กรณีนี้ควรมี''ศีลธรรมอันดี''รึเปล่าครับ ช่วยดูให้น้องเขาหน่อย

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Codidcy, 16 พฤษภาคม 2008.

1. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คือว่าน้องผมแดงคนนี้มีอะไรอยากให้ช่วยดูให้หน่อยครับ

แต่ว่าติดอยู่ที่"ศีลธรรมอันดี" ท่านจะช่วยน้องเค้ารึเปล่าครับ

<!-- m -->http://i31.photobucket.com/albums/c359/ ... resize.jpg<!-- m -->

นึกไปนึกมาไม่เคยลงสีผมผู้หญิงสีแดงเลยแฮะ คราวนี้เลยลองดูครับ ไม่ค่อยชอบวาดโลลิเท่าไรขออภัยด้วย

ว่าจะตั้งโพล แต่ไม่มีไม่เป็นไรครับ ลอกเลือกดูว่าจะช่วยดูให้น้องเขาไหม?

1 เราเป็นคนดี ต้องการคงไว้ซึ่งศีลธรรมอันดี ไม่ช่วยนะ ขอโทษด้วย
    2 ศีลธรรมอะไรกัน เอาออกไป เราจะช่วยดูให้น้องเค้า
    3 ไม่โลลิฯ ไม่สน

ใครจะดูส่งPMมานะครับ
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    วาดหุ่นได้สวยดีนะครับ :)
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    เป็นภาพที่ดูสดใสดี แต่กรณีนี้ควรใส่ศีลธรรมอันดีทั้งภาพเลยนะครับ ^^;
  4. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ต....ติดเรท....โอ้วแม่เจ้า..... แต่ตัวงานโอเคดีนะคะ
  5. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    งานดูดี แต่ติดเรตเกินไปหน่อยนะครับ ต้องขอลบภาพออกละครับ
  6. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    ขอโทษครับ วันหลังจะเรทให้น้อยลงกว่านี้ครับ

แต่ปกติก็ไม่วาดขนาดนี้หรอกครับ เหอๆ
  7. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    ติดเรทไปหน่อยนะครับ แต่ผมชอบ เอ๊ย ไม่ใช่ ๆ เอ่อ แบบว่าวาดหุ่นสวยใช้ได้เลยนะครับ นึกว่าท่านเสธ. จะวาดเป็นแต่คนใส่หน้ากากซะอีกนะ เหอะ ๆ
  8. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ติดเรธ = =" ผมเด็กอยู่จึงไม่ควรดู
    /me เดินหนีไป
  9. babepig

babepig New Member

EXP:
    12
    0
    0
    เอ่อผมว่ามันไม่ใช่ศีลธรรมอะไรนะ

แต่ว่าภาพแบบนี้ไม่ควรเอามาโจ่งครึมในบอร์ดสาธารณะนะครับ

เราไม่ใช่ญี่ปุ่น นา แน่นอนว่าภาพแบบนี้ทุกคนอยากดูหมดแหละครับ(เชื่อสิ)

โดยรวมยังไม่โลลิเท่าไหร่นะครับ

Share This Page