FF VII CC (ENG) ออกแล้วนะครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย joeoverb, 19 มีนาคม 2008.

1. joeoverb

joeoverb New Member

EXP:
    121
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    -- สำหรับใครอยากเล่น

FF VII ภาค CC ให้รู้เรื่องบ้าง ก็หาได้แล้วนะครับ

ออกมาแล้วครับแล้วมีคนปล่อยแล้วด้วย
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    กำหนดวางจำหน่าย 25 งวดนี้มาตั้งแต่วันที่ 19 เลยเหรอ = ="....

ผมบอกให้แฟนเอา PSP มาคืนวันที่ 22 .....ฉิบหายแล้ว.....=[]="....แล้วอั๊วจะทำข่าวได้งั้ยยยยย

ป.ล. ที่นั่นพึ่ง add สดๆ เมื่อ 2 ชม.ก่อน...แหล่มมาก...
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ถ้าคิดจะโหลด... หวังว่่า บิทคราวนี้คงไม่เป็นของเถื่อนออกมาอาละวาดดักควายแบบ FFXII อีกนะครับ....

[action]ไปหาโหลดโลด!!![/action]
  4. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ออกแล้ว... แต่ไม่คิดที่จะเก็บ mission โหดนรกนั่นอีกแล้ว T-T
  5. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    รอมานานแล้วววววว ><!!

หาโหลดโลด !!

ขอบคุณที่มาบอกกล่าวนะครับ ^^''
  6. JaNeZa

JaNeZa New Member

EXP:
    5
    0
    0
    จะถอนเงินไปซื้อ(ดีมั้ยว้า)

นอกเรื่องหน่อยนะ

มีเกร็ดความรู้เกี่ยวกับFF VIIมาค่ะ

Q: สาเหตุที่คลาวด์เลือกทีฟา
    A: 1.ทีฟานมตู้ม!(cupD40ซะด้วย)
    2.ทีฟาคือเพื่อนตอนเด็ก (เข้าเรื่องหน่อย)
    3.ทีฟาเซ็กซี่เร้าจาย (เธอเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายเนี่ย)
    Q: สาเหตุที่เซฟิรอสฆ่าแอริส
    A: เซฟิรอสหึงคลาวด์จึงฆ่าแอริส คลาวด์ที่สูญเสียความทรงจำตอนที่แซ็กตาย ก็ไม่เข้าใจที่เซฟิรอสฆ่าแอริส
    ชักYแล้ว
    Q: คลาวด์ใช้เจลอะไร ผมถึงได้พลิ้วอย่างนั้น
    A: .....อันนี้ก็ไม่ทราบว่ะ ต้องถามเจ้าตัวเอง......

Cloud Time

Q: คลาวด์คะ ฉันคือนักข่าวนะเคอะ
    A: อ๋อครับ

Q: ถามนะคะ แล้วคุณใช้เจลอะไรทาผมคะ
    A: ผมไม่ใช้อะไรเป็นพิเศษนะครับ

สรุปคือ....เราก็ไม่รู้เหมือนกันว่ะ :???:
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    โหลดแล้ว ดองแล้ว ไม่เล่นแน่นอนรอบนี้ รอคนใจดีเล่น300มิชชั่นแล้วเอาเซฟมาให้
  8. pop30711

EXP:
    1,155
    0
    0
    อยากถามหน่อยครับ เรื่องแฟนคลับของพวกโซลเยอร์เฟิร์สคลาสทั้งหลาย.....

พอมันเปิดรับแล้ว มันจะเปิดไปตลอดเลยหรือเปล่าครับ หรือว่่ามันเปิดแค่ช่วงระยะเวลาหนึ่ง แล้วก็ปิดรับสมัคร

ปล. ตอนนี้เล่นทำมิชชั่นไปได้แค่ 32 % เอง T-T
  9. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ภาคJ เพิ่งเล่นไปได้ร้อยกว่ามิชชั่นเอง T T โหลด!!!

