มีทเฉพาะกิจห้อง FF MEETING ครั้งที่ 1/2008 [ลงชื่อคนไป]

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย ultimaweapon, 19 เมษายน 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    0
    Re: มีทเฉพาะกิจห้อง FF MEETING ครั้งที่ 1/2008 [ได้วันแล้ว เจรจาต่อเรื่องสถานที่กิน]

^
    ^

ก็ที่ ช่องนนทรี มีพี่ซุปน่ะครับ ที่ดังๆ

ผมก็เรียนนะ :E

เพราะถ้าไม่เรียนเพิ่ม ที่โรงเรียนได้ดับอนาถแหง ข้อสอบยากยิ่งกว่าข้อสอบเอนท์ -*-
  2. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    Re: มีทเฉพาะกิจห้อง FF MEETING ครั้งที่ 1/2008 [ได้วันแล้ว เจรจาต่อเรื่องสถานที่กิน]

คาดว่าคงไม่แบกไปอะจ้ะ แอบหนัก และจะเกะกะต่อการเที่ยวเล่นด้วย(ฮา)
    ที่สำคัญ ยังไม่ได้พ่นกันUVเลย ไม่กล้าแบกออกนอกบ้านมากนัก=w=" รอทำใจแยกชิ้นส่วนได้ก่อน
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88

สถานที่นัด....ผมว่าผมพิมพ์ไว้ที่ต้นกระทู้ตั้งแต่วันแรกที่กระทู้คลอดเลยนะ....ไม่เห็นหรือไม่ได้อ่านกันเนี่ย = ='

ส่วนอันนี้ หน้าไดโดมอนเก่า หรือหน้าฮะจิบัง มันไม่มีตู้เกมเลยนะ ไม่ได้บอกว่านัดหน้าฮอบบี้ เมาตั้งแต่ยังไม่ทันไปเล้ย =[]=
  4. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ^

^

^
    พึ่งสังเกตเหมือนกันว่าโพสไว้กระทู้แรก

อยากเห็นสตาฟต่างๆ โดนเฉพาะผู้ใช้ดาบลงทัณฑ์ผู้ใช้ที่ภาษากระแ_ะ !!
  5. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    คือว่า เราไปจองโต๊ะตั้งแต่สิบเอ๊ดครึ่ง ให้มะ
    (จริงๆจะแอบไปกินก่อนน่ะ คือ เรามีเรียนบ่าย ก็แบบว่าพอเที่ยงครึ่งก้ต้องออกแล้ว ฉะนั้นถ้าไปพร้อมคนอื่นเราอาจจะเผลอเม้าท์จนลืมไปเรียนแน่ๆเลยอ้ะ)
  6. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    อ้าว มันเอาตู้เกม(กลอง)แถวนั้นออกไปแล้วเหรอ=[]=" ไม่ได้โฉบตรงนั้นนาน ไม่ได้สังเกต ฮ่าๆ
  7. prockdj

prockdj Member

EXP:
    358
    1
    18
    ไปครับผม (ของจริงไม่ได้พูดเล่น) :D
  8. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    ไปด้วย
    ใส่ชุดนร.วันเสาร์ไม่เป็นไรมั้ง จะไปกินเหล้าหรอถึงจะไม่ใส่อ่ะคะ? ไม่เป็นไรหรอก
    เมื่อกี้ใครบอกจะเอาน้องผู้หญิงไปด้วยอ่ะ คือเราก็เป็นผู้หญิงเหมือนกันนะวางใจได้มีทนี้ไม่ได้มีแต่ผู้ชาย555 :E
  9. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ู^

ผมพูดเอง(' 'x)แต่คิดว่าคงไม่ไปแล้ว = ='' เอาใจยากจริง เหอๆ

ปล...ผมยังไม่กล้าขอแม่ T T เพราะช่วงนี้เที่ยวบ่อยเหลือเกิน (คอมมิกปาร์ตี้ D'cos...อีกเพียบ T[]T)
  10. astron

EXP:
    1,222
    2
    88
    ดรัมเมเนียไป

แล้ว เทคเคน 6 ก็มาแทนไงคับ
  11. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    [action]วิ่งมาสะดุดหกล้มประโยค แอ๊ฟฟฟฟฟฟ[/action]

ว้ากใครแกล้งหนู~~~~~ คอยดูเตอะ แง่ง ๆ ๆ [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

เขาว่าสิบเอ็ดโมงจะเคลื่อนทัพนี่นา......หรือว่าพวกเราจะติดโรคเลื่อนของผู้ผลิตเกมรายหนึ่งมาล่ะ????

