[Fanart ECO] Update งาน นานๆ วาดที แปะ!!! >_<

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย kira, 20 เมษายน 2008.

1. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ดีเน่ออออออ.......หายหัวไปจากAF นานมากมาย โผล่มาทีก็มีแต่อะไรสถุล(?) มาแปะ -w-"

2 วันปั่นงานถึงเช้าเครียด!! พอเข้าไปเล่นECO โดนเพื่อนในริงลากไปเล่น PChat ..........

เอาวะ.........ขอ(อู้)หน่อย..........................-w-

รูปแรก ก็นั่งวาดรูปตัวเองในเกม........อันนี้เข้าไปนั่งวาดเกือบตี 4 ได้ พอตี 4.30 เว็บมันประกาศ จะปิดเมนเทนแนนส์ตอน ตี 5.......นั่งช็อคกันสามตัว...... -[]-"
    ยังวาดไม่ถึงไหนเลยงิ........T T.................เอาวะแค่ไหนแค่นั้น

ผลก็คือวาดไม่เสร็จทั้งสามตัว.... - -"

เมื่อวานแก้ตัวใหม่เข้าไปวาดกัน คราวนี้มีอยู่แค่สองตัว ไม่รู้จะวาดไรดี เลยจิ้มพ่อค้าหน้าหื่นของตัวเองไปอีกตัว....วาดไปได้ซักพัก.......ประกาศเตือน(มันมาอีกแล้วววววววว T T)...เลยรีบจิ้มสีปาดกันเป็นการใหญ่ี้........พอเหลืออีก 5 นาที ......สองตัวก็เริ่มบ้า เติมนั่นผสมนี่........ผลที่ออกมาคือ

ไอ้หมอนี่.....แหละ..........- -"

มัวแต่งานยุ่ง ๆ ไม่ได้วาดรูปนานมาก นาน ๆ ทำแบบนี้ก็มันส์ดี ไว้ใครสนใจ ไปเล่นกันนะ อิอิ ,,-w-,,
  2. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    Re: [Fanart ECO] โผล่หน้ามาทีก็...PChat บ้า ๆ บวม ๆ - -"

สวยยยย = =)b

เมาส์เทพ...

ชอบสไตล์การลงสีแบบนี้มากเลยครับ ไม่ใช้สีมากแต่สวยงาม..

อยากลงเป็นบ้าง >[]< (ไม่มีความรู้เรื่องสี)
  3. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    Re: [Fanart ECO] โผล่หน้ามาทีก็...PChat บ้า ๆ บวม ๆ - -"

เส้นสวยๆ :D

ระวังติดเกมมากไปนะครับ -[]-/ ....
  4. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0

แหม วาดหนุ่มๆเท่ทุกคนเลยคร้าบบ
  5. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0

โอ๊ะ หนุ่มแว่น เท่ดีครับ ใช้เพ้นท์รึเปล่าเนี่ย
  6. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16

หนุ่มแว่น หล่อมั่กๆ

/me พยายามเลิกเล่นเกมออนไลน์ หันมาติดเกมคอนโซลแทน ! (กร๊าก)
  7. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0

หล่อมาก!!
    โดยเฉพาะภาพแรกคนขวาสุด โดนใจจริงๆ XD
  8. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16
    Re: [Fanart ECO] โผล่หน้ามาทีก็...มีแต่งานเก่า ๆ - -"

ขุด เอ้ยไม่ใช่ แว่บมาแปะงานเก่านิด ๆหน่อย ๆ ก่อนกระทู้ตกไปจนหาไม่เจอ =w="
    ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ไม่อยากตั้งกระทู้เพิ่มเยอะ ๆ ให้รกบอร์ด ก็จะขอเอาอันนี้เป็นที่แปะงานไปเลยละกันครับผม

รูปวาดส่งลงคอนเทสต์เกม ECO (อีกละ) นานพอดู เป็นรูป 3 ตัวละครในอีกลูก ๆ อีกหลาย ๆ ตัวที่ปั้นมา-w-

ปล.โอ....เป็นครั้งแรกที่วาดผู้หญิงจริง ๆ จัง ๆ T T

มันเป็นเพ้นท์แช็ตครับ PChat เป็นแบบเพ้นท์ออนไลน์ คล้าย ๆ กับพวก Oekaki ครับผม
    แต่ข้อดีกว่าืคือเราสามารถวาดไปแช็ตไปพร้อมกันหลาย ๆ คนได้ ^^

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ :china:
  9. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    Re: [Fanart ECO] โผล่หน้ามาทีก็...มีแต่งานเก่า ๆ - -"

แสตมป์บอสหมีม่วง ปั้มทีเดียวจะเต็มแผ่นมั้ยนั่น ^^; ฮา~
    ว่าแต่จขกท. เล่นเซิร์ฟเวอร์ไหนเหรอครับ

ปล. กระทู้เก่าจังแฮะ
  10. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0

หนุ่มถอดเสื้อนั่นน่ารักจัง งวดหน้าวาดแบบนี้เยอะๆน้า อิอิ :D
  11. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16

เล่นอยู่เซิฟ Tako ครับ ^^
    YunaSungล่ะ?
    (กระทู้เก่า เพราะอยากรวม ๆ ให้รูปมันอยู่ในกระทู้เดียวกันน่ะครับ ^^ )

ปล. ได้เลยพี่ลีฟ -..- b
  12. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88

^
    Tako เหมือนกันครับ ตอนนี้เล่นแต่เนโครอาชีพเดียวเลย :D
  13. nequioze

nequioze New Member

EXP:
    21
    0
    0

สวยจัง ใช้ Painter ใช่ไหมคะเนี่ย หนุ่มผมฟ้า ถ้าหน้าตาไม่ หลุด ละก็ คงเท่มากมายเลย ^^
  14. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16

YunaSung >> โอ้ Tako เหมือนกัน!! งั้นเราอาจจะเคยเดินสวนกันก็ได้นะคร้าบ :E
    ริงผมส่วนใหญ่สิงอยู่แถวสะพานทิศเหนือ

NéQüIфΖΣ >> ขอบคุณครับผม ^^ รูปนี้ใช้ Photoshop ครับ ใช้อะไรหรู ๆ อย่าง Painter ไม่เป็น(ฮา) TwT (+สภาพคอมรุ่นปู่ของผมไม่อำนวยให้ใช้เพ้นเตอร์ได้ T T)
  15. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16

เหล่มองวันที่..... (' ' )...........เฮือก.................ไม่ได้อัพงานนานขนาดนี้เลยเรอะเรา -w-"

แปะๆ รูปตัวเองในเกมที่วาดนานแล้วแต่เพิ่งได้มีโอกาสมาลงสีครับ -w-"

ไม่ได้ลงสีนานแอบบุ่ย - -" ลงสีไม่ค่อยถูกเลยแฮะ OTL
    พยายามสลัดให้หลุดพ้นจากวังวนโชตะ อัพกล้ามๆๆๆ ฮึ่ย!!

Share This Page