[CCC] Ceres Climatic Club 23

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย akamatsu, 14 พฤศจิกายน 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เหนื่อยเหลือเกิน

-__-

(ให้อารมณ์ ... แค้นเหลือเกิน ...)

มารายงานตัวว่ายังไม่ตายค่ะ T___T/
  2. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    เย้ย ซางเอ๊ย เอาคลิบลามกมาเนี่ย
    ไม่เชื่อไปดูในคลิบ ตอนเวลา ประมาณ 1 นาทีสิ....
    หรือตอนอาเบะชาร์จพลังอ่ะ.... :confused:
  3. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    ว่าไงกิ๊จัง
    ว่าแต่ไม่เล่นhi5แล้วเรอะ?
  4. nukichan

EXP:
    711
    0
    0
    ปิดไปแล้ว เนื่องจากไม่ผ่านอนุมัติ ... -____-"

Hi5 อันที่ 2 ฮะๆๆ

T0T
  5. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    ก๊ากกกกกกกกก เห็นแล้วอ่ะครับ น่าเกลียดมาก =w='
    เอาไปเปิดที่มหาลัยให้เพื่อนดู นั่งฮากันโคตรๆ

พอลองเปิดดูเรื่อยๆ เค้าเอา ลุงเคนตั้กกี้ , Mr.แมคโดนัล , ซินนามอนโรล มาตีกันด้วย =[]=
    ท่าทางคนทำจะว่างจัด ดูทำแบบจริงจังดี ก๊ากกกกกกกกกกก
  6. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    หนุ่มๆมาแอดเยอะล่ะสิท่า น้องกิ๊ 55555

แต่ของซางนี่อนาถจริงๆอ่ะนะ =A=
  7. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    กลับมาแล้วค้าบบบบบบบบ

(ได้ข่าวว่าก็ไม่ได้หายไปไหนหรอกนะ ... แต่ไม่ได้มาตอบ)

ฮาๆๆๆ ...

หลังจากที่ห่างหายไปนานมาก เนื่องจาก .... งาน และเหนื่อย

คิดถึงทุกคนนะค้าบ จุ๊บๆ

ฮ่าๆๆ
  8. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    คนเบื่อกระทู้กันแล้ว
    เบื่อขี้หน้าคนแถวนี้กันหมดแล้ว

ไม่มีเด็กใหม่น่าร้ากๆเข้ามาโชว์หน้าโชว์ตาโชว์สะดือยักย้ายส่ายสะบั้นอกเอวปลิ้นปล้อนวี๊ดวิ๊วให้ดูบ้างเลย
    เบื่อโลกแล้ว
    อีคูน่าหายยยยยย~ T-T

จุ๊...ฟ
    (แอบจุ๊บประธานกลับก็ได้ฟะ ชิ)
  9. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    จากกระทู้สีชมพู จะกลายเป็นกระทู้ม่วงไปแล้วสิเนี่ย -_-"

ผมก็ยังไม่ได้ตายจั๊กกะหน่อย
  10. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    หลังๆนี้มึนๆครับ ช่วงนี้งานเยอะ ใกล้ปลายเทอมล่ะ -__-

เฮ้อ เหนื่อย ( มาบ่นเป็นเพื่อน อากิ หน่อย )
    คนแก่ๆแล้วก็แบบนี้ล่ะครับ เริ่มจะหมดไฟ
  11. nukichan

EXP:
    711
    0
    0
    เอ่อ

ช่วงนี้ยุ่งมาก
    จัดการกับชีวิตหลายเรื่องทีเดียว

แต่ก็ยังไม่จบไม่สิ้น

วันก่อนสติแตกนิดหน่อย
    ล้มลงบนถนน
    ตอนนี้หัวเข่าห้อเลือดช้ำทั้งดำทั้งม่วง =w=

... ฮือออออออออ
  12. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    ผมก็คงหมดไฟไปแล้วจริงๆอย่างที่เดโทบอก ช่วงนี้รู้สึกเนือยๆกับทุกอย่างไปทั้งหมด

