รายงาน)มีทติ้ง(ครั้งที่หนึ่ง) [เพิ่ม vdo ใน rep bank-Ultima หน้าแรกละครับ]

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย kuraii, 3 พฤษภาคม 2008.

1. zennn

zennn New Member

EXP:
    74
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อ่านประโยคนี้ของพี่goldmogภาพมันขึ้นมาในหัวเลย ถ้าทั้งหมดแต่งชุดคอสเป็นกลุ่มจูซังคิคัง แล้วไปรวมหัวกันนั่งกินซิสเลอร์กันหมด แล้วมันจะเป็นยังไงหว่า
  2. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^
    อา......

เค้าจะได้โทรเรียกรถโรงพยาบาลมาเก็บกลับสิครับ.......

แต่ถ้าวันนั้นมีงานคอสเพลย์แบบวันที่เราไปพอดีก็คงไม่แปลกมั้งครับ เค้าอาจจะคิดว่า ไปหาอะไรกินกันก่อน แล้วค่อยลงไปประกวดก็ได้มั้งครับ........
  3. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^

ตามหาคนเข้าลัทธิเพิ่มต่างหาก :E
    [action]ลงไปกองคา teen[/action]
  4. BallJr

BallJr New Member

EXP:
    72
    0
    0

อืมผมเป็นเด็กที่มีคุณสมบัติที่ใกล้เคียงนะ
    เป็นเด็กชาย หน้าตาอยู่ในขั้นปานกลาง ผอม
    ขาว ตาไม่รู้ว่าแบ๊วหรือเปล่า แต่ยายไม่แบ๊วแน่นอน
    อายุ14แต่สิงหาเมื่อไหร่15แล้วสมัครบอร์ดไม่มานี้นาน
    แต่ถ้าใครสนใจ(โดยเฉพาะพี่ปองๆ)
    เจอกันได้หลังบ้านสนัวร์ตอนสนัวร์ออกหาอาหาร

ปล.สาบานได้ว่า2บรรทัดล่างล้อเล่นเเน่นอน
  5. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ปองๆเลี้ยงต้อย?

ปล. สนัวร์กินอะไรเป็นอาหารรึ

>> แต่ถ้าวันนั้นมีงานคอสเพลย์แบบวันที่เราไปพอดีก็คงไม่แปลกมั้งครับ เค้าอาจจะคิดว่า ไปหาอะไรกินกันก่อน แล้วค่อยลงไปประกวดก็ได้มั้งครับ........ >> แล้วตอนโยนโบวล์ล่ะ?.....โยนๆไปเข็มขัดกะโซ่กระทบๆกริ๊งๆ ดูพิลึก......แถมยังพาให้เผลอนึกถึงคนแต่งชุดประหลาดๆมาโดยโบวล์ ยมทูตโยนโบวล์ ไรเดอร์โยนโบวล์ สไปเดอร์แมนโยนโบวล์ อัลฟอนส์โยนโบวล์!!
  6. zarathustra

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^

อ่า.....

ถ้ามีใครแต่งจั๊มป์สูทสีฟ้าโยนโบวล์ล่ะครับ

เอ้อ วันนั้นใช่พี่ม๊อกรึเปล่าครับ ที่ถามว่าผมร้องเพลงฮิพฮอพได้ด้วยหรอน่ะ...... คือว่า ผมร้องได้แต่ศิลปินไทยอย่างโจอี้บอย ดาจิม บุดด้าเบลส แล้วก็ไทยเทครับ แค่บางเพลงด้วย แหะๆ - -*
  7. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    แต่งอัลฟอนส์คงเอาหัวโยนแทนลูกโบว์ลิ่งนะม็อก :E โอกาสสไตรค์น่าจะเยอะกว่า(ยกเว้นทำจากพวกโฟมยาง โยนไปแล้วฟิ้ว แหมะ)

แต่ก่อนอื่นถามก่อน...ในนี้มีกี่คนที่กล้าแต่งคอสไป=w=+
  8. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    me ไม่ใช่ละคนนึง....