ใครมีลิงค์มั้ง =[]=

/me เผ่นดิ!!!!
  10. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    ไม่แน่ใจ แต่ไม่คิดว่ามันจะเปิดไปตลอดนะ เมลล์ทุกฉบับมันจะมีกำหนดว่าจะได้ในช่วง chapter ไหน...ฉะนั้นถ้าไม่ได้สมัครเข้าคลับมันตั้งแต่แรก ยังไงๆ ก็ไม่มีทางได้เมลล์ครบแล้ว

มิสชั่น 32% ตอนนี้ก็เยอะแล้วล่ะ พี่พึ่งได้แค่ 11% เอง....นี่เล่นฮาร์ดโหมด เล่นไปเปิดอัลติมาเนียเก็บเมลล์ เก็บบทสนทนา เก็บหีบให้มันครบทุกใบ แถมเล่นไปแปลไป..จะประสาทกินอยู่แล้ว...
  11. pop30711

EXP:
    1,155
    0
    0
    แล้วเมลล์ของพวกแฟนคลับนี่มีผลกระทบอะไรกับพวกมิชชั่นไหมครับ กลัวลืมสมัครเข้าแล้วมีผลกระทบ
  12. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    เท่าที่ลองอ่านเงื่อนไขในการปลดล็อคมิสชั่นทั้งหมดดูแบบผ่านๆ....(ย้ำว่าผ่านๆ)

รู้สึกไม่มีอันไหนที่เกี่ยวกับเมลล์แฟนคลับนะ...
  13. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    แทบจะคอนเฟิร์มได้เลยครับ
    ที่ปลดมิชชั่นส่วนใหญ่เป็นซับอีเวนท์ที่อยู่ตามตรอก Loveless แทบทั้งสิ้น (รวมถึงในตึกชินระ สลัมมาร์เก็ต ) บางอันอย่างมิชชั่นท้ายๆ ต้องไปปลดเอาจากการปราบบอสในมิชชั่นย่อยอื่นๆด้วย เช่น พวกทอนเบรี่ อะไรพวกนั้นแหละ

เมล์แฟนคลับนี่เก็บไงก็ไม่เคยครบแฮะ
  14. pop30711

EXP:
    1,155
    0
    0
    ช่วยทีครับ ตอนนี้มีปัญหาอีกแล้ว T-T

เมื่อกี้เล่นมิชชั่น ระหว่างกำลังเก็บมิชชั่นอยู่ ก็เจอกับนกกระจอกเทศ 2 ตัว ผมคิดว่ามันอ่อน เลยตีๆไปแบบปกติแล้ว จากนั้น สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น มันเอาหัวโขกมา 2 ตัวพร้อมกัน ดาเมจแต่ละครั้งมันก็ขึ้นมาตั้ง 2000 กว่าๆ (ประมาณ 2300-2500) มันโขกหัวมายังไม่พอยังกระแทกอีกลดอีก 1000 กว่า มิชชั่นล้มเหลวเลย......
    (ใช้คาถา Wall ที่เก็บจน Master แล้วลดไปครึ่งนึง มันก็ยังโขกกันรัวๆอยู่ดี พอล้มมันก็โขกต่อ ยิ่งไม่มีสถานะ Endure อยู่ด้วย......)

อยากทราบว่า จะเซ็ตสเตตัส มาเทเรีย เครื่องป้องกันยังไงให้ป้องกันเจ้านกกระจอกเทศนี่อ่ะครับ ยิ่งเพิ่งเล่นด้วย

ปล. ตอนนี้เลเวลก็ 42 แล้ว HP ก็ประมาณ 7000 กว่าๆ VIT 169

ขอขอบคุณล่วงหน้าและขอขอบคุณสำหรับคำตอบครั้งที่แล้วด้วยครับ
  15. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    อืม...ไม่ได้สู้กับเจ้านกกระจอกนั่นมานานแล้ว แถมไอ้มิสชั่นที่ต้องสู้กับมันตอนนี้ก็ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ เลยนึกวิธีปราบไม่ได้ออกด้วยสิ

