สวัสดีฆ่า เสธ.โคมาสิงอยู่ที่นี่ด้วยคนนะครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Codidcy, 17 เมษายน 2008.

1. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เสนาธิการหน้ากาก ขอฝากตัวและหัวใจไว้ที่นี่ โปรดเอ็นดูผมด้วยครับ

ปกติอาละวาดอยู่แถวๆ บอร์ดCTกับKN ( <!-- m -->http://www.kunchann.net<!-- m -->) และทำตัวสงบๆอยู่แถว ISC ครับ

ภาพที่ทำเพื่อใช้เป็นอวาตาร์และลายเซ็นต์บอร์ดนี้ครับ
    ออกมาแล้ว!!!

จากนั้นลองทำให้มืดลงดู ปรากฎว่าดูโหดขึ้น
    ชุดนายพลญี่ปุ่นสมัยสงครามโลกครับ

อันนี้ร่างเทพ วาดไว้นานมากแล้วครับ
    รับรองว่าศักดิ์สิทธิ์
    (ทำขึ้นมาตอนช่วงจตุคามกำลังฮิตน่ะครับ)

ฝากหน้ากากด้วยนะครับ โฮก

ปล.นิชิซัง ถ้าเห็นกระทู้แล้วไม่ตอบมีเคืองนะจ๊ะ(ล้อเล่น)

ทำไมอวาตาร์ไม่ขึ้นซะทีนะ แปลกจังในโปรไฟล์ก็ขึ้นแล้วนี่นา ไม่รู้ผิดพลาดอะไรตรงไหนครับ

เอาอีโมที่มีใช้อยู่ในบอร์ดKNมาแก้ตรงตัวหนังสือเอาเองน่ะครับ
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ยินดีต้อนรับนะคร้าบ ขนงานมาเยอะเลยนะ :D

เอาอีโมเพนกวินยกป้ายพวกนี้มาจากไหนเนี่ย อยากได้
  3. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    หุหุหุ หวัดดีคับ วาดเส้นสวยดีนะ วาดมาอีกเยอะๆนะ จะรอดูครับ
  4. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    โอ๊ะ!! หวัดดีคับท่านเสธ. ขยายพื้นที่อาละวาดมาบอร์ดนี้แล้วหรือนี่

ดีคับจะได้คึกคัก พักนี้บอร์ดเงียบเหงาเหลือเกิน

ปล. เรื่องอวาต้าร์นี่มันต้องมีค่า EXP. สักประมาณ... เอ่อ เท่าไหร่น้อ จำไม่ได้อ่ะ สิบกว่า ๆ มั้ง ถึงจะขึ้นอวาต้าร์ให้เห็นน่ะคับ
  5. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    เหนชื่อกระทู้ตกใจคิดว่าจะไปฆ่าใคร (ฮา) ลงสีสวยค่ะๆ รูปแรกน่าเอ็นดูมากมาย
  6. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    อุ๊งาม

จตุโค...ดิสซิเทพ.....

แจ่มมาก!!
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ผลงานสุดยอด!!!
    ภาพที่นั่งในกล่องตาบ้องแบ๊วมาก น่ารักจัง :D
  8. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    อยากให้บอร์ดซังกะบ๊วยมาร่วมบอร์ดนี้ด้วย . . .

คงจะได้คนบ้าๆ เพิ่มขึ้น XE

Share This Page