สังเกตง่ายดีนะครับว่าใครเป็นStaffบ้าง 555+

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย PoP, 11 พฤศจิกายน 2007.

1. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113
    [action]เหล่ข้างบน[/action]
    action ยังอยู่ แต่เปลี่ยนไปใช้เป็น tag ธรรมดาแล้วน่ะครับ
    [ action ] แบบนี้ [ /action ]
  2. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    [action]เหล่มองพี่เจ[/action]
    ขึ้นมาหน้าสองแล้ว พี่เจ เหล่อะไรข้างบนของหน้าสองละครับ
  3. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    [action]ตะโกน OH YES!![/action]
    นึกว่าจะไม่มีให้ใช้ซะแล้วเหงาเลยนะเนี่ย(ถ้าไม่มี)
  4. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    [action]เหล่สตาฟบางคน[/action]

อืมมม มันเป็นแบบนี้นี่เอง
  5. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    ดีครับ ต่อไปจะได้รู้ว่าใครเป็นใครไม่เป็น ไม่ต้องคอยมาดูตรงด้านล่างอีกแล้ว ว่าคนนี้เป็นนะ ช่วงหลังๆด้านล่าง

หายอีกตะหาก
  6. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ^
    เพิ่งจะเห็นว่าสีม่วงเป็นนักข่าว
    อุ มีหลายตำแหน่งจังบอร์ดนี้ ^^"
  7. nintendo

EXP:
    139
    0
    0
    เอ๊ย แล้วผมกลายเป็นสีม่วงอะ งงนะเน้ย ตอนเขา control panel เราไปเผลอกดไปปล่าวหว่า แก้ได้ที่ user group ใช่ปะครับ ไปแก้ดีกว่า
  8. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    อ๋อผมเติมเป็นนักข่าวให้น่ะครับ เห็นคุณนินชอบมีข่าวมาฝากบ่อยๆ ^^;
  9. nintendo

EXP:
    139
    0
    0
    อ๋อ งี้นี่เอง ขอบคุณมากครับ คุณJ (ต่อไปขอเรียกพี่ละกันนะครับ ผมอายุ 22 เอง) ตะก่อนอะใช่ครับ หาข่าวมา

ลงบ่อย ตอนหลังไม่ค่อยได้เข้า AF เลย เพราะไม่มีเรื่องจะคุย = ='' และก็มัวแต่ติด Wii (ของเพื่อน กร๊ากก)

ในเมื่อคุณ J เติมให้ ผมก็จะหาข่าวมาฝากครับ ขอบคุณครับ
  10. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    ขอบคุณครับ
    ลองอ่านรายละเอียดคร่าวๆ ของการโพสต์ข่าวใน หมวด นินทาสมาชิก นะครับ
    กับ วิธีแปะ thumbnails เล็กๆ ในหมวด แกลอรี่ ครับ
  11. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    0
    36
    แต่ผมว่ากระทู้ใหม่ทำให้คนสมัครง่ายขึ้นยังไงก็ไม่รู้ หรือเป็นเพราะว่าผมเป็นสมาชิกเก่าหว่า
  12. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    ครับ จุดหลักๆ คืออยากให้คนที่ผ่านเข้ามาหาข้อมูลเกมไฟนอลน่ะครับ สามารถ ถาม-ตอบ-หาข้อมูลกันได้ง่ายๆ ด้วย แล้วไปคัดคนกันเฉพาะหมวดกิจกรรมแทน เพราะหมวดนั้น มีงานอะไรที่ค่อนข้าง private อยู่เยอะเหมือนกันครับ
  13. identity

EXP:
    580
    0
    36

งั้นคนที่ไม่ค่อยสนใจเกมส์ ไฟนอล แต่สนแต่พวกหมวดETC กับหมวดAnimeอย่างผมก็แย่หน่อยสิครับ ถ้ามีกิจกรรมเกี่ยวกับเกมส์ไฟนอลเยอะผมก็ไม่ไหว (เชื่อแน่ว่าหลายท่านก็สนใจหมวดETCมากกว่าเกมส์ก็คงจะมีเหมือนกัน)

