CG สาวซึนเดเร่ SM ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 21 กันยายน 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    เอาแค่นี้ก่อน ชิมลางๆ เดี๋ยวมีภาค 2 (เดี๋ยวตอนจะใช้งานจริงต้องวาดใหม่ รูปนี้เป็นรูป Image character วาดให้เห็นเป็นรูปเป็นร่างไปก่อนครับ)

สาวปากเสียสุดอีเดียต สาย SM ชอบหาเรื่อง(กระ)ทืบคนอื่น อึ๋มน้อยมาก ชอบเรียกคนอื่นว่าแก(แบบไม่กลัวโดนบาทาสามัคคี) แอบซึนเดเร่นิดนึง

ตัวต่อไป สายมืด(Psycho) ชอบเอาค้อนกับลิ่มไปตอกตุ๊กตาฟาง ถ้ายังได้วาดอ่านะ
  2. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ดูแล้วได้แสดงออกถึงความได้ซึนดีมากครับ :D
  3. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    รอดูสายไซโคครับ อิๆ :aiii:
    ชอบ แนวนี้แฮะ อิๆ :aiii:

ปล.หน้าดูแมนไปหน่อยมั๊งครับ
  4. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    0
    0
    โอ๊ะ สาวซึนหัวเขียว
    ซึนสุดๆ =w='' (หน้าแดงเชียว)
    ผมเจ๊เค้าท่าทางสลวยได้ใจ เงาวิบวับ
    ไม่ทราบว่าใช้ยาสระผมยี่ห้ออะไรคะ

[action]วิ่งหนีเจ้าของกระทู้อย่างรวดเร็ว[/action]

Share This Page