่น DQ Online มากๆ แต่มันไม่มีอ่ะนะ -_-; ทำไมน้อ~ ทั้งๆ ที่ระบบอาชีพและเนื้อเรื่องมันน่าจะทำเป็นออนไลน์ง่ายที่สุดแท้ๆ แต่ก็ไม่ทำกัน (ชีวิต DQ จะอยู่กับ Nin ไปตลอดเลยใช่ม๊ายยยย T-T)
  2. tagate

tagate ตามล่าเธอสุดปลายฟ้า

EXP:
    78
    3
    18
    เกมส์ออนไลน์?

เบสิกสุดๆก็คงไม่พ้นRO แต่ก็คงจะเจอแต่บอทแหละนะ ที่บอทน้อยหน่อยระดับแทบไม่เคยเห็นก็Iris แต่เค้าว่ากันว่าเด็กเส้นมันแรง Flyffก็ยังเล่นสนุกอยู่ แต่ไม่รู้จะเล่นไปทำไม ไม่มีคนเล่นด้วย หรือถ้าไม่เอาเกมส์เก็บเวลก็ปังย่า จะว่าไป ไม่มีมีทฯปังย่ากันนานแล้วนะ เกมส์แนวยิงๆก็SF แต่บั๊คเพียบ PBก็ต้องเติม ไม่งั้นสู้ใครไม่ได้แน่ ที่น่าสนก็Gundum Cap แต่คนที่รู้จักมันเล่นได้หุ่นเทพกันหมดแล้ว(แม่ม ยังเปิดไม่ครบเดือนเล้ย เล่นกันไวชิบ)

ปล. ไม่เล่นFF11ล่ะครับ ;)

ปล.2 ส่วนDQ Online น่ะ คงหวังยาก แต่ถ้าDQMน่ะ ออนไลน์ได้ทุกวัน
  3. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ปังย่าไง....บอร์ดเรามีกระทู้ด้วยนะเออ ฮ่าๆๆ
  4. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ถ้าเอาที่เห็นในปัจจุบัน อันนั้นเรียกซากกระทู้นะพี่ม็อก ;;w;;

สำหรับพี่ซีวิล ตอนนี้ผมก็ไม่ได้เล่นอะไรนอกจาก iRO เท่านั้นแหละ แถมพักหลังๆก็ไม่ได้เล่นแล้ว ต่างคนต่างไม่ว่างอีก
    ส่วน tRO ถ้ายังไม่ปรับปรุงบอท (ซึ่งไม่รู้ชาติไหนจะปรับปรุง) ก็คงยังไม่กลับไปเล่น

อื่นๆที่เล่นก็ ปังย่า แต่ไม่รู้ว่าพี่ซีวิลชอบอะไรแบบนั้นรึเปล่านะ
  5. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    12 หางครับ >_</
  6. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88
    DOTA /เผ่น
  7. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113

Share This Page