ไฟที่ยังพอมีอยู่ก็ดันเป็นไฟกามโลกีย์ในทางไม่ดีอีกสิน่า ฮ่าๆๆๆๆ

ฮิโต้ไม่ต้องมาเผานะ ผมเผาตัวเองเรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้แค่แรงฮึดกับการเรียน ก็เต็มที่แล้วจริงๆครับ หวังว่าทุกคนก็คงยังไม่ลืมหนทางที่ตัวเองกำลังก้าวเดินอยู่นะ

สู้ๆๆๆๆๆ

ปล. บ้าซังมาทำอย่างนี้กับผม ผมก็เขิลแย่สิ อั๊งงงงงง :aiii:
  13. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    สนับสนุนการเผาครับประธาน
    [action]ราดน้ำมัน จุดไฟใส่ประธาน พรึ่บๆๆๆๆ[/action]

เผาเองหรือโดนคนอื่นเผาล่ะเนี่ย 555
  14. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    เหมือนกัน 555

ดูรายการทีวีช่อง TPBS แล้วเขาพูดถึงปัญหาชาวม้ง
    เด็กม้งที่ออกรายการ ในชุด นร. ม.ต้น น่ารักโครต ><!

แถมตอนอธิบาย วัฒนธรรมเดิมๆของม้ง ยังมีบอกว่า เิดิมๆทีสมัยก่อน ลูกสาวจะแต่งงานออกเรือนกันตอนอายุ 11-12 ปี
    (ถูกใจโลลิจริงๆ *p* , ... และก็ทำให้หวนคิดว่า แล้วทำไม ในสังคมที่เราอยู่ปัจจุบัน ถึงถือว่าคบหาชู้สาวกับเด็กอายุไม่เกิน 15 หรือแม้แต่อายุไม่ถึง 18 นี่ เลวร้ายปานฆ่าคนตายน่ะ, ทั้งที่ถ้าเขาตามตรอกออกตามประตู พ่อแม่เขาเห็นชอบ แล้วฝ่าย ญ เองก็เต็มใจ แบบนี้ก็ไม่น่าติดกฏหมายหรือกฏสังคมประหลาดๆ ที่ฝรั่งนำอารยเข้ามาเผยแพร่เลย)

EDIT (เดี๋ยวเข้าใจผิด... ยังไงๆ ถ้าต้องเรียนหนังสือ ก็ควรชะลอเรื่องแบบนี้ไปก่อน นั้นเป็นเหตุผลเฉพาะบุคคล, เพียงแต่ชี้ให้เห็นว่า ศีลข้อ 3 นี้ จะผิดหรือไม่ ขึ้นกับบุคคลที่เกี่ยวข้องกับคู่นั้นๆเป็นสำคัญ ไม่ได้ขึ้นกับ กฏหมาย ที่บัญญัติ จากอะไรซักอย่าง ที่เราก็สงสัยต่อไป ... ว่าอะไรซักอย่างนั้น คืออะไร - -a หรือถ้าจะบอกว่า อิงกับกฏหมายระยะเวลาการศึกษาภาคบังคับ แต่สิ่งที่เห็นคือ กฏหมายสองตัวนี้ ไม่เห็นจะ update สอดคล้องตามกันเลย เหอๆ)
  15. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    -3- ไม่ต้องมีใครมาเผาผมหรอก ผมเผาตัวเองได้ฮิโต้

ความรู้สึกของตัวเอง ... ถ้าปฏิเสธมัน ก็แสดงว่า ขนาดตัวเองยังรังเกียจตัวเองเลย

อ่านเรื่องที่เดโทเล่า แล้วก็รู้สึกเหมือนกับว่า ... จะได้กำลังใจ (เหรอ?) มากกว่าข้อคิดนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  16. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    คือเราปฏิเสธความรู้สึกไม่ได้หรอกครับ แต่เลือกที่จะปฏิเสธการปฏิบัติได้

แต่อย่างเรพของเดโทนี่ ไม่ปฏิเสธครับ :bad:
  17. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    0
    0
    เย้ยๆ แต่ละเรป
    ตอนนี้กำลังรอลุ้นว่าตัวเองจะได้เอกญี่ปุ่นไหม ป่านนี้อาจราย์น่าจะประชุมเสร็จแล้วน้า
    (ลุ้นง่าเพระาแรกๆอาจราย์จะให้ไปคุยที่ท่าพระจันทร์แล้วแบบ10กว่าคนรุมหนึ่งคน เหอๆ)

