แจกแหวก! OST. [2006 Pan's Labyrinth] ครบ 21 Track แล้วจ้า

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย Nameless, 14 พฤศจิกายน 2007.

1. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    ครับนั่นแหละ จากหนังเรื่อง Pan's Labyrinth ที่เพลงประกอบค่อนข้างดาร์คนิด ๆ ลองเอาไปฟังดูละกันฮะ
    EDIT [action]แฮ่กๆๆๆๆ ได้ซะที[/action]

ได้ครบแล้วฮะจิ้มเลยข้างล่างนี่ ข้างบนไม่ต้องไปสนใจมัน มันเป็นความผิดพลาดเล็กน้อยฮะ (แบบว่า LOW TECH กะเครื่องแม็ค)

http://www.tempf.com/getfile.php?fi...2006_Pan_s_Labyrinth.zip&mime=application/zip

ไฟล์เสีย - โหลดไม่ได้ รีบบอกนะฮะ จะได้รีบอัพให้ใหม่ ระหว่างใช้เน็ตที่ทำงาน อิอิ
  2. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    0
    16
    Re: แจกแหวก! OST. [2006 Pan's Labyrinth] เต็ม ๆ ตู้ม ๆว้าว!

กี๊ดดด อยากได้ ขอบคุณค่ะ

สูบบบบ

..อ่าว สามทุ่มหรอคะ ไม่เป็นไร รอได้
  3. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    Re: แจกแหวก! OST. [2006 Pan's Labyrinth] เต็ม ๆ ตู้ม ๆว้าว!

ขอบคุณครับ
  4. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    1
    18

ครบแล้วเป็น ZIP นะฮะ 21 แทร็ก + หน้าปก (มั้ง) // และตอนนี้กระทู้ใหม่ RED HOT มาแล้ว เชิญตามไปสูบได้ฮะ
  5. chia

chia New Member

EXP:
    11
    0
    0

ขอบคุณมากค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ดูเรื่องนี้เลย
  6. gloomy

gloomy New Member

EXP:
    10
    0
    0

เหะ เหะ มาสอยไปละฮะ*-*
    ขอบคุณสำหรับอัพโหลดนะฮ้าบ>_</// ว่าแต่ยังไม่ได้ดูเลยแฮะ
    รอๆ
  7. Gow27

Gow27 Board Protector

EXP:
    144
    0
    0
    อยากได้มานานแล้วครับ ขอบคุณหลายๆ
  8. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ขอบคุณมากครับได้ดูหนังแล้วชอบมาก
    โดยเฉพาะท่อนที่เป็นเพลงกล่อมเล่นเอาขนลุกเลย
  9. nazix

nazix New Member

EXP:
    3
    0
    0
    ขอบใจครับผม

Share This Page