[Youtube] รายการญี่ปุ่นขำๆครับ ทดสอบความอดทน

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย jimkung, 17 สิงหาคม 2008.

1. jimkung

jimkung Member

EXP:
    261
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    [youtube]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/jZUFndhmJQk&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/jZUFndhmJQk&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/youtube]

ไม่ทราบว่าเคยดูกันหรือยัง คือ..ผมอยากรู้ชื่อรายการมาก มันเป็นรายการปัจจุบันที่ฉายอยู่หรือเปล่าครับ
    อยากเผยแพร่ สำหรับท่านที่ยังไม่ได้ดู ถือว่าดูคลายเครียด :D
    รายการนี้ใครหัวเราะ จะโดนฟาดอย่างรุนแรง
  2. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    อืม... ดูเหมือนว่าสงสัยผมจะเส้นลึกไปหน่อย หรือก็ไม่ค่อยเข้าใจมุขมัน เลยไม่ขำสักนิดเลย

ที่พอจะขำก็มีแต่ไอ้มุขนับ เลข100 เท่านั้นแหละ เท็น เท็น เท็น เท็น...
  3. Jeffreyboyz

Jeffreyboyz New Member

EXP:
    165
    0
    0
    รายการชื่อ โกโกริโกะ ครับจำไม่ได้แล้วว่าเขายังฉานในช่อง TRUE X-zyte อยู่รึเปล่า เมืองไทยจะเอามาฉายช้าสักหน่อยกว่าที่ญี่ปุ่น
    รู้สึกจะในเครือๆ TV TOKYO นี่แหละครับ มีหลายรายการก็สนุกนะ
  4. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    555555555555555555555555555555555

สงสัยเราจะเส้นตื้นมาก ขำตลอดคลิปเลยค่ะ 5555
  5. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    คลิปนี้มีมานานแล้วครับ

ฮาสุดคือที่มันบอกตอนสุดท้ายว่ายังไม่ได้เรียนนี่แหละ - -''

คือแกควรไปเรียนใหม่แต่เริ่มเลยนะ
  6. violetblood

violetblood New Member

EXP:
    130
    0
    0
    55555555555555555555555555555+

พอดีไวโอะก็เส้นตื้นเหมือนกัน ขำคนอ่านอ่ะ มันทำหน้าตายมาก ๆ เลย

ถ้าได้ไปเล่น ไวโอะคงโดนฟาดคนแรกอ่ะ เพราะแค่เห็นหน้าอาจารย์ก็ขำแล้ว
  7. philoatros

philoatros Member

EXP:
    220
    0
    16
    ดูแล้วเจ็บแทนเลยง่ะ = ="

[action]ซี๊ดดด = ="[/action]
  8. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    ทำไมไม่รู้ เราว่ามุขมันเฉยๆนะ ( เรารอให้เขาพูดอังกฤษได้ครบประโยคมากกว่า) มุข 10 10 10 นี่ก็พอทำให้อมยิ้มได้ ที่ฮาอย่างเดียวของเราคือ ผู้เล่นตอนหัวเราะนี่แหละ เหอๆๆ
  9. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    เกมส์นี้มีหลายเวอร์ชั่นครับ
    เป้นเกมส์ "ไม่หัวเราะภายใน 24 ชั่วโมง" หากหัวเราะจะโดนทำโทษ
    อันนี้เป็น "ไม่หัวเราะภายใน 24 ชั่วโมง ในโรงเรียน"
    แล้วยังมี ไม่หัวเราะในบ่อน้ำร้อน กับไม่หัวเราะในโรงพักอีก

รู้สึกในyoutubeจะมีแบบซับengด้วยนะ
  10. Magoichi7

Magoichi7 Chemistry }{Resurrection

EXP:
    393
    0
    16
    โกโกริโกะมันมีหลายภารกิจ

แต่ว่าภารกิจห้ามหัวเราะมีตอนนี้ด้วยเหรอเนี่ย??

Share This Page