ออกความเห็นช่วยกัน เกมส์ออนไลน์ใหม่ๆยุคนี้

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย icemanwalker, 8 มีนาคม 2008.

1. Magoichi7

Magoichi7 Chemistry }{Resurrection

EXP:
    393
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    เกมส์ออนไลน์ในไทยผมเลิกเล่นแล้วอะครับ บางครั้งเล่นด็อทเอระบายบ้าง แต่ผมว่าเกมส์ที่เขานำเข้าบางเกมส์น่าเบื่อมากแต่ข้อดีมันก็มาบาลานซ์บ้าง หรือบางเกมส์อย่างสามก๊กออนไลน์นี่ ผมลองเล่นแล้วเบื่อเลย เกมส์ออนไลน์ผมไม่ค่อยได้เล่น เพราะบางเกมส์ที่ผมเล่น(ส่วนมาก)บอตเยอะมาก จนเลิกเล่นไป พอมาเล่นด็อท ก็เจอเกรียนอีก

ผมว่าสังคมเกมส์ออนไลน์มันเริ่มย่ำแย่นะครับ ตอนนี้ผมอยากเล่น SDGPO(SD Gundam Capsule Fighter Online) มากสุดแล้วละ

ปล.เกมส์ออนไลน์ตลอดกาลของคนไทยคือ ด็อทเอใช่มั้ยเนี่ย
  2. Lucrecia

Lucrecia New Member

EXP:
    78
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เดี๋ยวนี้ เกม ออนไลน์ ออกมามาก จนเล่นไม่ทัน

เล่นอันนี้ใหม่ๆ ก็มีเกมใหม่มาอีกละ แข่งกันเยอะมาก

แต่ ของเอเชียซอฟ ก็ยังเป็น ยักษ์ใหญ่ นะ

เกม ออนไลน์ ไม่เก็บเงิน เหมือน rag เมื่อก่อน ก็ซื้อของ แคช สูบเงิน ล๊ะ = =

Share This Page