COMIC EXPO 2008 : 9 NOV เซนต์หลุยส์

กระทู้จากหมวด 'Event, Meeting, Cosplay' โดย reii, 4 ตุลาคม 2008.

1. reii

reii New Member

EXP:
    6
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ขออนุญาติใช้พื้นที่โปรโมทด้วยคน :aha:

COMIC EXPO 2008 ครั้งที่ 2 จ้า

วันอาทิตย์ที่ 9 พฤศจิกายน 2551 เวลา : 11.00 – 16.00 น.

อาคารจอดรถ ชั้น11
    ห้องประชุมใหญ่ โรงพยาบาลเซ็นต์หลุยส์

เริ่มจำหน่ายบัตรเข้างานเวลา 10.30 น. ราคาบัตร 50 บาท

รายละเอียดอื่นๆ และจองบูธได้ที่เว็บเลยค่ะ

website งาน (จองบูธได้แล้วนะ :D~)
    http://comicexpo.q-bix.net/2008

จัดโดย

ขอขอบคุณ sponser
  2. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ไปแน่นอน .<
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ >[]<
  3. ZotTo

ZotTo New Member

EXP:
    24
    0
    0
    ไปค่ะไป ^^
    ครั้งที่แล้วพลาด ครั้งนี้ต้องไปให้ได้เลย

Share This Page