+____+" Vit 169 ผมว่าเยอะแล้วนะ...Vit แค่นี้สามารถผ่านมิสชั่นทุกอันในเกมนอกจากมิเนอร์ว่าได้อยู่แล้ว ฉะนั้นปัญหาไม่ได้อยู่ที่ Vit แต่ถ้าสามารถเพิ่มได้อีกก็ก็ดีครับ

คิดว่าปัญหาน่าจะอยู่ที่วิธีการเล่นมากกว่าน่ะครับ พยายามหลบการโจมตีมันให้ได้ก่อนละกัน ถึงล้มไปแล้วเราก็ยังกลิ้งหลบได้ ก็กลิ้งไปก่อนแล้วค่อยๆ หาช่องตอดมันไปเรื่อยๆ ที่เหลือก็รอพี่ยูน่ามาแนะนำละกัน
  16. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    ^
    มิชชั่นไหนหว่า ผมก็ลืมซะแล้วสิ
    แต่ แนะนำว่า พอจะโดนมันชนก็กดสี่เหลี่ยมกลิ้งหลบฉากออกไปก่อน
    แนะนำว่ามีเวทแฟลร์ หรือพวกสายฟ้าแบบ 3 แฉก ก็ใช้ๆไปเถอะครับ อย่าไปงกมาก (เพราะไอเท็มหลังๆนี่เหลือบานเบอะ ยกเว้นขนนกฟินิกส์ แรกๆต้องทนเก็บอย่าใช้พร่ำเพรื่อ)

แนวทางการเล่น หาทางไปปลดมิชชั่น 7-4-6 ก่อนเลย เอา Invisible มาติดให้ได้ก่อน (ไม่รู้เวอร์ชั่น US ชื่อนี้ไหมนะ) แล้วก็ปั้นมาทีเรียให้ Str เกิน 150 ขึ้นไป ก็เริ่มอัดเกิน 10000 ได้แล้ว ทีนี้พอจะลุยก็เริ่มง่ายขึ้น

ส่วนระหว่างทางจะมา 7-4-6 ก็เก็บ อันดามันบังเกิล ในมิชชั่น 7-3-6 มาด้วย เพราะจะช่วยเพิ่ม Max Hp ให้ทะลุ 9999 ได้ (จำเป็นอย่างมาก หลังๆ ขนาด Vit 200+ ยังโดนอัดเกินหมื่น)

ผมว่าไอ้นกกระจอกเทศมันยังไม่โหดเท่ากากอยล์ที่มันมีเวทเดธนะครับ อันนั้นถ้ายังไม่ได้ Safety Bit อย่าหวังเลยว่าจะรอด (โดนเป็นดับแน่ๆ แม้จะถึกแค่ไหนก็ตามทีแต่)
  17. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    -- --"...พูดถึงมอนสเตอร์โหดๆ ตอนนี้ผมล่ะกั๊วกัวพวกทหารวูไถในมิสชั่นก่อนถึงมิเนอร์ว่า จำได้พวกมันชอบแห่กันมาทีละ 6-8 คน....ตอนนั้นกว่าจะเล่นผ่านก็แทบอ้วกแตกอ้วกแตน ผมคิดว่าเป็นมิสชั่นที่ให้ประสบการณ์สิ้นหวังมากที่สุดในเกมแล้ว (แต่ถ้าสเตตัสเราเท่าตอนสู้มิเนอร์ว่ามันก็สบายๆ ล่ะนะ) มาในภาคนี้ถ้าเล่น Hard ศัตรูมันจะเลือดเยอะขึ้น 2 เท่า....ผมตอนนี้กลัวสุดๆ เลยครับ ไม่อยากคิดเลยว่ามันจะยากแค่ไหน

อ่อ โชคดีนิดนึงที่ตอนนี้ผมมีอัลติมาเนียอยู่ในมือ บางมิสชั่นมันจะมีเขียนบอกด้วยว่าต้องเดินเลาะข้างทางยังไงแล้วจะไม่เจอศัตรู...หวังว่าไอ้มิสชั่นนั้นมันจะมีเขียนบอกไว้เช่นกัน...
  18. pop30711