ดูเวลาโพสต์นั่น ตื่นเช้าขนาดนั้นเป็นกับเค้าด้วยเหรอ
  9. Angelnoballad

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^
    ^

อาจจะยังไม่ได้นอนก็ได้นะครับ :555:

อย่างน้อยก็ผมคนนึงละครับที่ไม่กล้าแต่งออกไป - -''
    ถ้าเป็นงานการ์ตูนก็ว่าไปอย่าง =w=''
  10. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    แต่งคอสเป็นsolyarค่ะ กล้า XD

555+
    ก็....
    ขึ้นกับตัวที่คอส
    ถ้ามันออกแนวเนียนๆ ก็อาจจะกล้า.... (L ไลท์ ไรพวกนี้ต้องเยอะแหงเลย)
  11. BallJr

EXP:
    72
    0
    0
    แต่งเป็นกันดั้มยกก๊วนเลยดีมั๊ยครับ
    คิดดูสิถ้า(กล้า)แต่งแล้วเดินกันเป็นกลุ่มๆ
    มันจะได้ความเท่+แนวแค่ไหน

ว่าแต่เขียนเองยังงงเลย
    ว่าตกลงสนัวร์กินอะไรเป็นอาหาร
    น่าจะเป็นไก่สดๆหรืไม่ก็

ผู้ชาย!!!
  12. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    แต่งเป็นกันดั้มหรือพวกใส่หน้ากากอบย่างคาเมนไรเดอร์ แล้วตอนกินมื้อเที่ยงต้องมาถอดหน้ากากกิน...อนาถกว่าเดิมอีก ทำลายความฝันเด็กๆหมด 555
  13. shinya

EXP:
    625
    1
    38
    แอบมาเล่นก่อนซิ่งไปทำงานเค่อะ=3=

ถ้าใส่ชุดที่ทำลายความฝันเด็กๆ...เดี๋ยวยืมชุดปูทันคิรุไปใส่ ฮ่าๆ
  14. zarathustra

EXP:
    1,323
    0
    86
    ^
    ผมว่า เรามาคอสเพลย์ฮารุฮิทำลายความฝันเด็กมัธยมกันเถอะครับ :E
  15. BallJr

EXP:
    72
    0
    0
    ปัญหานี้แก้ไม่ยาก ถ้าคาเมนไรเดอร์เเต่งเป็นไรเดอร์V4ซะก็สิ้นเรื่อง
    ส่วนกันดั้มก็แต่งแบบที่ปากเป็นแบบฝาเปิด-ปิดได้ซะสิ
    ถ้าทำแล้วไม่ทำลายความฝันเด็กแน่นอน
    เชื่อสิเพราะผมก็เด็ก(14ใกล้15ยังเด็กอยู่เชื่อสิ)
    ว่าแต่เด็กทั่วโลกจะมีความคิดแบบผมหรือเปล่านะ
  16. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ^
    ^

ผมขอเป็น โกคิครับ
  17. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ขอเป็นอัลเทม่าเวพอน....ถ้ามีคนทำชุดให้เหมือนได้จะยอมคอส + มีคนยอมคอสเป็นท่อนล่าง 4ขาให้ หึๆๆ
  18. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ผม....ขอแวะมาอ่านครับ - -"
  19. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    อ้าว พี่อัล ไม่ได้จะให้เค้าทำกระโปรง ทาสีผิวใหม่ให้เหรอครับ :555:

อยากคอสไอ้จ๋อ ซีดาน แต่ไม่กล้าคอส.... ^^;
  20. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ไว้ทำให้น้องเบลใส่ละกัน.....หึๆๆ
  21. shinya

EXP:
    625
    1
    38
    ^
    ไอ้เราก็นึกว่าจะเปรี้ยวใส่ชุดในตำนาน=3= บู่วๆๆ
  22. zarathustra

EXP:
    1,323
    0
    86
    ขอถามอะไรอย่างสิครับ

น้องเบลเนี่ย น้องสาวพี่แบ๊งค์ใช่ไหมครับ

แล้วน่ารักไหมครับ อายุเท่าไหร่ ชอบอะไร เบอร์โทรอะไร วันเกิด ฯลฯ
  23. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    กลายเป็นมาถกเรื่องแต่งคอสโยนโบวล์กันซะละ.........

ว่าแต่ เมื่อไหร่จะพาน้องเบลมามีทบ้างละครับ~~~

อ๊ะ! เดี๋ยว DVD 7 แผ่นจะหายเกลี้ยง ถือซะว่าประโยคเมื่อกี๊ผมไม่ได้พูดนะครับ m(_ _)m
  24. Angelnoballad

EXP:
    1,088
    1
    0
    ^
    ^
    ^

มีการติดสินบนด้วยแฮะ :confused: !!

ตอนนี้กระทู้นี้กลายเป็นอะไรไปแล้วล่ะเนี่ย =w=''
  25. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ไม่ลองใส่เองล่ะ เด่อ... :bad:

Share This Page