[CCC] Ceres Climatic Club 23

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย akamatsu, 14 พฤศจิกายน 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    สงสัยมาตั้งนานและ การ์ตูนเรื่องนี้มันเก่ามากกกกกถึงขนาดนั้นเลยหรอค้า =[]=!! เราว่าเราก็ยังไม่แก่มากแต่ก็ยังเคยดูอยู่นะ =w='' (แค่แก่นิดเดียวเอง ยังไม่แก่มาก -*- ) ที่ฉายทางช่องสามตอนบ่ายๆหน่อย ตอนประถมต้นๆล่ะมั้ง กลับบ้านมานั่งดู

หรือว่าเราจะเข้าวัยที่เรียกว่า "แก่" ไปแล้วหรือนี่ T^T โฮ ไม่น่าเลย แซวคนอื่นเค้าไว้เยอะ...

/me วิ่งไปนั่งอยู่มุมห้องแล้วเอานิ้วจิ้มๆพื้น

ขอบคุณเทรนนี่ค่า >w< ฝากตัวด้วยน่อ
  2. popkung

popkung Member

EXP:
    80
    0
    6
    เอ่อ.....กระทู้นี้คืออะไรกันครับ???? พอดีผมพึ่งเป็นสมาชิกใหม่ ยังไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไรอะครับ

ยังไงก็ขอ ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจ ด้วยนะคับ ><

ส่วนการ์ตูนรูปนั้นผมไม่รู้จักฮะ พอดีอายุยังน้อยฮะ เพิ่งจะ12ไปเมื่อไม่นานนี่เอ๊งงงงง \^ /\ ^/

/me กลิ้งหลบออกไปกระทู้
  3. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    [action]ไล่เตะน้องปอบด้วยความรัก[/action]

คิดถึงจริงๆเลยนะน้องรัก
  4. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    เค้าต้อนรับปอริกัน ไม่ต้อนรับเราเลย
    เทรนบ้า!!!
    T-T
  5. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    [action]ตบตีป๊อบตามฮิโต้ไป~[/action]

อ่าว ไอบ้าเองหรอกเรอะ ต้อนรับๆ ' '/
    คืนนี้เราจะทำอะไรกันดีเหรอ ไอบ้าคุง
    [action]:spin:[/action]

PoRi น้องใหม่เหรอ โอ้ :D ไม่มีเด็กหลงเข้ามานานล่ะ หึๆๆๆ

ล้อเล่นน่า อย่างเพิ่งกลัวหนีไปน่ะครับ ><

กระทู้นี้ ก็อย่างที่เห็น เป็นเหมือนสมาคม ที่มาพบปะกัน อาจจะมีระบาย ปรึกษา เล่าสู่กันฟัง ฯลฯ แต่ก็ระวังอย่าทำเป็น chat board ล่ะกันครับ เดี๋ยว staff จะเพ่งเล็ง หุๆๆ
  6. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    นี่ใครน่ะ =[]=!!! ไอบ้าเรอะ กร๊ากกกกก จำบ่ได้นิ ขออภัย

ไม่น้าาา ผมยังไม่แก่ =[]=!!!! แต่เรื่องนี้ผมเคยดูตอนเด็กมากๆ =[]=................แค่นั้นเอง.....
  7. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เช่นเดียวกันค้าบบบบ

(ผมว่าไม่ต้องปรับตัวอะไรมากอ่ะ ดูตอบๆแล้วน่าจะคุ้นเคยกับกระทู้นี้ได้ในเร็ววัน)

ตอนแรกก็ว่าจะต้อนรับเหมือนกันนะ แต่ ... พอเห็น

เลยไม่ต้อนรับละ ... คริคริ

ล้อเล่นคร้าบ ต้อนรับสู่กระทู้ใหม่ละกัน ส่วนหน้าก็เก่าๆแล้วนะ คงจำกันได้ หึหึ

ปล. สมาชิกเริ่มทะยอยเข้ามารายงานตัวกันทีละคนสองคนนะ หวังว่ากระทู้นี้จะอยู่ในเฮฮาโหมดนะ

