คลิปบรรยากาศงาน DKΣ3713

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 6 สิงหาคม 2008.

1. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    ถูกใจที่ได้รับ:
    66
    คะแนน Trophy:
    113
    เว็บไซท์ IGN ได้จัดทำวีดีโอสกู๊ปข่าวจากงาน DKΣ3713 ซึ่งภายในวีดีโอนั้นคุณ Jeff Haynes หนึ่งในทีมงาน IGN ที่ได้เข้าไปสัมผัสบรรยากาศภายในงานก็จะอธิบายถึงความคืบหน้าของเกมต่างๆ ที่ Square Enix ได้นำไปอัพเดทให้เหล่าเกมเมอร์รู้กัน ภายในคลิปนั้นจะมีตัวอย่างเกมเพลย์ของเกม Kingdom Hearts -358/2 Days-, Kingdom Hearts -Birth by Sleep- และ Dissidia -Final Fantasy- มาให้ชมกัน ตัวผมเองดูแล้วก็รู้สึกตื่นเต้นและอยากสัมผัสตัวเกมของจริงเร็วๆ บอกได้คำเดียวว่าแฟนๆ FF และ KH ห้ามพลาดครับ

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=

คลิ๊กเพื่อดาวน์โหลดคลิปบรรยากาศงาน DKΣ3713

=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=-=​

ที่มา : IGN
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เน๊ตเราบัดดี้เหมือนกันใช่มั้ย

แต่ทำไมพี่เปิดไม่ขึ้นหวา = =
  3. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ตอนนี้ผมก็เข้าไปดูไฟล์นี้ใน ign ไม่ได้เหมือนกันครับพี ไม่รู้มันเกิดอะไรขึ้น เฉพาะอันนี้ด้วยนะ

Share This Page