ขอเอารูป FF เรามาโชว์มั่งค่า ^ ^ (แก้ไขแล้ว!)

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย FFglarian, 30 เมษายน 2008.

1. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อาจจะไม่ค่อยสวยนะคะ ขอให้ช่วยวิจารณ์กันด้วยค่ะ > < (ขอบอกก่อนว่าทุกรูปนั่นถ่ายจากมือถือเอานะคะ ที่บ้านไม่มีเครื่องสแกนค่ะ T T มันจะไม่ชัดเท่าภาพจริงถึงเกือบครึ่งเลยทีเดียว)

อันนี้พ่อคร้าว

ทีฟาจัง > < (วาดแบบสไตด์ตัวเอง)

คร้าวอีกรูป

อันนี้ถ่ายคู่ละ อร๊างงงงง > <

ปล. โหลดโหดนิดหน่อย - -"

ปล2. ถ้ารูปไม่ติดก็ช่วยบอกกันอีกนะคะ ไม่เคยโพสรูปลงตรงนี้อ่า T T
  2. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    Re: ขอเอารูป FF เรามาโชว์มั่งค่า ^ ^

รูปไม่ขึ้นครับ . . .
  3. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    Re: ขอเอารูป FF เรามาโชว์มั่งค่า ^ ^

ยืนยันว่ารูปไม่ขึ้นอีกคนครับ
  4. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    วาดสวยแล้วล่ะคร้าบ ตาโต๊โต
  5. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    เวลาวาดภาพสไตล์นี้ผมไม่อยากให้วาดตาโตๆเลยครับ มันน่ากลัว เอาแบบพอดีๆดีกว่าครับ แบบรูปพี่คล้าวนี่ดูพอดีแล้ว แต่ทีฟ่าตาโตมากๆเลยครับ

เล่นแสงเงากับน้ำหนักเส้นดีทีเดียวครับ ชอบภาพสุดท้าย แต่เสียดายว่ามีเงาทับลงบนภาพทำให้มืดไป
  6. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    ขอบคุณมากนะคะ เอาภาพที่วาดไว้ในแฟ้มอย่างเดียวได้โอกาศเอามาให้ดูกันซะที ทีฟาจังตาโตไปจริงๆแหละค่ะ ตอนแรกที่วาดก็รู้สึกเฉยๆนะ แต่พอมาดูอีกทีแทนที่จะโมเอะมันกลายเป็นโมอ๊ากซะงั้น - -" แล้วจะเอารูปอื่นมาทยอยลงอีกทีนะคะ ^ ^

Share This Page