[Art] พวงกุญแจ Reborn+ภาพอื่นๆค่ะ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย kao, 13 กันยายน 2008.

1. kao

kao New Member

EXP:
    14
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ^^ สวัสดีค่ะ (หายไปนานอีกแล้ว /orz..)
    ก็.. ยังคงวาดรีบอร์นเหมือนเดิมค่ะ (ฮา) เมื่องานที่ผ่านมาได้ทำพวงกุญแจไปลงในงานด้วย 'w' ขอบคุณคนที่อุดหนุนมากค่ะ (แต่ไม่ได้เอามาโพสที่นี่ แหะๆ)
    ^^'' ลายมันยังไม่หมด.... ยังเหลือวาเรียกับมิลฟีโอเล่ค่ะ >w< เหลือรัลโคโรด้วย อยากทำให้ครบทุกตัวเหมือนกันค่ะ (แต่แรมโบ้+เรียวเฮไปไส??? แหง่กๆ)

อันนี้เป็นที่คั่นหนังสือ ทำเล่นค่ะ... แหะๆ

อันนี้เป็นภาพใน Tegaki ค่ะ เป็นเวปที่วาดเล่นเหมือนพวกโอเอกากิ แต่ว่าที่นี่จะมีเลเยอร์เดียว (แบบนอร์มอลน่ะค่ะ แก้ยาก แต่ก็สนุกดี... เหมาะวาดเล่นค่ะ)

โดจิน Spanner*Tsuna ที่ทำลงงานรีบอร์นพร้อมเพื่อนๆค่ะ (พอดีทำแอนโธกัน)

Art trade วาดแลกกับคนต่างชาิตค่ะ >w< พอดีเค้าขอคู่นี้มา เหมาะเจาะเลย

ภาพวันเกิดให้เพื่อนๆค่ะ ต้องเป็นภาพวันเกิดถึงได้วาดคนอื่นๆมั่ง แหะๆๆ
    http://kaokmchan.deviantart.com/art/Reborn-HBD-Tabby-95998748 ภาพเต็มค่ะ

ภาพวาดเล่นๆค่ะ

จะบอกว่า วาดไว้เยอะมากเลย =w='' เอาเท่า่นี้ก่อนแล้วกันค่ะ

เมื่อกระทู้ก่อนเห็นคนมาถามค่ะ (ตอบช้าไปไหม อา..)
    เราใช้ดินสอวาดร่างธรรมดาอ่ะค่ะ - -;; ไม่ได้ตัดเส้นในคอม
    แล้วก็ เป็นดินสอกดถูกต้องแล้วค่ะ ^w^

ขอบคุณที่คลิ๊กเข้ามาดูค่ะ
  2. meiar

meiar New Member

EXP:
    16
    0
    1
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    น้องเหงี่ยมหนุยังซือ้ไม่ครบเลยยยยยยยยยยยยยยย
    มีแค่ท่านฮิกับ6927เอง จาเอาดีโน่!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    จาเอาให้โหมดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    แอบน้ำลายไหลตอนเห็นราวี่ตอนเด็กค่ะ
  3. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    ชอบฮิบาริครับ (บอกเพื่อ??)

ชอบหนูเลนด้วย 55+ (บอกอีกเพื่อ??)

สวยงามดีครับ ชอบๆ

แค่เป็นรีบอร์นกับดีเกรย์ก็ชอบไปกว่าครึ่งแล้ว 55+
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    น่ารักมากๆครับ
    ยามะจังเวอร์ชั่นแปะหัวไช้เท้านี่โดนใจจริงๆ :D
  5. mewmew

mewmew Banned

EXP:
    58
    0
    0
    ว้าว สวยๆ

รีบอร์น สึนะแบ๊วได้อีกนะ 5555+

ชอบรูปแบบร่างๆจังรกดี 5555+ แต่รกแบบสวยงามอ่ะ
  6. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    งามม~~!!!!! ค่ะ
    สีสวยมากเลย ><'' ลูกกวาดได้ใจ
    พวงกุญแจรีบอร์น แบ๊วได้อีก =[]='' น่าร๊ากกกกน่ากิน (เอ๊ย)

ชอบราวี่ทุกรูปเลย โดยเฉพาะรูปตอนเด็ก อ๊างง
    หนูอเลนก็น่ารัก
    โฮกก เลือกไม่ถูก >///< น่ารักหมดเลย
  7. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    กรี๊ดดดดดดดดดดดด~!!!

(แข่งกับเรฟแรก ฮา...)

สวยค่ะพี่คาโอ งามแต้ๆ เหมือนเดิมเน้อค่ะ

พี่วาด SD สวยขึ้นจม...โชตะพลุ่งพล่าน ชวนสาวกรี๊ดกร๊าดแผ่รัศมีรักเด็ก -////-

วาดโดสวยขึ้นด้วย ไม่ได้ดูงานพี่มาสักพักละ แต่ถ้าเทียบกับโดฯ บารามอสที่เคยอ่าน พัฒนาขึ้นจมค่ะ ^___^,,

ไม่อยากจะลำเอียงหรอกนะ......บี้เด็ดสุด = =!!!

[action]เซฟแหลก...บี้ที่รัก~ก[/action]

[action]แล้วสมาคมแม่ยกก็จากไป...[/action]
  8. ZW3P

ZW3P Member

EXP:
    40
    0
    6
    สวยจังเลยค่ะ
    ชอบๆๆ

Share This Page