Private Movie Evangelion ดูกันจบแล้วก็มาลง report เร็ว

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย obtheair, 13 สิงหาคม 2008.

1. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    ถูกใจที่ได้รับ:
    22
    คะแนน Trophy:
    98
    <!-- m -->http://www.pocketonline.net/board/view.php?id=24401<!-- m -->
    สรุป ที่ลิโด วันอาทิตย์ที่ 24 สิงหาคม เวลา 14:15 ลงชื่อสั่งจองได้ที่นี่ 1คน1ที่นั่งเท่านั้น(จะลากแฟนหรือคนอื่นไปด้วยก็ได้นะ แต่เข้าโรงได้คนเดียว บอกแล้วไงว่า 1 ที่นั่ง ที่เหลือยืนรอข้างนอก)

จำกัด 40 ที่นั่ง จองก่อนได้ก่อน
    กติกาเสริมสำหรับ af ต้องเป็น full member หรือทำข้อสอบผ่านแล้วเท่านั้น ไม่ต้องรีบทำข้อสอบเพื่อเอา full member ตอนนี้ด้วยนะ เพราะผมไม่รู้ว่าจะตรวจหรือเปล่า

หมายเหตุ ผู้ใดกะจองเล่นๆ ไปดูหรือเปล่าอีกเรื่องนึง หรือไม่แน่ใจว่าวันนั้นจะว่างหรือไม่ ขอความกรุณาอย่าจอง เพื่อมอบสิทธิ์ในการดูให้กับคนที่อยากดูจริงๆ โปรดซื้อตั๋วไปดูรอบอื่นที่ท่านว่างเอาเอง มิเช่นนั้นผมอาจสงวนสิทธิ์ปลด full member ของท่านก็เป็นได้
    หมายเหตุ2 ข้อมูลในกระทู้นี้สามารถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา ขึ้นอยู่กับว่ากระทู้ต้นทางมีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลหรือไม่

ฟรี

ประกาศ : ปิดรับสมัคร วันศุกร์ที่ 22 สิงหาคม ตอน 6 โมงเย็นตามเวลาโพสท์ในบอร์ด ใครลงชื่อหลังจากนั้นแม้แต่นาทีเดียวถือว่าอด เพราะผมต้องส่งรายชื่อให้ทาง pocket ครับ
  2. BlueHound

BlueHound New Member

EXP:
    12
    0
    1
    Re: Private Movie Evagelion ลงชื่อที่นี่

มาเป็นแนวหน้าเลยแหะ ขอจองที่นั่งครับ รบกวนด้วยนะครับขอบคุณครับ
  3. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    Re: Private Movie Evagelion ลงชื่อที่นี่

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!

ขออนุญาติลงชื่อ ผมมั่นใจว่าว่างแน่ๆ

อาจจะมีการชวนเพื่อนไปซักคน แต่ขอดูก่อนนะครับ

v
    v
    v
    ตอบข้างล่าง

ก็ให้มันมาลงชื่อไงครับ

ค่อนข้างจะมั่นใจว่ามันเป็น Full Member แล้วนะ

แต่ถ้าไม่ มันก็อดไป
  4. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0

ู^
    ^
    ^

เค้าให้ 1 คน 1 ที่นั่งนี่ครับ ชวนเพื่อนมาเดี๋ยวเพื่อนก็ต้องยืนรอข้างนอกหรอก =_="

ยังไม่ confirm นะครับ =_="
    ขออภัยถ้าหากนับโพสต์นี้เป็นโพสต์ไร้สาระ - -
  5. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86

=[]=llllllllll สะ....เสียดายชะมัด!!!!!!!!! ติดเรียน ว้ากกก T[]T

มีตติ้งทีไรผมติดนู่นติดนี้ตลอดเลย เสียดายเป็นบ้า อะไรก๊าน!!!!!!!!!!!!!!

ปล......T T เศร้า....ไปดูรอบอื่นก็ได้ ฮึ! T[]T!
  6. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88

ลงชื่อจองครับ
  7. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    Re: Private Movie Evangelion ลงชื่อที่นี่

วิ่งตามมาลงชื่อจองไปอีกคน ตรงวันหยุดงานพอดี ยะฮิ้วTTwTTb
  8. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    Re: Private Movie Evangelion ลงชื่อที่นี่

ลงชื่อครับ ได้เจอหลายๆท่านไปในตัว หลังจากเบี้ยวมีทมาอย่างต่ำๆ2รอบ - -'' คราวนี้100%

มีงานทิ้งงานครับรอบนี้ :D
  9. Linevia

Linevia Member

EXP:
    128
    0
    16

Eva ... !