ปล2. เอ๊ะ? ฮิโต้จะฟ้องใครน้า~ เหมือนผมจะไม่รู้จัก ฮาๆ

ปล3. คืนนี้จะทำอะไรรึ? คงต้องนั่งปั่นงานให้ได้สัก 1/3 หล่ะนะ - -' พอมีโครงการ งานมันก็เยอะได้ใจเลย
  8. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    5555555555555
    เผยไต๋ตัวเองหมด ซวย

หน้ายิ้มบางแบบโดนเปลี่ยนตัวย่อเวลาพิมพ์อ่ะ มึนเลย
  9. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    เปลี่ยนเป็นรับตอนได้ปะไอบ้า หึหึหึหึ

[action]ตบบ่าเทรนนี่[/action]
  10. melcarba

melcarba Member

EXP:
    101
    1
    18
    เนียนไม่สำเร็จ แย่เลยนะ บ้าคุง หึหึหึหึ
  11. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    อยากบอก....

แอบเสียดาย exp ของเก่า T-T มันเหมือนยศการอยู่ที่ยาวนานของตัวเองยังไงไม่รู้
    รู้สึกภูมิใจที่อยู่ได้ยาวนานขนาดนั้น (ตั้งกะ 2002)

แต่พอมากระทู้ใหม่

ใครมาใหม่ ใครเก่าก็ดูไม่ออก.....
  12. Invy

Invy New Member

EXP:
    54
    0
    0
    เย้ย บอร์ดใหม่ !!

เข้ามารายงานตัวครับ :)
  13. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    นั่นสินะ

ซางพูดขึ้นมาแล้ว อยากร้องไห้ :waaa:

[action]ความหวังที่จะได้เปลี่ยนอาชีพมันมอดไหม้ สูญสิ้นไปแล้ว TwT[/action]

ทั้งๆที่ความฝันใกล้เป็นจริงแล้วๆเชียวนะ 2000 exp เนี่ย

โย่วว ... สมาชิกเก่าเข้ามารายงานตัวอีกคนแล้ว
  14. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    ก็เป็นเด็กใหม่ FATชี่ กันหมดไง :555:
  15. train

EXP:
    498
    0
    16
    ^
    ^
    ^
    กร๊ากกกก ทำร้ายจิตใจจจจจ
  16. melcarba

EXP:
    101
    1
    18
    รู้สึกเหมือนอีกอย่างมากกว่าหนะสิ แบบทำนองแก่แล้ว แต่มาแอบเนียนกับเด็กๆ เฮ่อ !!!
  17. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
    ผมก็เสียดาย EXP เหมือนกัน...ตั้ง 5 พันกว่าแน่ะ T-T

แต่ก็ยังดีที่ยังเปลี่ยนอาชีพเองได้เหมือนเดิม อิอิ

อย่านะ...อย่ามาอิจฉาผมนะ ^^!

/me กอดไอบ้าทีนึง...

คิดถึงน้าาา ตะเอง จุ๊บๆ *0*
  18. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    ขอเข้าร่วมสักนิดนึงละกัน หลังจากที่พึ่งปั่นงานเกือบเสร็จ (เหลืออีกหนึ่งงาน) โดยไม่ได้หลับไม่ได้นอนมา 2 วันแล้ว

[action]แอบมาคลายเครียด[/action]

ถึงคูน่าจะไม่ให้อิจฉา แต่ดันอิจฉาไปซะแล้วสิ

exp อันเก่ามันอยู่ที่ 1500 กว่าๆ (อยู่ AF มาเกือบ 6 ปี ได้มาแค่นี้เองเรอะ)

แล้วคราวนี้กว่าจะเปลี่ยน job ได้ คงย่างเข้าวัยชราเต็มทีแล้วหล่ะ ฮาๆ

/me ถีบบ้าซังเข้าสู่อ้อมกอดคูน่า

/me เอ้าบ้าซัง ... จุ๊ฟๆ คูน่าหน่อยเร็ว ฮาๆ
  19. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    ทำไมกระทู้มันม่วงๆฟะ.....