EXP:
    1,155
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบมากครับ

แล้วก็.... เอ่อ ถ้าเล่นโหมด Hard แล้วศัตรูเลือดเพิ่มสองเท่า ถ้าอย่างงั้นมิเนอร์ว่าก็มีเลือด 20 ล้านน่ะิสิ....
  19. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    ไอ้มิเนอร์ว่าอ่ะยังไม่เท่าไหร่........แต่ไอ้ลูกกระจ๊อกที่มาพร้อมกันยังกะทีมฟุตบอลก่อนถึงมิเนอร์ว่านี่สิ

death!! death!! death!!!

ป.ล. เมื่อวานเล่นโง่ๆ อยู่หน้าโรงขุดมาโคข้างโมเดโอเฮมม์ร่วมชั่วโมงครึ่ง สาเหตุเพราะจะเปิดหีบให้ครบ 5 ใบโดยไม่ให้ยามจับได้...ตอนแรกเล่นไปซัก 10 นาทีก็ทำได้แล้ว แต่ผมดันกระแดะรีเซทใหม่เพราะอยากรู้ว่าเมื่อกี้ฟลุ๊ครึเปล่า...แล้วก็พบว่ามันฟลุ๊คจริงๆ ด้วย กว่าจะทำได้อีกรอบต้องรอไปชั่วโมงครึ่ง...
  20. tonggreat

tonggreat Member

EXP:
    325
    0
    16
    ตอนหลบยามที่โมเดโอไฮม์ ตอนแรกผมนึกว่ายามมันจะฉลาดแบบ metal gear ที่ไหนได้ มันดันมีมุมมองเป็นเส้นตรง ต่อให้ยืนข้าง ๆ มันก็มองเราไม่เห็น

พอรู้แค่นี้ก็สบายแล้ว ตอนแรกผมติดอยู่ตั้งกะภาคญี่ปุ่น เล่นยังไงก็ไม่ผ่าน จนมาภาค us นี่แหละ เล่นตรงนี้ไปเกือบชั่วโมง ถึงจะพอจับจังหวะเดินของยามได้ ถึงจะผ่าน

วิธีผ่านง่าย ๆ เล่น 100 ผ่าน 100

สมมติชื่อ ยามทั้ง 3 คน ตามตำแหน่งยืนตอนเริ่ม
    คนซ้าย : ยาม1 จะเดินจากซ้าย -> บน -> ล่าง
    คนบน : ยาม2 จะเดินจาก บน -> ขวา -> u-turn กลับไปทางซ้าย
    คนขวา : ยาม3 จะเดินจาก ขวาบน (ทางเข้าโรงงาน) -> ซ้าย -> บน
    1. รอ ยาม1 เดินออกมาก่อน
    2. วิ่งตัดด้านหลัง ยาม1 ไปเปิดหีบซ้ายล่าง power attack (มาทีเรียเหลือง) (เม็ดนี้จำแม่นมาก เพราะเปิดเป็นหีบแรกก่อนโดนยามไล่กระทืบ)
    3. วิ่งกลับมาตามหลัง ยาม1 ไปเรื่อย ยาม1 จะเดินเลี้ยวซ้าย เราก็ตามไปติด ๆ โดยที่ทั้ง ยาม1 และ ยาม2 ที่เดินสวนมา ไม่รู้ตัวซักนิด!!
    4. พอสุดทางด้านบน วิ่งไปเก็บหีบบนซ้าย ถ้าจำไม่ผิดน่าจะได้ มาทีเรียเขียว stop
    5. วิ่งย้อนกลับมายืนอยู่ทางซ้ายของ ยาม1
    6. ยาม1 จะยืนงง ๆ ซักพัก มันจะกลับหลังหัน โดยหันหน้าไปทางขวา (นี่คือเหตุผลว่าทำไม ข้อ 5. ถึงให้ยืนทางซ้ายของ ยาม1)
    7. เดินตาม ยาม1 กลับลงมาด้านล้าง ตรงทางแยก จะพบว่า ยาม2 จะอยู่แถว ๆ นั้นแล้ว แต่ไม่เห็นเรา!!! ส่วน ยาม3 จะเดินไปทางที่เราเก็บหีบใบแรกแล้ว
    8. วิ่งฉีกออกทางซ้ายของยาม1 เลี้ยวซ้าย (ไปตามทางด้านตรงข้ามกับหีบใบแรก) เราจะหลุดจากการประกบของยามทั้ง 3 ได้เรียบร้อย
    9. คราวนี้ก็ไม่มีใครหยุดเราได้แล้ว เก็บหีบที่เหลือได้เลย มีมาทีเรียเขียว death อยู่ด้านหน้าทางขวา (ถ้ามองเข้าไปจากประตู) แล้วก็เครื่องประดับอีก 2 ชิ้นด้านใน (จำไม่ได้)

