งานเล็กๆน้อยๆ..เหล่าพวงกุญแจจ้า

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dominica, 19 พฤษภาคม 2008.

1. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    ช่วงนี้ ไม่ได้วาดภาพเท่าไหร่เลย
    ยิ่งลงสีนี่ ยิ่งหาได้ยาก (ไม่นับงานส่งอาจารย์)
    เรียกได้ว่า อาจจะเป็นซีจีอนิเม แรกๆ ตั้งแต่ต้นปีนี้เลยเชียว...

พอดีเพื่อนชวนทำโปรเจค ของวางขาย
    เลยได้ฤกษ์ ปัดฝุ่น tablet กับมือที่เริ่มขึ้นสนิม....
    เป็นพวงกุญแจ ออกงาน Comicon Road3

ก็เป็นงานเล็กๆ น้อยๆนะคะ ไม่มี BG
    หรือตบแต่งอะไรมาก (โดนคำสั่งให้ลงลายน้ำไว้ เพราะของวางขาย หวังว่าคงยังพอดูออกนะคะ...)

จาก Spice and Wolf หรือที่เราชอบเรียกว่า หมาเผ็ด(เครื่องเทศ) -_-!
    อนิเมค้าขาย แหวกแนวแต่ประทับใจ *-*
    โฮโระ เทพแห่งความอุดมสมบูรณ์ พร้อมของแถม ข้าวสาลี กับแอปเปิ้ลของโปรดเธอเค้าล่ะ

โฮโระ กับ แอปเปิ้ล~ ชุ่มฉ่ำ (ลงเงาแอปเปิ้ล ได้เฟ่ยมาก -_-'')

อันนี้จาก Shigofumi : Stories of last letter
    สาวไปรษณีย์มาดนิ่ง กับคฑาช่างจ้อ...

ปล. เลือกทำแต่ละเรื่อง ........อนิเมซอกหลืบทั้งนั้น มีใครรู้จักมั่งนิ.... ( แต่ชอบนี่นา...ช่วงนี้ บ้าแม่สี แดง เหลือง นง. *-* )
    ปล2. อ๋า รปแตกนิดๆ แฮะ... ทำไมหว่า
  2. abolora

abolora New Member

EXP:
    392
    1
    0
    น่ารักดีครับ สวยดีด้วย
  3. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    อ๋ายหย๋า น่ารักมากเลยครับ แอ๊ปเปิ้ลสีสดใสน่ากิ๊นน่ากิน
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    น่ารักมากครับ รวงข้าวกับแอปเปิ้ลก็สีสวยน่าทาน :p
  5. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    น่ารักมากมายอ่ะ

ชอบรูปที่กอดแอปเปิลจัง...น่ารักมาก

me/ อยากทำได้มั้ง (เพ้อฝันไปเรื่อยเปื่อย)
  6. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    น่ะ.....น่ารัก ยอดเยี่ยม งดงาม เพอเฟ็ก...

รูปกอดแอปเปิ้ลน่ารัก....
  7. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    น่ารักจังครับ แอบเปิ้ล เชื่อมน้ำผึ้งแล้วรึเปล่าเนี่ย แวววาวเชียว
  8. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    น่ารักทุกภาพครับ น่าทานทั้งคนทั้งแอปเปิ้ลแหละครับ คึกคึกคึก......
  9. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    0
    36
    มันช่างน่ารักน่าหยอกซะเหลือเกินครับ
  10. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นค่า~

ในเรื่อง ก็มีผลไม้เชื่อมน้ำผึ้งน้า
    คุณเธอใฝ่ฝัน จะทานมากมาย แต่มัวแต่หนีกันจนอดกินไป
    แต่ภาคหน้าคงได้ทาน
  11. Madoukid

Madoukid New Member

EXP:
    56
    0
    0
    ตาแป๋วน่ารักมากมายทุกภาพเลยครับ

โฮโระหางฟู น่าเก็บมาห้อยข้างกระเป๋าเสียจริงๆ... น่าร้าก
  12. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    ว้าว เก่งจัง

เห็นแล้วน่าเอามาทำอย่างอื่นมากกว่าห้อย ... (อะไร? ทำอะไร๊?)

หึๆ
  13. poypk

poypk New Member

EXP:
    43
    0
    0

Share This Page