ประเดิมบอร์ดใหม่ด้วยคน ^^

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dracula, 18 พฤศจิกายน 2007.

1. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ต้นฉบับ ดูออกจะวายมากกว่านี้เลยเปลี่ยนมาใส่เลือดแทน -_-;
    ตัดทอนความวายลงไปนิดๆละ (ขืนมากกว่านี้จะติดเรทเกินไป เอิ้ก!)

และแล้วกลิ่นอายแห่งสีม่วงก็มาเยือนบอร์ดใหม่(?) :glua:

ขอบคุณทุกคอมเม้นจ้า :china:
  2. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ลงสงผิวสวยมากครับ แสงเงาก็สวย ทำให้เห็นกล้ามเนื้อเด่นชัด
    แนะนำให้วาดต่ำลงมาอีกหน่อยนะครับ จะได้เห็นหัวใจของความวาย

/me หนี
  3. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    สีสวยจังค่ะ ชอบการลงสีที่ผมมากๆ *w*
    วาดออกมาซะ เซ็กซี่ เชียว หึๆ

จะว่าไปแล้ว ชักอยากเหงต้นฉบับ กั่ก
    [action]เผ่นด้วยคน[/action]
  4. Madoukid

Madoukid New Member

EXP:
    56
    0
    0
    ภาพดูน่ากลัวชอบกลครับ(ผ่านสายตาผู้หวาดกลัวยาโอย...)

การใช้สีดูใช้ได้แล้วครับ แต่ต้องระวังเรื่องสัดส่วนอีกหน่อยนึงคร่าบ
  5. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    บอกเหมือนrepบนค่ะระวังสัดส่วนอีกนิดนึงนะคะ ลงสีดีค่ะ(เก่งกว่าเราอีก) เลือดโชกดูเซ็กซี่จริงๆ
  6. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    อ่าตรงสีเลือดเล็กน้อย ผมว่ามันสดไปนะแต่สวย 555+
    ลองปรับสีให้ดูมืดๆลงหน่อยจะดีขึ้นเยอะเลย แล้วก็เรื่อง(เอว?)นั้นบางกว่าผู้หญิงบางคนอีกนะครับ =[]=
    ปล ลงสีเนื้อเทพสุดๆ เลยฮะ
  7. gloomy

gloomy New Member

EXP:
    10
    0
    0
    *q*สีสวยมากเลยฮะ ชอบๆ
    ดูจิตได้ใจ ชอบขนตา อ๊างค์ <?
    ก็ เรื่องสัดส่วน ผมว่าช่วงตั้งแต่หน้าอกลงมามันเล็กไปน่ะฮะ^^! ขยายออกมาอีกหน่อยก็โอเคแล้วล่ะ
    แขนซ้ายยาวไปติ๊ดนึง แต่ผมชอบกล้ามจังเลย อุคุฟุๆ
    /me เดินฝ่าความวายออกไป
  8. poypk

poypk New Member

EXP:
    43
    0
    0
    เซ็กซี่+จิตนิดๆ
    เอ่อ..........ไม่รู้
    ไม่รู้จะแนะไรง่า.......เหมือนด้านบนแหละจะ สีเลือดสดไปนีดส์
  9. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    แขนยาวมากครับ O.O กล้ามแขนด้านบนมีแค่ 1 ลูกนะคับ ดูเหมือน 2 เลย
    หัวไหล่ -->ไบเซป/ไตเซป --> ศอก *.*
  10. MakotoGirL

MakotoGirL New Member

EXP:
    18
    0
    1
    เหมือนเอวมันเล็ก.....ไปนะคะ
  11. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    อุ๊ฟ...ดูภาพนี่แล้วรู้สึกเจ็บๆตามแขน เอวเล็กไปน๊า~
  12. natsukichan

natsukichan New Member

EXP:
    15
    0
    0
    แอบชอบแสงเงาจัง สวยดีจัง
    แต่รู้สึกว่าจะผอมไปนิดส์ เพราะช่วงความกว้างไหล่ด้วยมั้ง
    มันกว้างน้อยไปเหมือนความกว้างของไหล่ผู้หญิงอ่ะค่ะ ถ้าเพิ่มหน่อยคาดว่าคงok=A=/b
    ส่วนสีเลือด ไม่รู้ซิ เห็นเค้าบอกว่าสดกันแต่เราชอบนะ คิดว่าน่าจะเข้าแล้วด้วย เพราะพวกสีเนื้อมันเข้มสดเด่นแล้วง่ะ
    (พวกคิดขวางโลก = =' )
    ถ้าเกิดจะลดความสดจริงก็คงจะลดแค่นิดเดียวล่ะ คิดว่านะ=A=

Share This Page