contra4(nds) มาแล้วที่ soi13

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย obtheair, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    ถูกใจที่ได้รับ:
    22
    คะแนน Trophy:
    98
    ไม่ hotlink ฉนั้นเอา url เว็บไป แล้วโหลดกันเอง หมายเลขรอม 1662 อยู่ขวาล่างเลย

http://www.soi13.com/

ไว้คืนนี้ค่อยโหลด(แต่เมื่อไหร่เล่นไม่รู้)

รู้สึกว่าเว็บเขาพังน่ะครับ ก็เลยใช้วิธีนี้แก้ขัดไปก่อน
    v
    v
    v
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เดี๋ยวนี้เขาแปะเป็น ลิสต์ ในหน้าแรกเลยเหรอครับ อืมมมม ก็ดีนะหาง่ายกว่าไปฝังๆ อยู่ในบอร์ดเยอะเลย
  3. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    0
    36
    ผมก็เป็นสมาชิกของsoi 13ด้วยเหมือนกันเขาพังมาเดือนกว่าแล้วมั้งสงสัยว่าอาจจะเป็นเหมือนAFที่ต้องทำการย้ายบ้านแต่ยังหาSeverไม่ได้อะครับคิดว่าอย่างนั้นนะ เพราะว่ามันพังมาแล้วตั้งแต่ช่วงสอบจนนี่ เปิดมาได้สามอาทิตย์แล้ว
  4. Seirayz

Seirayz New Member

EXP:
    30
    0
    0
    อยากให้ SOI13 เขาทำหน้าเว็ปเหมือนเดิม ง่ะเหงปรับปรุงนานละหน้าเว็ปเหมือนมะก่อนโคตรจาดีเลย งิ=w=

เกมส์ให้โหลดเพียบเยย

ป้ายขาวโดยอ๊อบบลัสเตอร์

Share This Page