CG จ้า เรทเน้อ(เรทก็จริง แต่คิดว่าคงไม่ถึงกับเรทมากมายหรอก

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 1 กรกฎาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    หลังจากวาดภาพธรรมด๊าๆมานาน ในที่สุดก็พ่ายแพ้อำนาจมืดในตัวอีกครั้งและหันหลังให้กับวิถีแห่งพลัง
    (ช่วยไม่ได้ ก็ด้านมืดมันเป็นวิถีทางแห่งซิธอย่างผมมาแต่ไหนแต่ไรแล้วอ่ะครับ - -") เรท เน้อ ขอย้ำ!!

นานๆวาดมืดออกมาลงทีนึง เหอๆ...ขอพลังด้านมืดจงอยู่คู่กับท่าน....
    /me กลายเป็นลูกศิษย์ Dart Vader อีกครั้ง
  2. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    สวยดีครับ แต่ผมดูแล้วไม่เรทแฮะ เพราะท่ามันไม่ได้ติดเรทน่ะ เหอๆ
  3. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    ไม่ใส่อะไรก็จริงแต่ไม่ส่อว่าเอชครับ เน้นเส้นเกินไปก็ไม่ดีนะครับ
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    โดยรวมดูดีครับ แต่ผมรู้สึกว่าอกมันห่างไปหน่อย (ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่า) ^^;
  5. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ผู้หญิงสะโพกต้องผายนะครับ และหน้าอกห่างกันจริงๆด้วย ส่วนเป้าเหมือนสวมบอดี้สูทมากกว่าจะเป็นเนื้อกาย จะว่าเรตไหม บางท่านอาจจะคิดว่าเรต แต่ผมมองว่าการวาดแนวนี้มันก็เป็นเซอร์วิซศิลป์ๆเหมือนกัน ถ้าไม่ได้ทำท่ายั่วยวนล่ะก็นะ...

สาวคนนี้สวยจังเลย ชอบสาวดุๆ อ๊าง
  6. violetblood

violetblood New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ไม่.....ค่อย....เรท...เลย....( แบบว่าอึ้ง )

เห็นหัวข้อว่าเรท เลยเข้ามาทันที ( ไม่เค่อยเลยนะแก -*- )

สวยจังเลยค่ะ ทั้งการลงสี แล้วก็สาวในรูป หน้าดุจริงๆ เลยเชียว
  7. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    จะบอกว่า...

ตนแรกเข้าใจผิดมากมาย

อ่านคำว่า "เรท" แล้วเข้าใจว่าเป็นเลสเปียน (คิดได้...-*- )

เข้ามาดูก็งงๆ...มันเลสตรงไหน - -"

แล้วในที่สุดก็เข้าใจว่า "เรท" ที่ว่า คือมันติดเรตนี่เอง T^T

แต่ผมว่ามันก็ไม่ค่อยเรตนะ (เรตกว่ายังมี...เอิ้กๆ)

แต่ชอบดาบอ่ะพี่น้อง วิ๊งๆ 55+

ชอบๆ
  8. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    ยูว่าเส้นที่ใช้วาดรอยต่างๆบนลำตัวนี่น่าจะเป็นเส้นบางๆกว่านี้นิดนึงนะคะ
    เพราะในรูปนี้ยูว่า เอ่อ เขาเรียกไงนะ บึกบึน(?)ไปหน่อยอ่ะค่ะ
  9. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    เงาสวย บีจีสวย ดาบวิ้งง =[]=~! งามค่ะ หน้าดุดีแท้
    (ก็ไม่ได้เรทมากมายเนอะ อิอิ)
    ผู้หญิงน่าจะสะโพกผายกว่านี้อีกนิดนึงนะคะ ตามปกติแล้ว แต่แค่นี้ก็งามแล้วว ><''

Share This Page