CG สาวมอเตอร์ไซค(อีกรอบ)ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 9 สิงหาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    CG สาวมอเตอร์ไซค(อีกรอบ)ครับ

พอดีเกิดคึกขึ้นมา (ไม่รู้อะไรดลใจแฮะ) ก็เลยวาดสาวมอเตอร์ไซค์ภาคต่อ คราวนี้วาดแบบเน้นน่ารักๆ (เฉพาะหน้าตานะ...หุ่นกับชุดน่ะแบบ H)

ยังคงเน้นรูปแบบชุดนักบิดแนบเนื้อกับมอเตอร์ไซค์คันใหญ่ๆเหมือนเดิม (วาดเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาแค่ตัวละครกับรูปแบบมอเตอร์ไซค์ หึๆๆ...)

กะว่าคราวหน้าจะลองวาดแบบขี่สกู๊ตเตอร์คันเล็กๆอารมณ์ประมาณขี่ไปจ่ายตลาดดูบ้าง (วาดไปวาดมาสกู๊ตเตอร์คงจะกลายเป็นแบบดัดแปลง 1000แรงม้าแหงๆ)

/me หมู่นี้ไม่ค่อยมีมุขเลยวุ้ย วาดซ้ำๆซากๆ แง่มๆ
  2. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    แบคกราวนด์สวย แสงเงาสวย รถมอเตอร์ไซค์เท่ห์มากๆ
    พยายามต่อไปนะครับ :D
  3. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    ชอบ BG ท้องฟ้าจังเลยค่า งามมาก
    ว่าแต่...
    เจ๊เค้าบึ้มจริงๆเลยน๊า เอิ๊กๆ
  4. poypk

poypk New Member

EXP:
    43
    0
    0
    พรืด..............เสียงเลือดกระชูด
    ชอบบรรยากาศจังค่ะ
  5. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    คนนี้มาแปลกหน่อย หน้าตาน่ารักดี แอบอาโนเนะ แต่ก็ยังหุ่นดีเหมือนเดิม :E

ชอบท้องฟ้าครับ สวยดี มอเตอร์ไซค์ก็วาดสวย มีความรู้สึกว่าหน้าอกสองข้างไม่ค่อยเท่ากันยังไงนะครับ
    ปล. นี่ดูอะไรของเราเนี่ย - -"
  6. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    ^
    ^

แอบเห็นด้วยกับพี่อีวานว่าหน้าอกไม่เท่ากันจริงๆด้วยค่ะ

ป.ล. อย่าลืมลงเงารถบนพื้นเน้อ><
  7. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    ชุดแนบเนื้อดีจริงๆ รัดตึงเปรี๊ยะแทบปริ แต่ทำไมต้องยกขาขึ้นข้างนึงด้วยครับ เลยดูไม่เป็นธรรมชาติเท่าไร
  8. Madoukid

Madoukid New Member

EXP:
    56
    0
    0
    หุหุ ชุดเธอช่างดูเซ็กซี่เหลือเกิน ขัดกะหน้าตาที่ดูน่ารักมั้ยครับ...

ลองหาภาพคนขี่มอเตอร์ไซค์จริงๆ มาเทียบตอนวาดด้วยสิครับ จะช่วยให้วาดท่านั่งได้ง่ายและสวยขึ้นครับ
  9. violetblood

violetblood New Member

EXP:
    130
    0
    0
    โอ้ววววววววววววววววววววว ลงสีสวยจัเงลยค่ะ

สาวเซ็กซี่ในชุดหนัง กรี๊ดดดด สวยมากค่ะ หน้าแบ๊วซะ อิอิ

Share This Page