อัพภาพใหม่ค่ะ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย davidmccartney, 22 มีนาคม 2008.

1. davidmccartney

davidmccartney New Member

EXP:
    22
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    สวัสดีค่ะ ติดปัญหารุมเร้ามากมายจนในที่สุดก็หาทางแก้ด้วยการมานั่งเล่นคอม(ฮา)

มีเวลาว่างเล็กน้อยเลยมานั่งอัพรูปภาพที่ค้างไว้แล้ววาดเสร็จแล้ว มีที่ยังไม่เสร็จแต่ตอนนี้อยู่กับโน้ตบุค ก็เลยไม่ขอลงสี ปล่อยค้างไว้ก่อน

ขอตั้งเป็นห้องนะคะ ไม่อยากเปิดหลายกระทู้ค่ะ

บางภาพที่วาดกับโน้ตบุคสีคงเพี้ยนแต่อิชั้นไม่รู้ เพราะว่าตอนนี้ก็ยังคงใช้โน้ตบุค =="

สองภาพแห่งการดอง

วาดเล่นค่ะ
    วาดเล่นค่ะ แต่นานมากเลยอ๊ะ (ไม่ค่อยเล่นแล้ว ==")

วาดเล่นค่ะ มีแต่ภาพหัดๆฝึกๆค่ะ

อันนี้วาดระหว่างที่วาดภาพอื่นๆแล้วมาลงที่รูปนี้ ฮ่าๆ คือ มั่วๆเอา

วาดเล่นค่ะ

อันนี้ภาพเมื่อมกราคมวาดทิ้งไว้ เอามาเก็บไว้ด้วย
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    Re: รวมภาพวาดGallery[Davie Pakkie]

สีสวยมากเลยครับ แต่อาจจะดูหม่นๆมัวๆไปนิด

อย่าลืมฝึกอนาโตมี่ด้วยนะครับ *[]*
  3. behypnosis

behypnosis Member

EXP:
    62
    0
    6
    Re: รวมภาพวาดGallery[Davie Pakkie]

รูปสุดท้ายสวยมากเลย ชอบๆ
  4. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16

เอ เหมือนเคยเห็นกะทู้ไหนหว่า...
    รูปฝึกเรียล สวยๆทั้งนั้นเลย แต่สียังดูหม่นๆ ไม่ค่อยสดนะครับ
    โดยรวมแล้วงามทุกรูปครับ
  5. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0

ลงสีสวยมากครับ บางจุดที่เป็นจุดรวมสายตาควรเก็บให้คมขึ้น จะดูงามขึ้นได้อีก
  6. nandmc

nandmc New Member

EXP:
    16
    2
    3

:aha: งานยังคงสวยเหมือนเดิมนะนี่ มะได้เหงงานใหม่ๆในไทคอมิกของคุณนานแล้ว

^^
  7. davidmccartney

EXP:
    22
    0
    0

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ค่ะ จะพยายามเอาไปปรับใช้เน้อ
  8. davidmccartney

EXP:
    22
    0
    0
    มาอัพภาพค่ะ

9. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    รวมๆแล้วสวยดีนะครับ แค่สียังดูหม่นๆอยู่
    ภาพแรกผมว่าติดกิ้งไม้ทางซ้ายบนจะดูดีนะครับ ภาพมันซ้อนกันดูแปลกๆ :)

Share This Page