สาวก BLEACH~เทพมรณะ (มีคนตั้งไปยังหว่า -*-)

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย icybluez, 22 เมษายน 2008.

1. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    อืม.........คิโนะสินะ ไม่ค่อยได้ไปเลยแย่จัง = =llll

ปล....รู้สึก อิจิโกะเลือดท่วมจอร์ทุกภาค....เมื่อไหร่มันจะตายละเนี่ย~
  2. Magoichi7

Magoichi7 Chemistry }{Resurrection

EXP:
    393
    0
    16

มันตายยากพอๆกับมูเก็นในซามูไรแชมพลูอีก แต่สิ่งที่ผมดูมากทุกภาคเลยในเรื่องนี้ยังไม่เคยเห็นร่างคนขาด 2 ท่อนเวลาฆ่ากัน ทิ่มเข้าท้อง ฟันเกิดแค่รอยบาด ยังไม่เคยเห็นฟันแล้วตัวขาดทั้งตัวเลย
  3. icybluez

icybluez New Member

EXP:
    130
    0
    0
    เอ่อ...ฟันแล้วขาด 2 ท่อนมันจะดูรุนแรงไปหรือเปล่าครับ อันนี้ไม่ใช้ berserk นะเน้อ
  4. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    แจ้งข่าว...

มูวี่ภาคแรกออกแล้ว บ็อกเซ็ทราคา 300 กว่าบาท

มีแบบธรรมดา แผ่นเดียว ไม่มี special feature ด้วย ราคาถูกกว่ากันประมาณครึ่งนึง
  5. tasaki13

tasaki13 New Member

EXP:
    71
    0
    0

ไว้สอบเสร็จจะไปแอบถอยมาสักกล่อง
  6. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    เฮ้อ = =l 300........แกลบแล้วแกลบอีกชีวิตนี้...
  7. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    โหหหหหหหห เซ็งอ่ะ ...เปล่าหรอกครับ ไม่มีตังไปซื้อ - -
  8. 120z

120z New Member

EXP:
    295
    0
    0
    บลีชประจำอาทิตย์นี้เเทบไม่ีมีอะไรคืบหน้าเลยเเฮะ..

ดูน่าเบื่อตะหงิดๆ

ยังดียังมีฉากคิระโมโหมาบ้าง ให้มันได้อารมณ์มาหน่อย =A=''
  9. tasaki13

EXP:
    71
    0
    0
    แล้ว เมื่อไหร่ อิจิ จะได้ สู้กับ อุล ซะทีละเนี่ย
    อยากอ่านจริงๆ ดันมี 4 คู่นี้มาคั่นอีก
  10. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    เป็นธรรมดาของการ์ตูนเรื่องนี้ครับ 55555 คือ มันจะต้องแบบว่า...ดังนี้:

1.เจอพวกให้ฆ่าใหม่ๆ
    2.โดนพวกที่เจอ ยำให้เละก่อน
    3.ย้อนอดีต (เป็นตอนที่คิดว่าถ่วงเวลาที่สุด)
    4.พระเอกไปฝึกฝีมือมาใหม่
    5.พระเอกกลับไปสู้กับไอ้ที่เคยแพ้มา
    6.พระเอกชนะ
    7.กลับไปข้อ 1

นี้แหละครับ 5555
  11. topkun

EXP:
    1,576
    0
    0
    ตอนนี้สงสัยแต่ว่ายามี่เบอร์ 10 หายไปไหน

ไม่เห็นโผล่สักที่
  12. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ใครพอจะบอกประวัติหรือความเป็นมาของ "พ่ออิจิโกะ" ได้บ้างครับ

พี่แกเป็นยมฑูตยุคไหน ระดับไหน แถมยังรู้จักกับ "เจ้าของร้านขายขนม" อีกด้วย

อยากรู้จังครับ
  13. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    ยามี่สงสัยไปกินบะหมี่มั้ง เลยไม่ว่างมา 5555

ส่วนประวัติพ่ออิจิโกะนั้น ไม่มีใครรู้ครับ เพราะทางคนเขียน ไม่ได้มีการกำกับหรือให้ตอนย้อนหลังไว้เลย เพราะฉะนั้น ไม่มีทางรู้ครับ นอกจากคนเขียน
  14. tasaki13

EXP:
    71
    0
    0
    ยามี่ หายสาปสูญอย่าสมบูรณ์แล้วครับ

=[]= สงสัยน้อยใจที่ไม่ค่อยมีบท

ประวัติของ อิชิน ต้องรอ อ.คุโบ มาย้อนอดีตอีกรอบอ่ะครับ

ซึ่งน่าจะย้อนอีกเยอะ เพราะยังมีอะไรที่ค้างคาใจเยอะแยะ
  15. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    บลีชยังไม่จบง่ายๆ หรอกครับ อาจจะเยอะกว่า นารุโตะด้วยซ้ำ เพราะช่วงเวลาในอดีตกับสิ่งที่เกิดขึ้น มันเยอะมาก โดยเฉพาะ ที่มาของหลายๆ อย่างอ่านะ...
  16. saji

EXP:
    1,305
    0
    86
    ู^

คิดว่าจะนานพอๆกับ ดราก้อนบอลเปล่าครับ ^^l
  17. topkun

EXP:
    1,576
    0
    0
    ไม่นะ ผมว่ามันเข้าสู่ช่วงไคลแมกซ์แล้ว เพียงแต่มีหลายตัวละครที่ยังเหลือ เลยนานหน่อย

ส่วนนารูโตะ มันวนเวียนไม่ไปไหนสักที
  18. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    นานกว่าก็ดีสิ คุณ LAsŊor¢ђε$ จะได้มีอะไรใหม่ๆ มาให้ดูตลอด 5555 อย่าให้นานเหมือนโคนันและกัน ดองซะอิ่มเลยเรื่องนั้น
  19. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    เดี๋ยวผมอาจะเพิ่ม feature ตอนต่อไปด้วยนะครับ ขอเวลาคิดก่อนจะเสนอแบบไหนดี อิอิ
  20. SoulUltimate

SoulUltimate New Member

EXP:
    27
    0
    0
    เวอร์ชั่น Anime ภาพสวยดีครับ สุดยอด
  21. tasaki13

EXP:
    71
    0
    0
    =[]=/// เงีบบดีจริงๆ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจๆเลยอะ

สงสัยต้องรอเดือนกันยา ที่ the movie 2 วางแผงที่ญี่ปุ่้น

คงจะมีปล่อยให้โหลดซับกันมั่งแล้วละ
  22. topkun

EXP:
    1,576
    0
    0
    ลืมไปเลยว่ามีกระทู้นี้...เล่นเงียบหายไปเลย
  23. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    มาแล้วครับ ช่วงนี้ทำโปรเจคจบเลยไม่ค่อยเข้ามาดูบอร์ด ครับ ^^
  24. icybluez

EXP:
    130
    0
    0
    ใครมีข้อมูลเรื่อง bleach VCD/DVD และ หนังสือ ก็เอามาโพสหน่อยนะครับ ไม่ได้ตามเลย
  25. topkun

EXP:
    1,576
    0
    0
    มิน่าละถึงหายหน้าไปนาน ใกล้จบแล้วสินะครับเนี่ย

ส่วน DVD ออกถึงภาคกระหน่ำวิญญาณ แผ่นที่ 5 แล้ว

Share This Page