โหวต - หมวดการ์ตูน รวมหรือแยกกับหมวดภาพยนตร์

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย lovetoto, 15 พฤศจิกายน 2007.

?

หมวดการ์ตูน รวมหรือแยกกับหมวดภาพยนตร์

1. รวมกัน

29 vote(s)
    41.4%
  2. แยกกัน

41 vote(s)
    58.6%
Thread Status:
Not open for further replies.
  1. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    อยากให้แยกกันครับ เพราะส่วนตัวชอบดูการ์ตูน ไม่ค่อยสนใจภาพยนตร์เลย :)
  2. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    ส่วนตัวแล้วคิดว่ารวมกันดีกว่าแฮะ ปกติแล้วกระทู้หนังถ้าเมื่อก่อนก็จะอยู่ ETC แต่ถ้าต้องมาแยกหมวดเพิ่มอีกหมวดนั้นก็คงร้างพอดู เพราะกระทู้ที่คุยเรื่องภาพยนต์หรือละคร ก็มีไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ล่ะนะฮะ

สรุปแล้ว อยากให้รวมกับหมวดการ์ตูนไม่ก็ ETC มากกว่า
  3. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    ู^
    ^
    ถ้าอย่างที่เซลคุงว่า ผมว่าไปอยู่ETCดีกว่านะ
  4. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    ^
    ^
    ^

ไล่กลับไปอยู่หมวด ETCเหมือนบอร์ดเก่าก็ดีครับ
  5. 120z

120z New Member

EXP:
    295
    0
    0
    โหวตข้อ 2 เเยกครับ

ไม่ชอบที่จะให้เอามารวมกันเท่าไหร่ -*-
  6. Madoukid

Madoukid New Member

EXP:
    56
    0
    0
    จริงๆผมอยากให้แยกนะครับ... แต่ถ้าจำนวนกระทู้หมวดภาพยนตร์ มีไม่มากจริงๆ ก็รวมกันก็ได้ครับ

ผมโหวตแยกนะ
  7. sichon

sichon Board Protector

EXP:
    255
    0
    16
    ู^
    เรื่องจำนวนไม่มีปัญหาครับ เพราะผมสามารถโยกเอารีวิวภาพยนตร์จากบล็อกมาลงที่นี่ได้เลย รับประกันขั้นต่ำอย่างน้อย 36 กระทู้ต่อปีครับ :D
  8. MeaREenA

MeaREenA New Member

EXP:
    5
    0
    0
    แยกดีกว่าค่ะ จะได้หาง่าย หาไว อิอิ คือไม่ค่อยได้ดูหนังเท่าไหร่ หนักไปทางอนิเมะมากกว่าค่ะ โหวตแยกค่า
  9. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    โหวตแยกคับ

เพราะมันมึนๆ

ไม่ค่อยได้ดูทั้งหนังและอนิเม = =

เลยไม่ค่อยรู้เรื่องครับ

หรือจะย้ายกับไป ETC ก็ได้นะ
  10. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    อยากให้แยกครับ แต่ถ้าบอร์ดมันเงียบเหงา รวมก็ได้ครับ
  11. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ส่วนตัวผมคิดว่า แยกกันก็ดีนะครับ
    เพราะปัจจุบันนี้ทั้งการ์ตูนและภาพยนตร์ต่างๆ ได้รับความนิยมขึ้นมาก
    หากรวมไว้ในหมวดเดียวกัน จะทำให้มีกระทู้เยอะมาก + วุ่นวาย ก็ได้มั้งครับ
    .............
    โหวต !! แยกครับ
  12. spiral

spiral กรรมกรกระทู้ขาจรผู้นานๆจะมาเยี่ยมสักทีหนึ่ง

EXP:
    84
    0
    6
    รวมๆไปเหอะ ผมว่ากระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้มันก็หาไม่ค่อยได้แล้วนะ เพราะไม่งั้นไปเฉลิมไทยยังคึกคักกว่าเยอะ....
  13. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ถ้าแยกกันก็รออ่านรีวิวหนังของพี่แหละค่ะ อิ อิ
  14. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    สงสัยจะได้แยกแฮะ แต่เราก็กลัวบอร์ดมันเหงาอ่ะนะถ้าแยก ที่สำคัญคือขี้เกียจเปิดหลายที...
  15. sumiyo

sumiyo Vincent4ever!!!

EXP:
    267
    4
    18
    โดยส่วนตัวแล้วอยากให้แยกกันมากกว่าค่ะ

เพราะการ์ตูนกับภาพยนตร์นี่มันคนละอารมณ์กันเลยง่ะ...

แต่ถ้าเป็น Doraemon The Movie จะให้ไปลงหมวดไหนดีล่ะ???
  16. Jinx

Jinx New Member

EXP:
    58
    0
    0
    ส่วนใหญ่บอร์ดนี้ก็ไม่ค่อยมีกระทู้ใหม่ๆกันอยู่แล้วนี่ครับ..รวมไปก่อน แล้วพอเยอะๆแล้วค่อยว่ากันอีกทีก็ได้นะ
  17. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    ก่อนโน้นตอนที่ทำสำรวจแบบนี้เกี่ยวกับ คิงดอมฮาร์ท และไฟนอลฯ ผมก็ตอบแยกไปล่ะ
    แต่จนแล้วจนรอดมันก็ยังคงปนๆ กันอยู่เหมือนเดิม (ฮา)

เป็นผู้ใหญ่แล้วทำอะไรต้องให้ "ชัดเจน" ครับ
  18. dorot

dorot Member

EXP:
    42
    0
    6
    รวมกันก็ดีนะครับ แบบพันทิพไง ตัวร้ายนางเอกตบตีแย่งสามีกันสักพัก ไล่อ่านไปก็เจอ เหล่าสาวๆเคลย์มอร์วิ่งไล่ฟันกันแทน^ ^!

ก็ไม่ซีเรียสเรื่องนี้ครับ แต่ถ้าถามเอาส่วนตัว หนัง ละคร การ์ตูน อนิเมะ ผมก็ดูมันหมดนั่นแหละ อยู่ห้องเดียวก็ดี ไม่ลำบากเปิดครับ^ ^!
  19. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    แยกกันก็ดีนะคะเหมือนกับว่าจะได้ดูง่ายขึ้นหน่อย คนแสดง กับตัวการ์ตูน เอ๊ะ พูดเอง งงๆเอง หะๆๆ
  20. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    อ๊ะ...แยกแล้ว

สลายม๊อบ!!!!!!!!!!!!!!
  21. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    บอร์ดเก่า ตั้งหมวดใหม่ยากครับ
    บอร์ดนี้ คลิ๊กๆ สองสามทีก็ตั้งหมวดใหม่ได้แล้ว

ปิกระทู้นะครับ ตกลงว่าแยกละ ตามคะแนนโหวตครับ
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page