CG หนู Kooh พร้อมไม้ใหม่(จริงเหรอเนี่ย!?)ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 24 มิถุนายน 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    อันนี้เป็นรูป Fanart ที่ผมส่งเข้าร่วมกิจกรรม Kooh Fanart Contest ของเว็บปังย่าไปแล้วครับ เชิญชม

Kooh ชุดเล่นโรลเลอร์เบลด(วาดไปๆมาๆโรลเลอร์เบลดเหมือนเหมือน AT มากกว่า) พร้อมไม้
    ใหม่สุดแสนทรมาณใจ "Matyr Caddie Club Set" ที่จะเอา Caddie มามัดติดกับไม้กอลฟ์ แล้วหวด!!

หวังว่าคงสะใจขา SM เอาไว้ลงโทษเวลา Caddie บอกอะไรเราผิดๆ (บอกให้พัตแรงๆแต่เอาเข้าจริงเลยหลุมอะไรเทือกนี้)

P.S.ชุดได้อิมเมจมาจาก Lilica ใน Arcana Heart ครับ เห็นว่าเหมาะกับหนู Kooh ดี
  2. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    สงสารไม้ครับ หัวปูดเลย
  3. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ลงสีตรงน้ำได้สวยดีครับ ส่วนหนูคู ผมก็ชอบนะ แต่ประทับใจน้ำมันอ่ะ
  4. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    รู้สึกคูลจะโตเร็วเป็นพิเศษ

แต่วาดออกมาได้น่ารัก แบบกวนๆดีจัง

ชอบไม้มากมาย
  5. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    หนูคู ดูแก่นๆเหมือนเดิม สงสารไม้หน่อยสิหนู...=[]=''
    ชอบพระจันทร์มากเลยค่า งาม
  6. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    น่ารักดีครับ แต่สงสารดอลฟินี่จัง นั่นหัวปูดหรือลูกกอล์ฟน่ะ :D

Share This Page