กระทู้Gundam OO (ตั้งแทนชั่วคราวมาพร้อมกับนิยายภาพของOO)

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย identity, 17 พฤศจิกายน 2007.

1. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เอ๋ ภาคนี้มีนางเอกด้วยเหรอเนี่ย จืดจางซะจนจำไม่ได้ :E
  2. zennn

zennn New Member

EXP:
    74
    0
    0
    โอ้ พึ่งเห็นนะเนี่ยว่า ที่นี้มีกระทู้00 ด้วย(ดันเข้ามาเห็นตอนจบซีซั่นพอดี) ว่าแต่ สาวๆบอร์ดนี้ไม่ค่อยได้ดูเรื่องนี้กันเหรอ เห็นเงียบๆจัง
    แต่ผมชอบนะภาคเนี้ย การเมืองมันเข้มข้นดี แต่หลังๆนี้ก็บู๊กันกระจายเหมือนกัน
  3. LugiaTsuyu

LugiaTsuyu New Member

EXP:
    6
    0
    0
    เรื่องนี้เป็นเรื่องที่นางเอกไม่มีบทบาทอะไรสำคัญเลย +_=' สงสัยต้องรอภาค 2
  4. machan

machan Member

EXP:
    284
    0
    16
    เพิ่งดูตอนจบเมื่อกี้สดๆ แต่บอร์ดนี้เรื่องนี้เงียบๆจริงแฮะ กระทู้ก็ตกเอาตกเอา เหอๆๆๆ
    มารินะบทน้อยยันตอนสุดท้ายจริงๆล่ะค่ะ กร๊ากกกก
  5. mugaa

mugaa New Member

EXP:
    39
    0
    0
    ดูจบ แล้ว มี เรื้องคาใจหลาย เรื่อง ส่วนใหญ่ ก็มาจาก ไอ่ตอน รีวิว s2 ตอนท้าย น่ะแหละ จะทำออกมาให้ ดู ทามมาย กาาาน
  6. KurozuBlade

KurozuBlade New Member

EXP:
    12
    0
    0
    ก็คงกะจะให้เราคลั่งเอาอย่างงี้แหละครับ = =" อยากดูต่อง่ะ
  7. ChobitsZa

ChobitsZa New Member

EXP:
    10
    0
    0
    เพิ่งเห็นกระทู้นี้เหมือนกันนะเนี่ย ..........
    ไม่รู้นะเท่าที่ดูจนจบผมยังชอบเนื้อเรื่อง seed มากกว่าอยู่ แต่ยอมยกนิ้วให้ OO ตรงที่ภาพเนี้ยบมากไม่มีเผา แถม Op ก็ทำมาเจ๋งมาก ไม่มีการตัดเอาฉากมาใช้ซ้ำ แต่สุดท้าย seed ก็ยังเป็นอันดับ 1 ในใจ 555+

ปล. ทำไมมีลางสังหรณ์ว่า หลุยส์มันจะเป็นไมส์เตอร์รุ่นต่อไปจังเลยหว่า หรือเราคิดผิดหนอ
  8. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    นางเอกอะไร๊....บทน้อยยิ่งกว่าตัวประกอบ อย่าง seed ลักส์ก็ว่าบทน้อยแล้วนะคะ เจ๊คนนี้(จำชื่อไม่ได้)บทน้อยจนลืมไปว่ามีเธออยู่บนโลกใบนี้

Share This Page