ช่วงนี้เข้าหน้าฝนแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Codidcy, 2 สิงหาคม 2008.

1. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ช่วงนี้ก็เข้าหน้าฝนแล้ว ฝนตกบ่อยๆ ระวังเป็นหวัดกันนะครับ ทางที่ดีระวังอย่าไปตากฝนเข้าล่ะ ไม่สบายไปจะเสียงาน

ผมเองฝนตกก็ได้แต่อยู่แต่ในบ้าน ไม่ได้ออกกำลังเลยครับ

ตอนที่วาดกับโพสนี่ก็ฝนตกอยู่ เหอๆๆ สอบเสร็จแล้ว เอาสักแก๊ก

กระบี่โลหะเป็นสื่อนำไฟฟ้า ไม่ควรนำไปกวัดแว่งในที่แจ้ง ขณะมีฝนฟ้าคะนอง ทุกคนอย่าทำตามนะครับ (มีแกบ้าทำคนเดียวแหละ)
  2. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    กล้าเล่นนะครับพี่น้อง

แต่ก็ฮาดีครับ...ขำๆ

แต่ชื่อกระทู้นี่มันยังไง ??
  3. Madoukid

Madoukid New Member

EXP:
    56
    0
    0
    กระทู้นี้สอนให้รู้ว่า อย่าเดินในที่โล่งกลางฝน โดยเฉพาะอย่างยิ่งเมื่อมีโลหะอยู่กับตัว...

เอิ้กๆๆๆ การ์ตูนน่ารักดีครับ
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ถึงขนาดเรียกสายฟ้าได้เลย สุดยอดครับ ฮ่าๆๆ
    ตลกดีจัง :555:
  5. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    ไม่ว่าลมจะแรง...อะจึ๋ยย ชอบๆ

Share This Page