CG ออริอีกแล้วจ้าเอามาลงให้ดูกัน

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 21 พฤษภาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    พอดีช่วงนี้ว่างๆอยู่ เลยวาดเอามาลงให้ดูกัน(และอย่างน้อยๆที่สุดก็เพื่อกันมือตกด้วย) เชิญชม

ตัวละครออริอย่างเคย คราวนี้มือสังหารสาวมือวางอันดับ 5 ที่พลาดท่าโดนลูกสมุนจับได้ซะก่อน
    จะเกิดอะไรขึ้นกับมือสังหารสาวที่พลาดท่าโดนจับได้ซะก่อน อันนี้ก็ไปจินตนาการกันเอาเองเน้อ......

ป.ล...อย่าไปจินตนาการต่อเป็น H เกมแนวฮารด์คอร์นะเอ้อ - -" (คนวาดน่ะคิดไปแล้ว)

/me เผ่นแนบ
  2. yagyami

yagyami New Member

EXP:
    20
    0
    1
    คิดไปแล้วน่ะทำไงดีเนี่ย สวยดีครับ
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ตัวถือปืนเท่ห์ดี
    วาดไอ้ตัวถือปืนในสไตล์เดียวกับอาเจ๊คนข้างหน้ามั่งสิครับ :D
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    กลับมาแล้วรึครับ ห่างหายไปพักนึงเหมือนกันนะเนี่ย

พูดว่าไงดี... ฝีมือตก อาจจะนิดหน่อยมังครับ ท่ายืนของผู้หญิงดูแปลกๆไปนิด คิดว่าไม่น่าหันตรงขนาดนั้น แถมเด่นกว่าผู้ชายด้วย (หรือว่าจงใจ?) จริงๆอยากให้ตัวด้านหลังแสดงหน้าตาจะได้อารมณ์หื่นมากยิ่งขึ้น (/me โดนถีบ) ว่าแต่ว่า เน้นเป้ามากไปหน่อยไหมครับ - -"

ถ้าลงโทนสีภาพมืดกว่านี้จะได้อารมณ์มากขึ้นนะผมว่า :)

Share This Page