โดจินสั้น 3 หน้าจบ เวอร์ชั่นอกหักรักคุด ภาค Girl Side ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 23 สิงหาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    ของคราวที่แล้วเป็นเวอร์ชั่นผู้ชาย อันนี้เป็นเวอร์ชั่นผู้หญิง เชิญชมครับ

คำสารภาพรักของหญิงสาว

ความรู้สึกเมื่อถูกปฐิเสธ

บทสรุปนั้นหรือ คือ.....(โปรดทำใจก่อนดู)

พอดีเล่นสตรอเบอรี่พานิคไปรอบนึง หลอนเลย(แต่น่ารักดีนะ ชอบๆ)...เลยเอามาเขียนเล่นซะ

/me ไปนั่งเล่นต่อ อุๆ หนุกๆ
  2. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    เอ่อ โชคดีไม่นิยมตีฉิ่ง แต่ถึงขั้นต้องต่อยเลยเรอะครับ โหดร้ายจริงๆ
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ตอนแรกนึกว่ารุ่นพี่ผู้ชายซธอีก ที่แท้ก็มุขยูรินี่เอง ฮาดีครับ :555:
  4. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    กรรม = = ซะงั้นอ่ะ
  5. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    น่าจะรับคำสารภาพไปนะ จะได้ตั้งชมรมดนตรีไทยขึ้นมา
  6. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เห็นหน้าตอนช๊อคนึกถึงแม่นางขอบโต๊ะพิกล 5555+ เห็นตอนจบอย่างฮา พยายามเข้าไปเถอะหนู!!!สักวันเค้าอาจรับรักก็ได้นะ.....(รึเปล่า)
  7. Ryuune

Ryuune Well-Known Member

EXP:
    1,084
    0
    86
    ตอนแรกเหมือนจะสงสาร(+สมเพช)นางเอก ไป ๆ มา ๆ ตกใจเรื่องห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า พอเลื่อนสายตาลงมาหน่อยนึงถึงได้รู้

[action]Yuri นี่นา กรี๊ดดดดด!!!!!!!![/action]

แต่แปลกใจนิด ปกติพวกที่โดนสาวด้วยกันหลงจะไว้ผมสั้นแบบผู้ชายนี่นา

แต่ยังไงก็ฮาโดนใจอยู่ดีค่ะ หุหุ
  8. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    อันนี้ฮากว่าอันเก่าอีก >0<||

แต่ว่าผู้หญิงที่ไว้ผมชาวแล้วป๊อปในหมูสาวๆก็มีนะ

อย่างเรื่อง โรงเรียนป่วน นักเรียนเป๋อ (ที่มีจิโยะจัง o>.<o )

ชื่อ ซาคากิ ไง
  9. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    งืม...ให้ความรู้สึำกเหมือนเดจาวู~
    เคยแอบชอบรุ่นพี่ในโรงเรียน (ที่สำคัญเธอเป็นสาวแว่น)

สาวกยูริเหมือนกันคะ แต่เสียดายจริงๆที่สตรอเบอรี่พานิคถูกแบนซะงั้นT T

Share This Page