(กระทู้สำหรับหนุ่มๆ ผู้หญิงก็เข้ามาได้) นิสัยแย่ๆเปิดกระโปรงผู้หญิงใครเคยเป็นบ้างครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย identity, 29 พฤษภาคม 2008.

1. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    จำได้ว่าผมเคยมีนิสัยแบบนี้เมื่อนานมาแล้ว

ตั้งแต่ขึ้นอนุบาลจนถึงช่วงประถมต้น เป็นไรไม่รู้ชอบเปิดกระโปรงครูผู้หญิง แต่ทำไมพอโตขึ้นดันไม่ทำครับ

ใครรู้สาเหตุช่วยบอกที :p :p
  2. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    0
    0
    นอกจากเปิดกระโปรงแล้วยังมีพัฒนาการ > เอากระจกมาแปะรองเท้าแล้วสอดไว้ใต้กระโปรงผู้หญิง ... เป็นต้น

เคยโดนกับตัว

= =

ไอเราฉุน เหยียบกระจกมันแตกละเอียดเลยทีเดียว =w=
  3. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ไม่เคยทำครับ เพราะไม่รู้ว่าจะทำไปทำไม มันคล้ายๆกับว่า แม่เขาสอนเราตอนเด็กว่าอย่าไปแกล้งเพื่อนผู้หญิงเขา ก็เลยไม่แกล้ง และก็คิดว่ามันเป็นเรื่องไม่ดีด้วย แตะเนื้อต้องตัวยังไม่ค่อยทำเลย ฮา

ตอนเด็กๆผมน่ะเรียบร้อยมากครับ เทียบกับเด็กวัยเดียวกันหลายๆคน

แต่ชอบแอบมองกกน. เพื่อนผู้หญิงจากชั้นล่างของบันได :p
    (ตอนนั้นไม่มีเจตนาใดๆนอกจากอยากรู้อยากเห็นแหละ)
  4. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ^
    ^
    เอ่อ ^^;

แต่ส่วนตัวไม่เคยครับ ผมเป็นเด็กดีไม่แกล้งใคร :E
  5. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    พอดีตอนเด็กมเป็นโนบิตะอ่ะ เลยไม่กล้าแกล้งผู้หญิงเพราะเพื่อนที่มีก็มีแต่ผู้หญิง

ขืนทำสิ น่ากลัวได้เข้าคุกกันพอดี (แถม ถ้าขึ้นมหาลัยครูสาวๆ ไม่ค่อยมี มีแต่รุ่นคุณป้า ใครเปิดก็โรคจิต(ยิ่งกว่าเดิม)ละ)
  6. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    กระทู้แปลกและแหวกแนวดีจริงๆครับ - -"

ไม่เคยมีนิสัยแย่ๆแบบที่ว่าครับ -*-
  7. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    เปิดกระโปรง รังแกเด็กผู้หญิงไม่กล้า...แต่ถ้าบางทีบางจังหวะมีฉากเซอวิส ตามันก็แอบๆเหลือบไปเหมือนกัน

v
    v
    v
    v

เป็นเหมือนกันครับ...จำได้มีอยู่ครั้งหนึ่งมีเพื่อนคนหนึ่งไม่เคยใส่กระโปรงมาก่อน(ตั้งแต่รู้จักมาเหนใส่แต่กางเกง) นิสัยก็ชินดาระหน่อยๆ...ทอมนิดๆ จนวันดีคืนร้ายไม่รู้คิดไงวันนั้นใส่กระโปรงมา(แบบมินิเลยเข่าด้วย) สายตาเจ้ากรรมไม่ก็เหลือบตลอดเมื่อมีโอกาส
  8. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    เปิดกระโปรงผมไม่กล้าทำหรอกครับ (กลัวโดนตบ)
    แต่มีนิสัยเสียอย่างหนึ่งคือ "ชอบมองขาสาวๆ" โดยเฉพาะคนที่ใส่กระโปรง
    แล้วมีเรียวขาที่ได้รูป ขาวนวล ผมจะจ้องแล้วจ้องอีก จนกว่าเธอจะเดินจากไปนะแหละครับ
  9. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ไม่เคยครับ เนื่องจากผมมีน้องสาว เลยโดนสอนว่าให้ปกป้องแทน
  10. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เคยติดนิสียเสียนี้สมัยตอนอยู่รร.หญิงล้วน..... (ประถม)

ปล. แล้วจะเอามาบอกเค้าทำไมเนี่ย...
  11. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    .....ผมไม่อยากโดนรุมประชาทันแล้วอีกอย่างแค่เห็น นร หญิงไล่เปิดประโปรงกันเองก็...เหงื่อตกแล้วครับ

ว่าเพื่อน ญ ของผมคนนั้น(ที่โดนเปิดกระโปรง) ใส่ กกน สีเขียวอ่อน....
  12. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36
    ํีํีYuri กระจุยกระจาย! :E
  13. identity

EXP:
    580
    0
    36

แต่ผมเป็นพวก มือเร็วกว่าใจซะอีก มีอยู่ครั้งนึงตอนม.3 เพื่อน(ผู้ชาย)มันมาเล่นปาน้ำแข็งกันใกล้หัวผม ผมก็โมโหมัน(โกรธแบบเงียบขรัม) พอมันเดินเข้ามาใกล้ๆ ปุ้ม แค่นั้นแหละครับ ข้างล่างเย็นหวิว สาวๆกรี๊ดกร๊าดทันที

