New Screenshot & Scan [PS3] Valkyrie of the Battlefield

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย nintendo, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

Name: Valkyrie of the Battlefield
    Version: PlayStation 3
    Editor: Sega
    Developer: Sega
    Kind: Action/RPG

เกม Action/RPG ลายเส้นการ์ตูน จาก Sega ซึ่งเปิดตัวเวอร์ชั่นทดลองเล่นในงาน Tokyo Game Show ที่ผ่านมา Exclusive เฉพาะ PS3 ครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Credit : jeux-france
  2. techmode69

techmode69 New Member

EXP:
    83
    0
    0
    น่าเล่นแฮะแต่คงต้องรอมีเพลย์3ก่อน เอิ๊ก
  3. zieghart

zieghart New Member

EXP:
    351
    0
    0
    จริงๆแนวเกมส์ดูแล้ว ผมไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่

จะติดใจ ก็ตรง Charactor design กับภาพแบบ Cell shade นี่ล่ะ !!

แต่ตอนนี้ ตั้งเป้าซื้อ Wii ก่อนครับ ^^" PS3 นี่ คงอีกนานนนนนนนนนทีเดียว
  4. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    PS3 ไม่ใช่ปัญหา ปัญหาอยู่ที่แผ่น...

แผนบูเลนี่ถูกเนอะ _ _"a
  5. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ปัญหาผมอยู่ที่ทั้ง PS3 และแผ่น TTwTT

เห็นแล้ว....ได้แต่เกิดกิเลส....น่าเล่นมาก

ตัวละครแสดงอารมณ์ได้อย่าง.....สุดจะบรรยาย
  6. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    เห็นชื่อวัลคีรี่รีบเข้ามาดูเลย นึกว่าวัลคีรี่โปรไฟล์ ><
  7. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    เหมือนกันเลย แถมส่งลิงค์ให้เพื่อนที่เป็นแฟน วาลคิรี่โปรไฟล์แล้วด้วยเหอๆๆ
  8. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    กราฟฟิคแปลกดีนิครับ
    ว่าแต่ว่าค่าย sega นี่ยังผลิตเกมป้อนตลาดอยู่อีกเหรอ หลังๆ นี้ผมไม่เห็นเลยนะ คิดว่าปิดตัวไปแล้ว (หรือว่าตูตกข่าวหว่า)

Share This Page