(กระทู้สำหรับหนุ่มๆ ผู้หญิงก็เข้ามาได้) นิสัยแย่ๆเปิดกระโปรงผู้หญิงใครเคยเป็นบ้างครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย identity, 29 พฤษภาคม 2008.

1. abolora

abolora New Member

EXP:
    392
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    0
    ทั้งตอนเด็กๆ และปัจจุบันผมไม่เคยทำเลยครับ เป้นคนดี อิอิ เวลาผู้หญิงก้มผมก็จะหลบไม่ดูครับ กลัวเสียสายตา เอ้ย ไม่ใช่ มันเหมือนกับลวนลามด้วยสายตาอะครับ
    พ่อสอนประจำจนจำฝังใจแล้วครับ ผมไม่ค่อยชอบพวกที่แตะเนื้อต้องตัวผู้หญิงด้วยอะครับ สำหรับผมแทบไม่ไปแตะตัวผู้หญิงเลยอะครับ ไม่ใช่รังเกียจนะครับ แต่ให้เกียรติไม่ไปแต๊ะอั๋งเขาอะครับ
  2. thiefgod

thiefgod New Member

EXP:
    313
    0
    0
    ผมก็ไม่เคยทำอ่ะครับ แม่บ่นจนผมจำได้ทุกคำแล้วว่า

เป็นผู้ชายต้องให้เกียรติผู้หญิง แต่ว่านร.หญิงห้องผมมันชอบเอาผ้าอนามัยมาโยนเล่นกัน
    ไม่รู้มันเป็นไรกัน
  3. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16
    ของผมมันออกจะกลับกันซักนิดหน่อยนะ คือ ตอน ม.ต้น นร. หญิง ห้องผมมันไปดึงกางเกงผู้ชายแทนที่จะโดนผู้ชายแกล้งเปิดกระโปรงน่ะสิ

ถึงวันที่มีพละศึกษาทีไรเป็นต้อง รัดเชือกกางเกงแน่นๆทุกทีไม่งั้นเผลอทีอาจมีเฮ = =
  4. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    ผมไม่เคยทำหรอกครับ เคยแต่นั่งดูเพื่อนผู้หญิงมันเปิดกันเอง :555:
  5. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ยินดีด้วย....ดูเหมือนคุณจะได้รับตำแหน่ง Hentai Master ประจำบอร์ดไปแล้ว :D
  6. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ย้อนกลับได้ก็ทำแล้วครับ (เห้ย! ไม่ใช่!)
    อยากกลับไปเป็นเด็กครับหลังอ่านกระทู้นี้ (พลาดของดีไป XD)
  7. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    เคยแต่เผลอเดินเข้าห้องตอนที่ผู้หญิงใช้เปลี่ยนชุดพละน่ะครับ...
  8. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36
    คือผมอยากจะบอกว่ามันเคยเกิดขึ้นต่อหน้าต่อตาผมเลยล่ะ

รุ่นพี่เล่นกัน เห็นแล้วขนลุกเลย ไม่กล้ามอง ต้องหันหน้าหนี ( ขนาดผมเป็นขา Yuri นะ - -" )

แบบว่านั่งกันอยู่ดีๆคนนึงก็ไปกอดอีกคนนึงแล้วผลักลงไปนอน

จับกดบนพื้น นอนทับกัน หน้าคนคนรุกนี่หน้าตาแบบหื่นสุดๆ+เป็นคนแรงเยอะ

หน้าคนคนรับนี่ไม่ได้มีอารมณ์ร่วมจะดิ้นหนีตลอด+เป็นคนแรงน้อยอีกตะหาก

แล้วคนรุกก็หอกแก้ม จากนั้นก็เลื่อนลงไปไซร้คอ :aiii:

จนพี่อีกคนนึงตะโกนว่า "เฮ้ยมึงเกรงกันหน่อย น้องเค้าก็นั่งอยู่" ( ผมเป็นผู้ชายคนเดียวตอนนั้น )

คนรุกก็ทำหน้าแบบยิ้มๆ แล้วก็เลยเลิก (ถ้าไม่เลิกคงจะเลยเถิดกว่านี้)

ผมทั้งโล่งอกทั้งเสียดาย :E
  9. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    จะว่าไปการเปิดกระเป๋ามีหลักการง่ายครับ....ให้นึกภาพตอนจะล้มโต๊ะเข้าไว้
    เจอไปหมายปุปก็

ล้มโต๊ะ!!

[action]เผ่น[/action]
  10. shinkyoto

shinkyoto Well-Known Member

EXP:
    580
    3
    88

แต่ตอนนี้ก็ไม่ได้ทำแล้วชิมิ? (หรือว่ายังทำอยู่?)
  11. thiefgod

thiefgod New Member

EXP:
    313
    0
    0
    ^
    ^
    ^สร้างโอกาสเองนี่มันอย่างไงเหรอครับ

เปิดพัดลมให้พัดเหรอ
  12. pentita

pentita Aqouze

EXP:
    642
    16
    38
    เคยเห็นเพื่อนผู้หญิงที่มันเล่นแกล้งๆ กันตอนม.ต้น
    ต่างคนต่างเอาปากเข้ามาใกล้ๆ อารมณ์ว่าใครทนไม่ไหว ถอยปากออกก่อนแพ้- -"
    แล้วเป็นไงมาไงไม่รู้ ปากชนกันแรงๆ แบบไม่ได้ตั้งใจ สรุปว่า มันวิ่งไปบ้วนปากที่ห้องน้ำทั้งคู่ครับ 555555555555
  13. caz

caz Kiri...

EXP:
    364
    0
    16
    เปิดกระโปรงไม่เคยทำครับ ตอนเด็กๆออกจะเรียบร้อย เป็นผู้ชายจะไปแกล้งผู้หญิงได้ไง เอ้อ

เคยแต่เอารองเท้าไปซ่อนเล่นๆ แต่พอทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ก็เอามาคืน

แต่ที่จริงมันแกล้งว่าจะร้องไห้ครับ ไอ้ผมมันเป็นพวกแพ้น้ำตาผู้หญิง - -'
  14. finalfan

finalfan Active Member

EXP:
    618
    0
    36
    แกล้งแนวนี้ไม่เคยครับ ถ้าแกล้งสลับโต๊ะอะไรแบบนี้นี่บ่อย..
    เอากระเป๋าไปห้อยไว้ตรงระเบียงตึกก็บ่อย..
    วันไหนลงทุนหน่อยจะเอาตะูปูมาติดกับเก้าอี้..(ให้โดนแก้มก้นนะ)

ฉี่ใส่โต๊ะอาจารย์...

อันนี้ผมไม่เคยนะ แต่เพื่อนเคย - -

Share This Page