ขาวตี๋กับหล่อเข้ม คุณชอบแบบไหนค่ะ?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย l3espiiiz, 3 มีนาคม 2008.

1. sorachan

sorachan Alice in Wonderland

EXP:
    174
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ชอบหล่อเข้มค่า แต่รู้สึกหลังๆ จะเริ่มไปทางขาวตี๋มากขึ้นแฮะ =__="
    สำคัญ คือ ชอบคนสูงๆ อ่ะค่ะ เท่ดี ดูปกป้องเราได้ เอิ้กกก ( บึกบึนอย่างแก จะเอาคนปกป้องไปอีกทำม้ายยยยย )
    ยิ่งหุ่นมีกล้าม เป็นนักกีฬาหน่อยยิ่งชอบบบ ( เอ๊ะ เริ่มหื่น ^^" )

แต่สุดท้ายแล้ว ในโลกแห่งความจริง ไอ้พวกนี้มันเลือกไม่ได้หรอกค่ะ ขอแค่เป็นคนดี จริงใจ รักเดียวใจเดียว ก็พอแล้วล่ะค่า ^^ ( เบื่อค่านิยมมีกิ๊กจริงๆ เลย เฮ้อ เป็นโสดดีกว่า )
  2. philoatros

philoatros Member

EXP:
    220
    0
    16
    ไม่ได้มาบอกว่าชอบแบบไหน แต่แวะมาโฆษณาว่า "ผมหล่อเข้ม" ครับ หุหุหุ ^^

[action]ฟิ้วววววว...เผ่นด่วน = ="[/action]
  3. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ขาลุง อัดกุ้งจองไปแล้วครับ .... เห็นกับตานอนซบขา พาดตัก ลุงตาเคลิ้ม~

อย่าเอาผมเข้าไปด้วยครับกลัว - -"
  4. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ^
    ^
    เอาไปคนละขาสิพี่ ไม่ต้องแย่งกันๆ
  5. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    คนนะ... ไม่ใช่หมูพะโล้....
  6. sankkid

sankkid New Member

EXP:
    147
    0
    0
    เป็นหมูได้เรอะ ...

จำได้ว่าเป็นพยูน....
  7. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    0
    0
    หลุดประเด็นกันพอดี...........

ถ้าถามลอย ๆ ชอบหล่อเข้มค่ะ

แต่แหม.. ของอย่างนี้มันต้องมีอย่างอื่นประกอบ ;)
  8. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    โธ่แบงค์ ไม่น่าเล้ย :confused:; พักนี้มีกลุ่มเผากันเองบ่อยนะ :555:
  9. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ชอบแบบโดม =A=,,

กระชากใจ + หายากกว่ากันเยอะเลย...

(พวกชอบของหายาก ก๊ากๆๆ)
  10. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    เข้มๆ ครับ เพราะมันดูเป็นบุคคลที่มีความเป็นผู้นำและอยาก ให้เป็นบุคคลต้นแบบ
    ถ้าหน้าหวานนี่..... ในสายตาผู้ชายด้วยกันผมว่าดูน่าหมั่นไส้นะ ยิ่งถ้าแบบสำอางค์จัดแตะต้องไม่ได้ เช่นชวนหัดเล่นกีต้าร์ก็กลัวมือด้าน ชวนเล่นบาสก็กลัวผิวเสีย พวกเข้มๆ เท่ห์ๆ นี่ผมว่ามีสเน่ห์บาดใจต่อเพศผู้ด้วยกันมากกว่านะ
  11. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    พวกตาตี่ๆวิสัยการมองโลกไม่แคบนะคร้าบ ยืนยันๆๆ >[]<
    ผมชอบประเภทขาวตี๋มากกว่าหล่อเข้มแฮะ - -a ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน 55 (แต่ผมไม่ไ่ด้ชอบแจจุงนะ......)
  12. NKL

NKL Member

EXP:
    270
    0
    16
    แบบไรเดนในMGS2 กำลังดีเลย

ปล.ผมไม่เกย์นะ
  13. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    Train ....เป็นผู้หญิงเหรอครับ หรือว่า...... :bad:
  14. killchan

killchan New Member

EXP:
    272
    0
    0
    ขาว ตี๋ มีพุงกะะลักยิ้ม ใส่แว่นเท่านั้นค่ะที่ต้องการ(แบบคุณดู๋ สัญญาอ่ะ)
    ว่าแจจุงนี่ใครคะ?(แอบเชย)
  15. FromEvil

FromEvil Member

EXP:
    70
    1
    6
    ชอบขาวตี๋ ตัวเล็กๆครับ หน้าหวานๆหน่อยนี่สเป็ค

/me นั่งนึกภาพ ใช้มือซ้ายรวบมือ2ข้างไว้เหนือหัว แล้วใช้มือขวา....

/me เฮือก!!! เฮ้ย ตูเผลอจิตนาการอะไรออกไปฟระเนี่ย~~~!!!
  16. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ไม่ชอบแบบไหนเลย ชอบแบบยามะพีกับทักกี้อ่ะครับ หล่อเข้มรึขาวตี๋ละเนี่ย ^^;
  17. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    ขอแบบขาวๆ ตี๋ๆ เป็นคำตอบสุดท้าย ฮาๆๆ
    ถ้าผู้หญิงขอน่ารักๆ ขาวๆ ตัวเล็กๆหน่อย (ไม่พ้นขาวๆ)ฮาๆๆ
    แต่ว่าอยากได้แบบไหนมักได้ตรงข้าม จริงๆน้า เหอๆ
  18. dadajang

dadajang New Member

EXP:
    140
    0
    0
    ขาว แต่ไม่ตี๋ เอาเป็น หล่อ แทน และที่สำคัญ ไม่ได้พึ่งมีดหมอ

เนื่องจากข้าพเจ้าไม่ชอบคนผิวเข้ม เพราะตัวเองเป็นคนผิวขาว

และไม่ชอบตี๋ เพราะส่วนใหญ่ตี๋จะตาตี่(แบบธรรมชาติที่ไม่ได้พึ่งมีดหมอ) พอดีเราตาโต แล้วตัวเองก็หมวยพอแล้ว หน้าตาเราอย่างกับเด็กนอก(นอกโลก..อ่ะๆล้อเล่นเราแค่หน้าตาเหมือนคนต่างชาติ[ชาติอื่นที่ไม่ใช่ชาติไทยแต่เป็นชาติตะวันออก])
  19. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    ผมเข้มครับ แต่ไม่รู้จะหล่อถูกใจไหมนะ >_<
  20. TEZUJI

TEZUJI New Member

EXP:
    26
    0
    0
    ขาวๆ แต่ไม่ตี๋ได้ไหมคะ 55+ รู้สึกจะชอบแบบ โซมะ ยูกิ (เลยไปไกลแล้ว เหอ~~)
    แต่จริงๆแล้ว ไม่ต้องขาวหรือหล่อมากเท่ห์มาย ส่วนตัวชอบผู้ชายหน้าหวานค่ะ >//< อ๊างงงง คิดไปไกลลล

Share This Page