จะสิ้นเดือนแล้วเหรอนี่ งานการไม่คือหน้าเท่าไหร่เลยแฮะ เฮ่อๆๆๆๆ

ย๊ากกกก ความขี้เกียจจงออกป๊ายยยย

[action]ว่าแล้วก็เก็บตังซื้อจอยกีตาร์*-*[/action]
  20. melcarba

EXP:
    101
    1
    18
    รักหวานชื่น หึหึหึหึ
  21. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    ชะแว้บบ แวะมาทักทายกันเจ้าค่ะ วันนี้มีใครไปลอยกระทงที่ไหนกันบ้างเอ่ย

ส่วนเรา นั่งเหี่ยวๆอยู่กับบ้าน ลอยกระทงใน exteen อ่ะ =w='' พี่สาวหนี่เที่ยว แม่มีธุระ เลยนั่งเหี่ยวๆอยู่กับบ้านกับปะป๊า =w= ไม่มีเพือนไปลอยกระทงที่ไหน เหอะๆๆ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขในวันลอยกระทงค่ะ ^ ^
  22. train

EXP:
    498
    0
    16
    ผมก็ไม่ได้ไปลอยนะปอริ แต่ผมไม่ยักกะเหี่ยวแฮะ ฮา~!
    เดิมทีผมก็ไม่ชอบงานอะไรที่คนพลุกพล่านอยู่แล้วด้วยล่ะมั้ง แฮะๆ ^^"

วันนี้ผมได้ไปวิ่งมาราธอนรอบมหาลัยตัวเองแทนการลอยกระทงเลย ปวดขาาาาาาาาาา
    [action]ร้องโอดครวญ[/action]
    แถมตอนบ่ายยังต้องไปเดินช่วยพี่สาวกะแม่ถือของช็อปปิ้งอีก T^T ฮือออ ชีวิตวันนี้มีแต่เดินๆวิ่งๆ
  23. melcarba

EXP:
    101
    1
    18
    วันนี้ไม่ได้ไปลอยกระทง รู้สึกแปลกๆดีเหมือนกัน เพราะไปลอยทุกปีเนี่ย
  24. popkung

popkung Member

EXP:
    80
    0
    6
    แหะๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบเท่าไรเลยเรา

วันนี้ไปแพร่มาครับ ยายผมเพิ่งเสียไปไม่กี่วันนี้เอง ก็เลยไปไหว้มาอ่าครับ กลับมาถึงบ้าน 2ทุ่มแนะ

แล้วก็พึ่งไปลอยกระทงกลับมาครับ (ตอนแรกกะจะไม่ไปเหมือนกัน แต่เพื่อนโทรมาชวน)

ปีนี้จังหวัดผมทำไมมีพลุขายเต็มเลยหว่า ทั้งๆที่ปกติเค้าห้ามขายมะใช่หรอ????

ผมก็เลยไปเล่นพลุมาจนมือไหม้เลยเน้ ดำปี๋เลยอ่ะ เด่วไปล้างๆหน่อยก็คงจะดีขึ้นมั้ง - -"(ไม่เปนไรมาก)

แล้วก็ไปลอยกระทง ลอยโคมกับเพื่อน เพิ่งกลับถึงบ้าน 5ทุ่มก่าๆนี่เอง ><~

ไปลอยกระทงมา โดยรวมแล้วก็ดีกว่านั่งเฉาอยู่บ้านอ่าครับ

ช่วงนี้ชีวิตวุ่นวายเจงๆ เฮ้อออออ T-T
  25. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    ไม่ได้ลอยอ่ะ - -"

จะโดนลอยแพแทนป่าวหว่า เอิ้ก
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page