อ็ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่าไปสนใจมานมานบ้าไปแย้ว (ขอวิบัตนิดนึงนะ)
  18. Aki

EXP:
    485
    41
    48
    ... ซึ่งผมไม่มีเหตุผล ที่จะปฏิเสธการปฏิบัติครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ช่วยแจนลุ้นด้วย อิอิ

หวังว่าจะได้อย่างที่หวังนะคร้าบ (ลุ้นๆ)

เวลาโดนอาจารย์รุมนี่หล่ะ น่ากลัวจริงๆ >,< สยองๆ

ที่นี่วิบัติได้ตามอัธยาศัยเลยครับ (เขตปกครองพิเศษ ฮ่าๆๆๆ) ... เพราะตอนนี้ชีวิตของประธานก็วิบัติเหมือนกัน กร๊ากๆๆๆๆ

พูดแย้ววววว พ้มก้อวิบาดม่างดีก่า ฮ่าๆๆ
  19. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    ผมว่ามันจะกลายเป็นวินาศมากกว่านะครับ ^^;
  20. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    ม่ายรู้เรื่อง เหอๆๆ ^^;
    นี่คณะศิลปศาสตร์ ต้องเข้าไปแย่งเอกกันด้วยเหรอ ไม่รู้แหะ
  21. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ช่วงนี้ดวงซวยจริงๆเจ้าค่ะ กะว่าจะซื้อบัตรคุกกี้555บาทเติมเกมปังย่า...ปรากฏว่า ท่านแม่ยืมตังเก็บคาเรนไป!!! T^T
    เนื่องจากโปรโมชั่นเติมบัตรแล้วจะได้ชุดของตัวละครใกล้จะหมดแล้ว เพื่อนจึงเสนอว่า ยืมตังเฮาเตอะ และคาเรนก็ยืมมา แต่ปัจจุบัน...ก็ยังไม่มีคืน....
    แต่เพื่อนเค้าก็ไม่ว่าอะไร เพราะเป็นเพื่อนที่สนิทกันอยู่ (ฟู่)

มารายงานตัวว่ายังมีตัวตนในกระทู้นี่เจ้าค่ะ>< (คอยตอบแต่กระทู้อื่นนะเรา คนอื่นพลอยน้อยใจกันหมด- -)

ในวาเลนไทน์ทุกคนได้อะไรเป็นของขวัญกันบ้างคะ? คาเรนได้เฟอเรโร่จากเพื่อนสนิทมา1กล่องเต็มๆ......ความจริงไม่ต้องให้เท่านี้ก็ได้นะเพื่อนยากT T
  22. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    วาเลนไทน์

ไปเรียนเสริม(อ. สอนไม่ทัน) ช่วงเช้า
    บ่ายไปเที่ยวแถว BTS นานา , ไปส่งเอกสารทาง FedEx
    กลับมานั่งเหนื่อยๆมึนๆอยู่ที่ห้อง แล้วก็ส่ง sms , e-card ไปให้คนใกล้ชิด
    โทรไปหาคุณตาคุณยาย

พ่อโทรมา......
    พ่อ : วาเลนไทน์เป็นไง ไปเที่ยวกับแฟนเหรอ
    me : ไม่ได้เที่ยวน่ะ ไม่ีมีแฟน
    พ่อ : อ่าว ยังไม่มีเหรอ ทำไมล่ะ
    me : ยังไม่มี ก็เพราะมันยังไม่มี....
    พ่อ : ไม่มีเพื่อนคบเลยเหรอ
    me : -__-' เพื่อนน่ะมี แต่แฟนไม่มี
    ...
    (ไม่น่าไปกระตุ้นความจำให้เลย ว่าวันนี้วันวาเลนไทน์ เหอๆ)
  23. akamatsu

EXP:
    862
    0
    0
    วาเลนไทน์ นั่งตัดต่อวีดีโออยู่ห้อง โฮะๆๆ
  24. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    1
    38
  25. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    ของ Kuna อันนี้น่าจะให้ฮิโต้ฯ มาคุยกัน เพราะเรียนคล้ายกัน ;)

แต่ผมว่าดูเหมือน Orc ยังไงไม่รู้ เหอๆ ^^! (พุงพลุ้ยเชียว)
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page