ช่วยด้วยครับ Google ผม ค้นหาไม่ได้!?

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย near, 16 เมษายน 2008.

1. near

near Member

EXP:
    334
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    18
    ตามหัวกระทู้แหละครับ ผมกดเข้าได้ปกติ แต่กดค้นหาไม่ได้ ค้นหาคำไหนๆ ก็ใช้ไม่ได้ เลยไม่รู้จะทำไง ลองทั้ง IE แล้ว Firefox แล้วก็ไม่หาย

เว็บอื่นก็ปกติดีนะครับ ไม่รู้เหตุอันใด เว็บพระเจ้าผม ถึงค้นหาไม่ได้ ทิ้งไว้แค่หน้า Google เฉยๆ

[action]ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ "กูเกิ้ง" แล้วนะนี้ -_-; -_-;[/action]
  2. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    Copy หรือ Capture หน้าจอมาให้ดูหน่อยสิครับว่ามันแสดงผลยังไง เป็นที่เน็ตเปล่า??
    หรือไม่งั้นเข้าใช้ Yahoo, Altavista ไปก่อนนะ ...1
  3. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    - - ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน
    อยากเห็นอาการกับตา ลองเซฟรูปมาให้ดูหน่อยสิครับ

เปลียนมาใช้ กูเกิ้งก่อนก็ได้ครับ ดีพอๆกัน :E
  4. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    ยังมีอีกหลายตัวให้ใช้

อย่าง yahoo เป็นต้น

ลองใช้แทนดูไปก่อน
  5. near

near Member

EXP:
    334
    4
    18
    ดีบ้างไม่ดี บ้าง เป็น Google แบบ ไตรมาสไปแล้ว 55+

มีคนบอกมาว่าเป็นที่ Spyware แล้วหลังๆผมคิดว่าคงใช่แล้วล่ะ เลยว่าจะลงวินโดว์ใหม่ แถมหลังๆเครื่องผมก็ เริ่มรวนแปลกๆ ด้วย สงสัยต้องลงนิวเคลียร์ เครื่องแล้วล่ะครับ

ตอนนี้คงต้องใช้ yahoo อย่างอื่นไปก่อนเหมือนที่ พี่ Top พี่ Shuu บอกแหละครับ

[action]นั่งแบ็คอัพ ข้อมูลจนเบื่อแล้วนะนี้[/action]

Share This Page