ปัจจุบัน เวลาเรียนพละที่โรงเรียน ไม่เคยมีใครเผลอตัวเมื่อผมอยู่ใกล้ๆทันที :555: :555:
  14. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    เปิดกระโปรงผู้หญิงสมัยเด็กๆ คนขี้อายแบบผมไม่เคยแน่ๆ

เคยแต่หลอกว่าจะกระซิบอะไรข้างๆหู พอสบโอกาสก็หอมแก้มซะเลย อันนี้สมัยเด็กใช้บ่อย 555+

เปิดกระโปรงหญิงไม่เคย แต่ถ้ากระชากกางเกงเพื่อนผู้ชายนี่บ่อยมาก แถมเพื่อนอีกคนยังถ่ายคลิปไว้ด้วย :E
    ยิ่งเป็นกางเกงพละยิ่งกระชากง่าย ใครไม่ได้ใส่บ๊อกเซอร์มา นี่สาวๆมีกรี๊ด แถมไว้ใจใครไม่ได้ เพราะมันชอบหักหลังกันเอง เรียกได้ว่าต้องคอยระวังกางเกงตัวเองทุกคาบพละเลย - -

พูดแล้วคิดถึงสมัยม.ปลาย.... ช่วงเวลาที่มีความสุขที่สุดในชีวิตได้ผ่านพ้นไปแล้วสินะ
  15. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ตอนเด็กๆจำไมได้ว่าเคยทำรึเปล่า ตอนโตทำก็เข้าข่ายโรคจิตคุมตัวเองไมได้ไม่ก็หื่นหนักแล้ว

แต่ถ้ากระโปรงผู้หญิงพัดเปิดแล้วตาเหลือบไปมอง นี่เป็นปกติ (เข้าใจว่าสัญชาตญาณหลังจากอ่านจอมเกบลูส์)
  16. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ไม่เคยทำนะ เคยแต่รุมไล่จับเพื่อน(ช)ถอดกางเกง

ตอนเด็กๆ สมัยนั้น พอว่านะ แต่สมัยนี้ ทำไป เกย์หื่นชัวร์ๆ=="
  17. storboy

storboy Active Member

EXP:
    585
    0
    36
    ผมถือคติไม่ทำร้ายผู้หญิง
    แต่ผู้ชายถึงไหนถึงกัน
  18. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    ตอนประถมอยู่โรงเรียนสหเจอบ่อยๆค่ะ (ไม่เคยทำกับคนอื่น เพราะโดยส่วนตัวไม่ชอบ )

แต่เราไม่ชอบอย่างแรงเลยนะแกล้งกันอย่างนี้ ตอนประถมจะโดนบ่อยมากค่ะ ทั้งเพื่อนผู้หญิงแกล้ง เพื่อนผู้ชายแกล้ง และจะจบลงด้วยการอาละวาดวิ่งไล่กันรอบตึกเลยล่ะ -*- ก็คนมันไม่ชอบก็ยังแกล้งกันอยู่ได้ -*- เคยโดนรุมหนักมากจนร้องไห้เลย =w='' พอร้องไห้แล้วถึงยอมหยุด เลวสุดๆไอ้พวกนี้...

แต่พอขึ้นมัธยม อยู่โรงเรียนหญิงล้วน ดันเล่นจับหน้าอกกับเพื่อนซะงั้น =[]=''
  19. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    ต้องยืมคำพูดของคุณdopkungมาใช้

Yuri กระจุยกระจาย! :E
  20. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    1
    18
    ใครว่าโตแล้วไม่ทำ มันมียิ่งกว่านั้นน่ะสิ

แถมเป็นหญิงด้วยกันอีก

ตอนเรียนในม. เวลาทำงานกลุ่มไปทำหอเพื่อน แล้วเวลาเซ็ง ๆ คุณเพื่อนสาวก็จะแกล้งกัน จับกดบนเตียง แล้วก็ ขยำ ๆ จั๊กกะจี๋ xxx xxx (อย่าคิดลึกสิ แค่ลูบ ๆ) Yuri กระจุย แต่เราดูแล้วเฉย ๆ ออกฮา ๆ เพราะเป็นสาย Yaoi หึหึ
  21. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    ไม่ทำนะ
    ดูเฉยๆว่าไปอย่าง
  22. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    ไม่เคยทำเหมือนกันครับ ถ้าแกล้ง ผมชอบแกล้งทำเป็นจับหนอนหรือแมลงไปโยนใส่กันมากกว่า ฮา...
  23. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ต้องเป็นYแน่เลย ยังงี้ต้องมาเข้าพรรคกับลีฟแล้วละครับ :D
    [action]อ้าแขนรับ[/action]
  24. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    เคยแต่แกล้งทำเป็นจะไล่เปิดกระโปรงเพื่อนเฉยๆ น่ะค่ะ แต่ไม่ได้เปิดจริงๆ -w-
  25. identity

EXP:
    580
    0
    36
    แต่แปลกนะครับ ไอ้ลมพัดกระโปรงเปิด ผมดันไม่ค่อยชอบมองแฮะ

ผมถือว่ามันเป็นการฉวยโอกาส อีกอย่างนึง โอกาสมันต้องสร้างด้วยตนเองสิ

จะว่าไป ในกระทู้นี้มีแต่ผมคนเดียวที่เป็นแบบนี้รึว่า ผมผ่าเหล่ากันหว่า T-T

Share This Page