[ขออภัยหากไ่ม่สมควร] รบกวนขอ link/รูปตัวละครสามก๊ก (การ์ตูน) ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Angelnoballad, 12 กรกฎาคม 2008.

1. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    0
    สวัสดีครับ

ผมไม่ทราบว่าจะอธิบายอย่างไรดี เพราะจำเนื้อความได้ไม่ชัดเจนนัก = =''

เคยมีคนนำมาตั้งกระทู้แล้วน่ะครับ แต่ก็ดันจำไม่ได้อีกว่าหมวดไหน

เป็นภาพตัวละครจากสามก๊ก ที่นำมาวาดเป็นการ์ตูนน่ะครับ

ผม search หาก็แล้ว. . .นั่งไล่กระทู้ดูก็แล้ว
    ยังหาไม่เจอเลย TwT

หรือไม่ก็ผมหาผิดวิธีรึเปล่านะ =w=

สุดท้ายต้องขออภัยถ้าหากเป็นการตั้งกระทู้ไร้สาระ / ไม่สมควร นะครับ พอดีว่าอยากได้จริงๆ =_="

ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าครับ
  2. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ผมไม่มั่นใจว่าหมายถึงที่เอาตัวละครสามก๊กมาวาดเป็นสาวงามหรือเปล่านะ

<!-- l --><a class="postlink-local" href="http://www.all-final.com/forum/viewtopic.php?f=11&t=2299">viewtopic.php?f=11&t=2299</a><!-- l -->

ผิดพลาดก็ขออภัย จำได้เท่านี้จริงๆ = =
  3. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    อันนี้แหละครับ โป๊ะเชะ !!!

ขอบคุณมากๆ นะครับ

ปล. คาดไม่ถึงว่าจะอยู่ใน ETC -_-" ไปนั่งหาใน Gallery / News / Games ซะตั้งนาน -*-

Share This Page