อ่ะ . . .จริงรึเกี่ยวกับเกมส์ Fatal Frame IV !!!

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย FFglarian, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. princess

princess New Member

EXP:
    322
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อ่ะ สงสัยต้องไปเรียนภาษาอังกฤษให้ซะเเล้วสิเรา อ่านผ่านๆเป็น final fatasy (เรียกว่าตาถั่ว)เกมส์นี้เคยมีรุ่นพี่เล่นให้ดูเฉยๆแต่พอเล่นเอง สยอง~~~ค่ะ
  2. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    คนละเกมละนิเคะ.....
  3. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    ถ้ามีจอย กล้องคงจะดี

แต่ผมว่า เค้าคงไม่ใจร้าย+หัวหมอ ที่จะทำจอยเฉพาะทางออกมาขายอีกหรอก(มั๊ง)ครับ = =
  4. pratya

pratya Board Protector

EXP:
    71
    0
    0
    เกมนี้ หลอน จริงๆ ครับ

เมื่อก่อนยืมเครื่อง PS2 น้องมาเล่นหลังปิดร้าน (ราวตี 2)

เล่นไปงี้ ไม่กล้านอนเลย T T

แถมไม่กล้าเล่นต่ออีกต่างหาก

แต่ก็อยากรู้ว่าอะไรมันจะเกิดขึ้นอีก (เล่นแบบมั่วเอาครับ ไม่ได้อ่านบทสรุป ตื่นเต้นมากๆ)

ว่าแต่ ถึงลงเครื่องไหนก็ไม่ได้เล่นอยู่ดี หรือว่าจะซื้อ PS2 มาเล่นเกมนี้ดี
    ราคาเครื่องตกลงมากน่าดูแล้ว หุหุ

Share This Page