เด็กใหม่รายงานตัวจ้า update 9/5/51 !!

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย gallosbell, 7 พฤษภาคม 2008.

1. gallosbell

gallosbell New Member

EXP:
    7
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เพิ่งได้เข้ามาใช้บอร์ดหมาดๆ
    เลยมาโพสรูปให้สับกันเล่นๆ เน้อ

เพิ่งวาดหลังจากที่รู้ว่าข้อสอบตัวเองผ่าน ก็เลยอยากรีบเอารูปมาลง จนไม่ได้ลงสีมา > <
    แต่พอลงหมึกดำไปๆมาๆมันใชเวลานานกว่าลงสีซะอีกมั้งเนี่ย -*-
  2. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    Re: เด็กใหม่รายงานตัวจ้า

โอ้ว หวัดดีคับ ยินดีด้วยที่สอบผ่านนะ ฝนเส้นสวยครับ เป็นเพราะหน้าใหญ่โซระเลยผมสั้นไปเลยนะนี่ ถ้าลงสีแล้วก็มาแป่ะให้ชมกันอีกนะครับ
  3. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16

รุ้สึกว่าโซระผมลีบเหมือนกันครับ o.o !!!

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะ :D
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0

โซระน่ารักมากเลยครับ
    ยินดีต้อนรับ ขอให้สนุกกับที่นี่น้า :D
  5. gallosbell

EXP:
    7
    0
    0

เอาภาพสีมาโพสจ้า

ตอนแรกภาพนี้ไม่ได้กะว่าจะเอามาลงสีก็เลยไม่ได้ตัดเส้น ก็ค่อนข้างจะหยาบไปซักนิด ??
    สีก็นะ ความจริงเพิ่งเริ่มลงcgมาได้ไม่นานจ้า มันก็เลยออกมาเป็นเช่นนี้แหละ > <

ปล. skill ทุกอย่างของเราตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงฝึกฝนเน้อ ก็ช่วยกันติๆ กันเข้ามาหน่อยละกัน

แถมhead ที่ทำเอาไว้นานแสนนาน
  6. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    ภาพสวยดีครับ แต่รูปที่ลงสีนี่ข้างหลังไม่น่าเอาสีปาดไปปาดมาแบบนั้นเลยครับ ข่มตัวเอกด้วย โดยเฉพาะสีผมโดนกลืนครับ
  7. amchan

amchan New Member

EXP:
    11
    0
    0
    ภาพบนดูแล้วนึกถึงอิจิโกะอะจ้า ^^' เพราะผมสั้นหละมั้งนะ
    ดูงานที่ชอบเยอะๆแล้วลงสีตามจะเก่งไวขึ้นจ้า เหมือนเป็นแบบฝึกหัดอะ
  8. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ภาพแรกสีดูสดใสดีครับ เด็กผู้ชายใส่ขาสั้นนี่ดูดีจริงๆเน้อ :D
  9. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    โซระ O_O โซร้าาาาาาาา คิดถึง>w< (ไม่เกี่ยวละ)กร๊าก

รูปแรก โซระ จะว่าหน้าใหญ่ไปก็ไม่เชิง ดูๆแล้วผมน้อยไป ไม่ค่อยสมดุลอ่ะค่ะ

รูปสองอย่างที่คุณเสธฯว่า สีแดงแย่งความเด่นไปเด็มๆอ่ะค่า สัดส่วนแปลกๆไปนิด แต่ลงสีได้สดใสดีจัง>w<
  10. gallosbell

EXP:
    7
    0
    0
    ขอบคุณ สำหรับคอมเม้นจ้า ดูไปดูว่าก็เป็น
    อย่างที่ว่าจริงๆอะเนอะ -*-
    ตอนทำไม่รู้สึกเลย
  11. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    โอ้วววว โซระ เพิ่งลงCG ไม่นานแบบนี้เริ่มเข้าขั้นแล้วค่ะ

Share This Page