ว่าด้วย Trailer ของ Final Fantasy XIII

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย FFglarian, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    คิดเหมือนกันเลย

สิ่งที่ผมให้ความสนใจที่สุดเห็นจะเป็นระบบของภาคใหม่นี้มากกว่าคาดหวังเอาไว้เยอะเลยละครับ (ฮา)
  2. joeoverb

joeoverb New Member

EXP:
    121
    0
    0
    <!-- m -->http://www.youtube.com/watch?v=PqJumkRK0mo<!-- m -->

ขอตั้งชื่อว่า คลิป 16วิครับ - -" สั้นจริงๆ แต่ไม่ใช่ คลิปเดียวกับ ตัวแรกแน่นอนครับ

- -" อยากเห็นเหมือนกันคลิปที่แสดงใน TGS07
    ข้อมูลตัวละครใหม่ แล้วก็ คนที่มาช่วย พระเอกภาคVesus มีข่าวว่าคลิปนั้นมีฉากที่นั่งรถด้วย
  3. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    ถูก!! มีฉากนั่งรถด้วยค่ะ (แอคได้สลายใจเจ๊มากมาย > <) ภาพยังกะเช้าโรงถ่ายฮอลลิวู้ดเลยให้ตายสิ ถ้าออกมาเป็นตัวเต็มๆจะดีก่านี้มากเลย
  4. exorteric

exorteric New Member

EXP:
    50
    0
    0
    มันจะดูหล่อไปไหนก็ไม่รู้เนาะ
  5. kohza5777

kohza5777 New Member

EXP:
    3
    0
    0
    เกมจะออกตอนไหนไม่ค่อยห่วงซักเท่าไหร่แต่เครื่องนี่สิครับลำบากใจจริงๆ จะได้เลยมั้ยเนี่ยๆๆT-T

Share This Page