Kalamaredansen ตามกระแสเล่น ๆ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Agleam, 3 เมษายน 2008.

1. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    ถูกใจที่ได้รับ:
    11
    คะแนน Trophy:
    18
    โหลดโหดเพราะดันทำไฟล์ใหญ่199เฟรม แล้วดันลืมไปว่า gif มันเป็น loop ได้จะทำเยอะไปทำไมฟะ

ทำเป็น link เพื่อป้องกันการโหลดโหดโดยไม่เต็มใจ (ไฟล์ขนาด 5.8m น่ะ)

แต่หลังจากที่ลองทำ 1 ตัวแล้ว..........หุ่นก็เป็นแท่ง มือก็ไม่มี หัวก็โต ไม่น่ารักเลยโว้ยยยย!! ไม่ทำต่อแล้วเฟ้ย!!!
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    อะไรคือ Kalamaredansen หว่า ...o_o

น่ารักดีครับ นึกถึงโฟร์แองจี้
  3. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    น่ารักดีแท้ครับ.... คิดถึงโฟร์แองจีขึ้นมาทันใด
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    น่ารักดี แต่ว่ามันเหมือนกับCaramelldansenมั้ยครับ ?
  5. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    เพราะเป็นกาละแมร์ถึงได้เป็น kalamaredansen น่ะสิคับ :D

Share This Page