ตอบด้านล่างนะครับไม่อยากปั๊ม

อ้องั้นก็ดีมากครับ
    เพราะผมชอบแจกของ
  14. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    แต่ Anime กับ ETC ไม่ได้รวมกับหมวดกิจกรรมนะครับ

กิจกรรม คือ แกลอรี่ ฟิคชั่น มีตติ้ง กับแจกของ น่ะครับ
  15. identity

EXP:
    580
    0
    36
    มาใหม่ครับมันดูอายุได้หมดเลยอะครับ จะปกปิดเป็นความลับดีมั้ยครับ หรือว่าแล้วแต่ตัวบุคคล
  16. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    ^
    ไม่อยากบอกอายุ ก็อย่าใส่วันเดือนปีเกิดในโปรไฟล์ ก็แค่นั้นเอง...

จริงๆไม่เห็นจำเป็นต้องเครียดเรื่องอายุกันเลย = ="a ก็แค่ตัวเลข

ไม่ว่าจะอายุเท่าไร สตาฟฟ์ทุกคนก็หน้าตาดีอยู่ดี~
  17. Jeffreyboyz

Jeffreyboyz New Member

EXP:
    165
    0
    0
    สวัสดี บอร์ดใหม่ ฝากตัวอีกครั้งนะครับ
  18. madsmn

madsmn Anglophiles man

EXP:
    403
    4
    38
    มีตั้งเป็นมิตรเป็นศัตรูกันด้วย คงไม่ต้องถึงขนาดนั้นใช่มั้ยครับเนี่ย - -''

มียศนักข่าวด้วยแฮะ
  19. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    ขอเจิมบอร์ดใหม่ *-*

ดูแปลกๆแหะ หุๆๆ
  20. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    ทั้งๆ ที่ไม่ค่อยมีอะไรจะแซว แต่ก็รู้สึกตอบกระทู้กันถ้วนหน้าเลยเนอะ (กร๊ากกกกกกก แถเนียนกันหมดเลยเนอะ)

ลูกเล่นบอร์ดใหม่มีอะไรให้เล่นเยอะดีฮะ แต่คงต้องมีเวลานั่งจิ้ม เพราะโลว์เทคฯ มาก (ฮา...)

อายุถ้าไม่อยากบอกก็ว่างช่องพ.ศ. ไว้ก็ได้มั้งฮะ

/me .......จะว่าไปก็น่าแถอายุตัวเองเนอะ (ฮา...)
  21. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    เข้ามาสนับสนุน ข้อความนี้ครับ (>3<!)

ว่าแต่ทำไม นักข่าว ต้องสีม่วง หว่า :555:
  22. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    โอ้ จิงด้วยแฮะ พี่สต๊าฟชื่อมีสี ^^!
    ยังไม่ชินกับบอร์ดใหม่เลยแฮะ แต่ลูกเล่นเยอะดี หุๆ อายุ......friend and foe :555:
  23. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    กร๊าก แวะเข้ามาเจิมด้วยคน (เอ๊ะ กระทู้นี้กลายเป็นกระทู้เจิมไปซะแล้วเรอะ!!)
    [action]เห่อบอร์ดใหม่กันถ้วนหน้า กรั่ก[/action]

ตอนแรกไอ้เราก็สงสัยตำแหน่งนักข่าวคือไรว่า อ่านกระทู้นี้แล้วก็พอจะเข้าใจขึ้นมา

P.s. สังเกตดูมีแต่เด็กใหม่แต่ชื่อคุ้นๆทั้งน้าน ฮา
  24. identity

EXP:
    580
    0
    36

เพราะสี่มันสะดุดตาดีมั้งครับเห็นแล้วให้ความรู้สึกเหมือนเป็นกลุ่มพิเศษมีอยู่ไม่กี่คนจะได้เป็นนักข่าว
  25. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    อืมนั่นสิ แบบนี้ก็รู้เลยว่าใครมีสี :E

Share This Page