มีแววว่าเราจะได้วิ่งกลับไปกลับมาระหว่างร้านฮ๊อบบี้ กับฮาจิบัง แหง.....เย็นใจได้เลย ........
  12. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    ไม่ใช่เรา แน่ๆละ ปราง T T

ใกล้วันนัด เข้ามาเรื่อยๆ :spin:
  13. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ทุกคนครับ...........นายหญิงไม่ให้ไปครับ T T

[action]นั่งรอมีทหน้า อย่าเศร้าใจ[/action]

ลางร้ายมาตั้งแต่เมื่อวานเย็น....แถมบอกว่า "เดี่ยวนี้ผู้หญิงไว้ใจไม่ได้...."(แสดงว่าแม่ก็ไว้ใจไม่ได้)

เก็บรูปมาฝากด้วยนะครับ ซิกๆ

ไปไม่ได้ครับ

ซิกๆ พระเจ้าลงโทษ.......สงสัยต้องรอซัก 16 กว่าจะได้ไป T T เป็นครั้งแรกที่อยากแก่.....
  14. Angelnoballad

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^

กลับกัน คนแก่ส่วนใหญ่นั้น อยากเด็ก. . . =w=''

แบบนี้สมาชิกเด็กก็หายไปหนึ่งคนแล้วสิครับเนี่ย -w-

โอ้. . .ใกล้จะถึงวันเสาร์แล้วสินะ ตื่นเต้นๆ >w< (ถ้าไม่ติดเรื่องธุระที่โรงเรียน วันเสาร์นี้จะเ็ป็นอะไรที่รอคอยมากๆๆ เลย -*- )
  15. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    ...คุณLAs Ŋo¢ђεs ที่คุณแม่บอกว่าเดี๋ยวนี้ผู้หญิงไว้ใจไม่ได้นี่...คงไม่ได้หมายถึงสมาชิกแถวนี้นะ ฟังแล้วTTwTT
    ถ้าคุณแม่ไม่ให้จริงๆก็ไม่เป็นไรมั้งคะ ท่านคงเป็นห่วงน่ะ คงเห็นว่าคนไม่รู้จักเยอะ ไม่เป็นไรไว้คราวหน้าก็ได้
    มาปลอบใจ^^
  16. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    อยากจะบอกว่า ผมก็ไปไม่ได้แล้วครับ T-T เศร้าแท้ๆ

คุณพ่อคุณแม่บอกไม่ค่อยอยากให้ไปซักเท่าไหร่ กลัวโดนพวกมิจฉาชีพทำอะไรเข้า

ไว้ไปครั้งหน้าละกันครับ.....
  17. saji

EXP:
    1,305
    0
    86
    ู^

สงสัยงานนี้ Under 16 คงไม่มีแล้วสินะครับ =w= รอแก่ พอแล้วค่อยไป เฮ้อเสียดาย T T

สมาชิกหญิงอย่าเพิ่งอ่านข้อความด้านบนแล้วทำหน้าร้องไห้ เพราะผมว่า คงไม่มีใครคิดจะจี้ผมมั้งในบอร์ด.......
  18. Angelnoballad

EXP:
    1,088
    1
    0
    คุณพ่อคุณแม่บอกไม่ค่อยอยากให้ไปซักเท่าไหร่ กลัวโดนพวกมิจฉาชีพทำอะไรเข้า

อา. . .คงไม่ใช่คนในบอร์ดนี้หรอกน้า =w=''

ท่าทางผู้ที่ต่ำกว่า 15 ที่ไปได้จะมีแค่คุณ Zarathustra สินะ

ปล. ก่อนเข้างานต้องทำการเคารพรูปสนัวร์ก่อนไหมเนี่ย - -''
  19. kuraii

EXP:
    569
    0
    36
    มีทนี้ ท่าทางเป็นการรวมตัวของผู้สูงอายุ(ในบอร์ด)สินะ

ปล งั้นเราไปกินก่อนดีกว่า ถ้ามากันแล้วเดี๋ยวค่อยย้ายสัมภาระไปแล้วกัน
  20. kuraii

EXP:
    569
    0
    36
    โทษทีเมื่อกี้เบิ้ลๆปหน่อยค้างเลย :china:
  21. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ตามนั้น! ส่วนจำนวนจอง ก็ตามคนที่คอนเฟิร์มชื่อไว้แค่นั้นก่อน

ว่าแต่ที่ยังไม่คอนเฟิร์มนี่คือยังไม่แน่ใจใช่มะว่าจะไปหรือไม่ไป...
  22. astron

EXP:
    1,222
    2
    88
    10 คนเองรือ . . .

เห็นคนมาโพสประมาน 15-20 คน

แต่โดนเบื้องบนไปได้ครึ่งเดียว :confused:
  23. saji

EXP:
    1,305
    0
    86
    T T มิสามารถขัดเบื้องบนได้มิฉะนั้น งานอื่นๆอาจจะโดนสอยร่วง =[]= comic road/BR.Exe/Cp11/otome....
  24. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ง่ะ

มีผมคนเดียวที่ Under 15 สินะ......

แต่ไม่เป็นไร ผมหน้าตามหาลัย ถ้าไม่นับผมรองทรงนะ :E
  25. astron

EXP:
    1,222
    2
    88
    อยาก "เด็ก" กว่านี้ โดยเฉพาะหน้าตา T-T
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page