อ้าว แล้ว การนั่งลงล่ะ ? แล้ว squat เพิ่มอุณหภูมิล่ะ ?
    จากที่ผมลองทดลองใช้มา พบว่า นั่งทีไร โดนจับได้ทุกที

ตกลงมันทำฟังก์ชั่นการนั่งมาหลอกใช่ม้ายยยยยยยย
  21. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ไม่หรอกครับ บางมุม ถึงสายตามนุษย์จะมองเห็น แต่ว่ายามคอมมองไม่เห็น ไปอยู่ตรงนั้นสก๊อตจัมป์ให้ตายยามไม่เห็นก็มี อย่างเช่นข้างๆถังบางอัน ตอนผมเล่นตรงนี้ ไม่กี่เทคก็ผ่าน

อันที่จริงถ้าไวพอ(ก็ไม่ต้องไวมากอ่ะนะ จริงๆเล่นเอื่อยๆก้ได้) สก๊อตจัมป์ไม่มีความจำเป็นเลย เหมือนทำมาให้คิดถึงตอนคลาวด์สก๊อตจัมป์มากกว่า

ศัตรูในมิชชั่น ผมว่าเกมนี้โอกาสที่เราจะโดนโจมตีมีน้อยนะ แค่ท่ากลิ้งก็เกือบไม่มีอะไรทำอันตรายเราได้แล้ว แต่อาจจะเกร็งมากกว่าถ้าเจอศัตรูพวกอัดทีเดียวตาย ถ้าตอดเป็นระบบ โอกาสจะโดนพวกนี้โจมตีถึงตายน้อยมากครับ

พวกที่ร่ายเวทเดธเอาเราตายได้ มันใช้เวลาท่องนาน แล้วการใช้ค่อนข้างเป็นสเต๊ป เจอบ่อยๆจะเดาทางได้ว่ามันจะใช้ตอนไหน อาศัยช่วงๆไหนก็ได้เข้าไปตอดมันนิดหน่อยมันก็ท่องเวทไม่ได้แล้ว ปกติถ้ามีพวกนี้ผมจะอัดมันให้ถึงตายก่อน
    นกกระจอกเทศ ท่าที่จะอัดเราลดได้หนักขนาดนั้น มันไมได้ใช้ประจำครับ กลิ้งหลบก้รอดง่ายๆแล้ว

จะมีอีกพวกที่อัดติดเดธ พวกนี้น่ากลัวกว่า (ถ้าเจอบ่อยๆก็เป็นนกบิน) ชอบมาเป็นฝูง บางทีอัดเพลินๆเจอมันตุ๊ยที ดับ

มาเทเรียนึงที่ผมว่ามีประโยชน์มาก (แต่ผมไม่ใช้ด้วยเหตุผลบางประการ) คือ dash ติดแล้ววิ่งหนี hit and run ไม่มีไอ้บ้าที่ไหนจะอัดเราโดน นอกจากใช้เวททั้งฉากครับ

