Private Movie Evangelion ดูกันจบแล้วก็มาลง report เร็ว

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย obtheair, 13 สิงหาคม 2008.

1. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    88
    Sukiyaki Western Django !!!!!
  2. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ประกาศ
    ศุกร์นี้ผมจะปลดจาก stick นะ แต่จะทิ้งกระทู้ไว้ในห้องนี้แหละ ไม่ย้ายไปไหน
  3. BlueHound

BlueHound New Member

EXP:
    12
    0
    1
    ก็สงสัยอยู่ ตอนแรกก็คิดว่าคนมาเปิดประตูทางออก ^^;
  4. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    ไอ้หนังนั่น ชื่อไทยมันได้ใจจริงๆครับ - -''

ศึกหม้อไฟ ซามุไรจิ้มจุ่ม =[]=''

ต้องหม้อไฟด้วยนะ

สู้เขาต่อไป คาวบอยญี่ปุ่น - -''
  5. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    รู้สึกผิด

ได้แย่งสเต็กเนื้อใครบางคนไป . . .
  6. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    ว่าแต่
    อยากเห็นรูป ที่กีจัง เปิดๆ ให้ดูอ่าา
    ตอนนั้นมันไกล มองไม่ออกเลย เห็นแค่เป็นผู้หญิง เกล้าผม
  7. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    0
    0
    ^
    หมายถึงรูปคอสหรอคะ

รูปนั้นคือคนคอสเอริสในงานแคปซูล 4 น่ค่ะ

ลงให้ส่วนหนึ่งในบลอคอ่ะค่ะ ตามไปดูได้เลย (โฆษณาบลอคแอบแฝง ฮ่าๆๆๆ)

http://keechan.exteen.com/20080825/capsule-event-4

จริงๆ เค้าหน้าไม่เหมือนโซย่าเลยนะ ^^! (อยู่ AF ด้วยป่าวหว่า เจอกันแต่ตัวตัวไม่ค่อยรู้ว่าอยู่บอร์ดนี้มั้ย ฮ่าๆๆ เค้าชื่อ mercutery อ่ะค่ะ)
  8. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ดันรอบสุดท้ายก่อนปลด stick
  9. Gow27

Gow27 Board Protector

EXP:
    144
    0
    0
    แวะเข้ามาดูรูป... จำหลายคนได้ แต่ก็มีคนที่ไม่คุ้นเมหือนกัน ^^'
  10. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    รูปทั้งหมดจาก กล้องมือถือผมครับ
    http://www.chakri.org/web/

จบการรายงาน

มีโอกาสหน้าไว้พบกันใหม่
  11. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    น่ามีเขียนไว้ด้วย ว่าใครไปดูแล้วไม่กลับมา ment = ban !!! ข้อหา มาดูอย่างเดียว!!! ไม่เข้ามาแสดงความคิดเห็น :bad:

ปล. อยากจัดมีทบาส ...... แต่ยังไม่ได้งานสงสัยจะจัดยาก 555+ (เพราะตอนนี้ยังนอนตีพุงอยู่สุพรรณ)

Share This Page