อยากไปดูด้วยจังเลยค่ะ! :D

แต่ไม่เคยไปดูที่โรงลิโด้เลย ... แล้วก็ไม่เคยไปมิตติ้งเจอใครด้วยล่ะ แหะๆ

/me แอบกลัว

ยังไม่จอง แต่ขอรายละเอียดเกี่ยวกับลิโด้เพิ่มได้รึเปล่าคะ?
  10. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16

อยากไปมากๆครับ ไม่ได้ดูหนังกับสมาชิกชาว AF มานานแสนนานมาก

เสียดายที่เสาร์ อาทิตย์ติดเรียน โดดไม่ได้อีก (แอบโดดไป รอบ 1 แล้ว = = )

ได้ยินว่า วันที่ 16 สิงหา มีอีกกลุ่มหนึ่ง ที่รวมตัวไปดู แต่ผมไม่รู้จัก >_<
  11. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86

ลิโด้อยู่ที่สยามครับ นั่งBTSไปสถานีสยาม ลงทางฝั่งสยามสแควร์ เดินมุ่งหน้าไปทางแยกปทุมวันเรื่อยๆครับ (ทางเดียวกับสยามDiscovery) จะเจอ Lido Multiplexเองครับ

อยู่ติดถนนใหญ่เลยหาไม่ยากครับ

PS. ผมก็ไม่เคยไปมีทเลยเหมือนกัน เบี้ยวไปสองรอบตอน VBK กับอะไรอีกซักที - -''
  12. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88

จิ้งจอกจอง 1 ที่ครับ
  13. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36

จอง 1 ที่ค่ะ : )
  14. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88

เข้ามาจองครับ จะได้เจอเหล่าสมาชิกเสียที หลังจาก เคยมิตติ้งไปเมื่อ เอ่อ.......เมื่อไหร่หว่า
  15. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113

เป็น Staff แต่ไปไม่ได้นี่ทำยังไงดีครับ TTwTT
    (ถ้าเป็นวันเสาร์นะ ไปได้แน่นอนโลดทุกเสาร์เลย แต่วันอาทิตย์นี่คนอื่นว่างเยอะสุดแล้วสินะ)
  16. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36

อ... ออกต่างจังหวัดพอดี TTwTT~

ม่ายยยยยยยยยยยยย~ :waaa:
  17. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88

คอนเฟิร์มกับท่านแม่เมื่อกี้ว่าวันที่ 23 ไม่ค้าง ตจว. ดังนั้น ไปด้วยคนครับ :D

สงสัยเดี๋ยวต้องมีนัดกินแน่ ๆ ...
  18. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98

^
    ^
    คงมีนอกรอบแน่ แต่คงต้องไปคุยกันเองตรงนั้นอีกทีนึงล่ะ

เคยดูแผนที่รถไฟฟ้ากับโรงพยาบาลเซ็นหลุยส์ จำได้ว่าไม่ไกลมาก
    http://www.thaibg.com/board/view.php?topic=19453
    v
    v
    v
  19. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86

......T[]T......ติดพันงานแคปซูล.....

ถ้านั่งรถมาจากเซนหลุยซ์(โรงพยาบาล) พอจะรู้ทางไหมครับ(พอดีไปที่นั้นครั้งแรกเลยกลับไม่เป็น[ไปเป็นแต่ลิโด])

เพื่อจะไป > <!~ ถ้าไม่ไกลมาก TwT (เพราะวันนั้นโดดเรียนไปแคปซูลอยู่แล้ว *0*)
  20. CaLadl3olG

CaLadl3olG Member

EXP:
    330
    0
    16

^
    ^
    เลี้ยวซ้าย เดินไปซัก 2ป้ายรถเมล์ก็ถึงแล้วครับ สถานีสุรศักดิ์อ่ะ
  21. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38

ลิโด้ ที่สยามรึครับ มีที่ให้สำหรับผมสักที่ไหมนี่ >.<

ถ้ามี จอง 1 ที่ครับ

~เฮๆ
  22. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36

ถ้าหาตัวกันเจอ
    รวมๆ กันนั่งแทกซี่ไปสยามด้วยกันมั้ยล่ะงิ~ '_'
    เพราะเพื่อนๆ ไปเปิดบูธ ที่ capsule พอดี ...เลยน่าจะโดนลากไปตอนเช้า
  23. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16

ขออนุญาติจอง 1ที่นะครับ * */ วันอาทิตย์เป็นวันที่ว่างพอดี
    เรียนที่สยามเสร็จบ่ายพอดี (เรียนเสร็จแล้วก็ต่อดูหนังเลย)
  24. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16

ขอจองไว้ 1 ที่ เช่นกันครับ ^^ ว่างแน่นอน ไม่สิ "ต้องว่างให้ได้ ><
    เรียนที่สยามรอบเช้าแล้วจะรีบไปก่อน 14.15 แน่นอนครับ(ความจริงมันเสร็จตั้งแต่ 12.00 ครับ(ฮา)
  25. nitroj

nitroj Member

EXP:
    46
    0
    6

จอง 1 ที่ครัมผม :)~ อิอิ

ฟรี~~~~!!
    -/\- ช่วงนี้แกรบ

v
    v
    v
    ข้างล่าง mk มั้ย :d

เอ้ะ.. เอ่อ เป็นคนพูดที่ดูขัดกันจังเลย :spin:

Share This Page