[ Silent Hill] OST. ภาค 4 สุด ๆ เลย มาแล้วอิอิ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย Nameless, 18 พฤศจิกายน 2007.

1. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18

OST. ของเกมนะฮะไม่ใช่ของหนัง (เนื่องจากยังไม่ได้ดูเลยไม่ได้ขวนขวายหาOST.เก็บไว้)
    มีทุกภาคฮะ ยกเว้นภาค 5 และ origins 555+ :555:
    (แต่ก็รอเล่นอยู่นะ)
    จะค่อย ๆ ทยอยลงให้เช่นเคย...

ภาคแรก

ภาค 2 มาแล้ว...

(ฟัง Dog ending แล้วรู้สึกว่า.... ตูเล่นอะไรผ่านไปนี่...)

===========

ภาค 3 ก็มาแล้วจ้า

สุดท้ายแล้ว 4

ลองฟังก่อนนอนดู แล้วจะรู้สึกว่าการปิดไฟนอนจะกลายเป็นเรื่องสนุก ^^
  2. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    Re: ฝันดีกันเยอะไปรึเปล่า?.... [ Silent Hill] OST. ช่วยคุณได้

อืมมมม คิดหนักเลยนะเนี่ยว่าจะโหลดดีไหม ^^"
  3. Kadaj

Kadaj New Member

EXP:
    28
    0
    0
    Re: ฝันดีกันเยอะไปรึเปล่า?.... [ Silent Hill] OST. ช่วยคุณได้

เพลงน่ากัวป่าวอ่ะ...
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0

ชอบแนวนี้มากครับ ดูแล้วจะนอนหลับฝันดี ขอบคุณครับ
  5. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36

อ่า จะนอนหลับไหมเนี่ยถ้าได้ฟังก่อนนอน
  6. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    Re: [ Silent Hill] OST. ภาค 2มาแล้ว...

ความจริงภาคนี้กฌพอได้อยู่นะ.. ลองเอาภาคสี่มาสิ..จะฝันดี..กว่านี้เหอๆๆ
  7. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    Re: [ Silent Hill] OST. ภาค 2มาแล้ว...

ผมมีของ Ost.ภาค 0 นะครับ ติดต่อหลังไมล์ได้เลย :)
    ภาพนั่นมันภาค 1 นิ
  8. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    แหงะ ..... ภาค 2ผมโหลดไม่ได้เสียแล้วครับ
  9. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    ง่ะ จะบอกว่า........

ภาคหนังมันใช้เพลงจากเกมภาค 1 ภาค 2 ทั้งดุ้นเลยอ่ะค่ะ ไม่ต้องหาโหลดหรอก - -" (หลัก ๆ ก็เช่น เพลงในตอนที่แฮรี่ฝัน, ตอนเจอแองเจล่าถือมีด(ใช้บ่อยมาก สงสัยผู้กำกับแกเป็นสาวกแองเจล่า), ตอนเจมส์นั่งหงอยเพราะมาเรียโดนฆ่าที่โรงพยาบาล เป็นต้น)

แต่ถ้าพูดถึงในแง่ตัวหนังแล้วถือว่าเข้าใจใช้เพลงประกอบได้ถูกเหตุการณ์และจังหวะดีค่ะ

ป.ล.ขอบคุณพี่โชคสำหรับหนังที่ให้ยืมมาดู.....มันเป็นหนังจากเกมที่ดีที่สุดเท่าที่สดเคยเห็นแล้ว.....
    ป.ล.2 ขอบคุณท่านไร้นามอีกครั้งค่ะ :china:
  10. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    1
    18
    เดี๋ยวอัพให้ฮะ ทำงานก่อน... (แบบ แอบใช้คอมที่ทำงาน ก็แบบขอทำงานให้เขาเสร็จก่อนละกัน^^" )
  11. hoomupoo

hoomupoo New Member

EXP:
    171
    0
    0
    ไม่กล้าโหลดมาฟังอ่าครับ น่ากลัว ไม่ค่อยชอบเกมเเนวหลอนๆเลย เเต่ถ้ามีเพื่อนเล่นด้วย ก็สู้ครับ

Share This Page