ในมิชชั่นหลังๆ จะต้องเจอบอสที่อัดแรงๆ หรือมาเป็นหมู่คณะ พยามอย่าติดนิสัยอัดยกคอมโบครับ ให้เผื่อจังหวะกลิ้งไว้ มิฉะนั้นจะเสียเวลาเปล่าๆ หลักการเล่นเกมนี้ เลเวลหรือสเตตัสต่ำ แก้ได้ด้วยวิธีเดียวกับการเล่นเกมแอคชั่นโหมดโคตรยากครับ นั่นคือ อย่าโดนอัด แค่นี้จบได้เกือบทุกเกม
  22. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    เพิ่มเติมนิดนึง เล่นไปเล่นมารู้สึกเลือดศัตรูมันเยอะขึ้น 5 เท่า...ช่วงกลางเกมนะ

บอมบ์ที่นีเบิ้ลฯ จากเดิมที่ HP ตัวละ 6000 หน่อย.....ผมต้องเอาบริซาก้ายิงมันสามที (9999x3) แล้วตามด้วยฟันอีก 1 ฉับ...(3000)....มันถึงจะยอมตาย...เปลือง MP หลาย...
  23. pop30711

EXP:
    1,155
    0
    0
    ^
    แล้วเดี๋ยวท้ายเกม เลือดศัตรูจะเพิ่มขึ้น 10 เท่าและสเตตัสของศัตรูจะเพิ่มขึ้น 2เท่า มิเนอร์ว่าก็จะมีเลือด 100 ล้าน (เยอะกว่ายัสจังอีก) สเตตัสทุกอย่าง เป็นเกือบ 500

(ล้อเล่นนะครับ แต่ถ้ามันเป็นจริงล่ะก็....)

ว่าแต่ ผมลองเปรียบเทียบดาเมจที่ได้แล้ว ระหว่าง VIT 169 กับ VIT 99 ผลที่ได้คือ ดาเมจแทบไม่ต่างกันเลย VIT 169 ดาเมจที่ได้ลดลงจาก VIT 99 ไป 500-600 เอง - -" ผมเลยลดค่า VIT ลงมาไปเสริมสเตตัสอื่นแทน ตอนนี้เลเวล 49 แล้ว เลือด 17000 กว่าๆ
  24. BoN

EXP:
    1,776
    66
    113
    เมื่อคืนไปโจ๊ะกับเซฟิรอธมา เจอมันใช้ท่าไม้ตายไปตูมแรก 9065......=___="....รู้เลยว่าถ้าไม่เอาจริงตรูไม่รอดแน่ๆ

พอเอาจริงก็ชนะมาได้แต่ก็ไม่ง่ายนัก....เป็นศัตรูที่เก่งที่สุดตั้งแต่เล่นมาแล้ว โชคดีที่เซฟิรอธเลือดเยอะขึ้น 2 เท่า...ถ้ามันเพิ่มขึ้น 5 เท่าป่านนี้ผมอาจจะยังไม่ชนะมันก็ได้

VIT เยอะๆ จะเห็นความแตกต่างตอนเจอศัตรูที่มันอัดแรงๆ อ่ะครับ จะเห็นชัดที่สุดก็ตอนสู้กับมิเนอร์ว่าเนี่ยแหละ VIT200 จะเจอเจ๊แกหวดทีละ 99999 แต่ถ้า VIT 255...แล้วติดวอลล์ จะช่วยลดดาเมจมาเหลือ 30000 ได้....

ตอนนี้ผมเล่นแบบไม่ได้สนใจค่า vit เท่าไหร่ เอาเวลาไปทุ่มกับมาเทเรีย ATK UP++ ดีกว่า....แต่ไว้ช่วงท้ายๆ คงต้องหันมาทุ่มกับค่า VIT บ้างแล้ว
  25. pop30711

EXP:
    1,155
    0
    0
    พี่บอนเล่นตรงข้ามกับผมอย่างสิ้นเชิง - -"

ผมเล่นแบบปั๊ม VIT ตอนเริ่มเกม หลังๆมาปั๊มค่า ATK แทน

ผมผสมมาเทเรีย Curaga + HP ไป 600% แล้วทำไมยังได้ HP แค่ 25000 กว่าๆเองครับ ต้อง + เท่าไหร่ถึงจะได้ HP 99999 ครับ

Share This Page